[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Mình rất đồng ý với bạn, mình nghĩ mấy bạn này chắc có vấn đề gì đấu đá nhau nên mới gây chuyện thế này, chứ tài khoản nick có >30M thì ai trộm làm gì cho mang tiếng. Đề nghị các MOD cùng xem xét để những anh em khác không bị ảnh hưởng lây nhé. Trả lại sự bình yên cho Sân Đình <:-P

Cô Cô Lệđỗ thành chung thích điều này.
  2. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Theo mình tài khoản mất đó không nhiều bạn ah, nên dừng lại ở đây thôi. Giải trí là phải vui vẻ. Coi như lỗi do bạn không bảo vệ được tài sản của mình để kẻ trộm lấy mất. Ông bà ta đã nói: Của đi thay người mà. Hãy cài đặt Khóa cẩn thận các nik khác của mình nhé. Chúc bạn sớm :)

3. Cụ Chánh bá

Cụ Chánh bá Lý trưởng

Anh mệt mấy em quá có cái nick mà cũng không giữ được rồi lên diễn đàn cào mặt ăn vạ hoài là sao ? Mất vợ còn kiếm được vợ khác nghĩa là cái nick...Nói chung các chú kém lắm...:-?

4. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Ví dụ thế này nhé: Một thằng con trai lấy vợ, vợ nó đi ngoại tình hoặc là theo giai, lúc đó đi kiện bố mẹ vợ à?

_Thu Hương_, Ngân Hàng Bảo 01Cô Cô Lệ thích điều này.
  5. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

6. chanhatay102

chanhatay102 Học chơi

mod oi, em u duoc 36 diem, em choi o DAN LANG HA, BAN8, NHA ANH TRUONG. em da gui anh( dung tinh nang chup anh cua chan pro) len roi ma sao ko thay duoc gii khuyen khich vay? mod tra loi cho em nhe, em het tien roi...

Các tệp đính kèm:

7. Mod07

Mod07 Moderator

Phần thưởng sẽ được trao vào cuối ngày thứ hai bạn nhé.

8. doithanhtrung3

doithanhtrung3 Dân đen

tại sao mình đăng nhập vào sandinh.net toàn thấy báo lỗi không tìm được trang chủ của sandinh.net vậy? cho hỏi vì lý do gì?

9. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

mình cũng vậy :((
    10 lần vào dc 2 lần nhưng không post dc bài :((

10. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chắc do bạn dùng mạng VNPT bạn thay đổi DNS là vào được Sân đình bình thường nhé !
    Bạn tham khảo tại đây >:D<

11. anh_duyduy

anh_duyduy Học chơi

Dear các bạn và admins,

Mình bị một lỗi như sau: Khi mình ấn vào một bàn thì có hiện tượng vòng tròn quay, đợi rất lâu cũng không vào được. Mà mình chuyển sang máy khác lại được!
    Mong các bạn giúp mình để mình còn chiến đấu ở cơ quan. Chứ không thể đi sang máy khác đc. Cám ơn.

Các tệp đính kèm:

12. samch

samch Học chơi

mod oi giup minh voi minh bi loi su dung 2 tai khoan trong cung mot may trong do minh dung moi mot nick thoi.da thu nhieu cach ma ko vao dc.giup minh luon nhe

13. samch

samch Học chơi

14. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn xóa cache của trình duyệt theo hướng dẫn này là sẽ chơi được bình thường nhé.

15. anh_duyduy

anh_duyduy Học chơi

Mods ơi ra tay giúp mình với nào! Đã cài lại máy, format lại ổ C, nhưng kết quả vẫn như hình trên! Bó tay.net

16. samch

samch Học chơi

mod oi mih an vao to hop do roi nhung ko hien ra cua so dau tien de xoa cache,ma chi hien ra hinh thu 2 thoi.mih kich hoat nhu huong dan thi lai ra setting j do.lam nhieu lan roi van vay.giup minh voi nhe ,cam on nhieu

17. xaconoi

xaconoi Học chơi

mod cho mình hỏi mình bị mất mậy khẩu tài khoản _xã_cò_nòi_ mà không nhớ yahoo thì có thể lấy lai đc tk không vậy :)

18. xaconoi

xaconoi Học chơi

mình lập một cái nick cho ba chơi nhưng mà do bận học ở xa nhà mà ba quên pass mình cũng không nhớ yahoo hay mật khẩu.vậy mình không biết có lấy lại được mật khẩu không vậy :) tên nick là _xã_cò_nòi_

19. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn dùng số điện thoại đăng kí nick đó gọi vào số 0936264579 cho mình hoặc bạn có thông tin đăng kí nick như CMT số điện thoại chứng minh đó là nick của bạn mình sẽ cấp lại mật khẩu nhé.

20. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn cài teamviewer để được Sân đình trợ giúp trực tiếp nhé !