[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Cô Cô Lệ

Cô Cô Lệ Dân đen

Các ông nói thế mà nghe đc ah. Có phải là câu trước đá câu sau không? Bên trên thì các ông nói là CHUYỂN BẢO VÀ CHO BẢO LÀ SÂN ĐÌNH KO HỀ CẤM. Vậy tôi thử hỏi các ông là các ông chứng minh cho người chơi chúng tôi thấy việc Mua bán bảo của nick nguyenphu1977 đi xem nào? Các ông có chứng minh đc hay ko? hay chỉ là cái lý do đưa ra để hành xử theo suy nghĩ cá nhân của các ông?

CÒN VIỆC BẰNG CHỨNG CÁC ÔNG NÓI LÀ CÓ ĐỐI VỚI CÁC NICK MÀ ÔNG NÓI LÀ CẢNH CÁO THÌ TÔI NÓI LUÔN CHO ÔNG NHÉ. CŨNG CHỈ LÀ THÍCH THÌ CHO TIỀN HOẶC CHUYỂN TIỀN SANG NICK KHÁC ĐỂ CHƠI CHỨ CÁC ÔNG CÓ CHỨNG MINH ĐC VIỆC NGƯỜI TA GIAO DỊCH CHUYỂN TIỀN NHƯ THẾ NÀO HAY KO. NHƯNG BÊN CẠNH VIỆC ĐÓ THÌ CHÚNG TÔI LẠI CHỨNG MINH ĐC VIỆC CHÚNG TÔI NẠP THẺ GÌ, BAO NHIÊU TIỀN.. HAY CHUYỂN KHOẢN VÀO TÀI KHOẢN NÀO...

CŨNG NHƯ CÁC ÔNG THẤY THÌ CÁC NICK TRÊN CÓ NICK NÀO GIAO BÁN BẢO HOẶC THỰC HIỆN TRÁI VỚI QUY ĐỊNH HAY CHƯA?
    CÁC ÔNG NÓI ĐẢM BẢO QUYỀN LỢI CHO NGƯỜI CHƠI. THẾ TÔI HỎI ÔNG LÀ NICK NGUYỄN PHÚ 77 NÓ NHẬN TIỀN CỦA NGƯỜI KHÁC LÀ SAI AH. CÁC ÔNG CÓ THỂ HIỆN CHO NGƯỜI NHẬN TIỀN BIẾT ĐC LÀ ĐANG NHẬN TIỀN CỦA AI? SỐ TIỀN ẤY TỪ ĐÂU MÀ NGƯỜI TA CÓ HAY KO? HAY ĐÂY CHỈ LÀ CÁI CỚ ĐỂ CÁC ÔNG ĐƯA RA VÀ LÀM THEO Ý MÌNH THÍCH HAY KO?

2. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn nên xem xét kỹ vấn đề trước khi nói nhé. Nguyenphu77 bị ban nick vì tội hack tài khoản chứ không phải tội buôn bán bảo. Có thể mod 01 và 04 đang bận 1 số việc nên bạn để lại số đt vào hòm thư của mình mình sẽ trực tiếp liên lạc với bạn.

3. baonhi1102

baonhi1102 Học chơi

sao minh tai flash ve may tinh sao k tai dc.cu dc 50% lai bao loi.la sao the.de choi chan san dinh do

4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Số điện thoại hỗ trợ hôm qua mình cầm cả 2 : do bận 1 số việc nên không nghe máy được !
    Sáng nhìn lại 81 cuộc gọi nhỡ , Xin lỗi ACE rất nhiều :">
    Bạn có thắc mắc gì thì alo lại nhé !
    Thanks !

5. chu thanh nam

chu thanh nam Học chơi

Các bác cho em hỏi cách tua lại ván chơi với . em tìm mãi mà không được

6. danghuyhoangxnkbg

danghuyhoangxnkbg Học chơi

cám ơn đã trả lời mình

7. anhvu2005

anhvu2005 Lý trưởng

Không phải ngẫu nhiên mà mình nói các bạn mua bán bảo trái phép. Cùng 1 lúc tất cả các nick của bạn bị khóa là bạn phải hiểu các mod đã có bằng chứng hết rồi.
    Đã chơi ở đâu thì phải theo luật ở đấy, bạn đừng đổ tại 20 ván liền xuớng sai là mắt kém.
    Những gì hiển nhiên mà ai cũng nhìn thấy đuợc thì mình không cần giải thích nữa.
    Tuy nhiên mình sẽ xem xét trong truờng hợp này, ngoài nick nguyenphu77 bị ban vĩnh viễn thì các nick còn lại sẽ bị khóa 24h để cảnh cáo.
    Việc cuối cùng mình muốn nói là bạn đừng dọa mod vì mình có quyền ban vĩnh viễn những nick của bạn theo luật của Sân Đình. Mình khuyên các bạn không nên căng thẳng vì Sân Đình sẽ đảm bảo cho tất cả người chơi được hưởng sự công bằng nhất.

- Tôi có nick là Tranhai77, đây ko phải là một câu trả lời thỏa đáng cho việc khóa nick và nêu là " Ăn cắp và tiêu thị đồ ăn cắp".
    Tôi hoàn toàn ko tham gia bất kỳ những hoạt động trái với luật của các bạn nên yêu cầu các bạn phải có một lời xin lỗi với tôi trên diễn đàn vì đây là một sự xúc phạm.
    - Nếu các bạn đưa ra bằng chứng để nói " Ăn cắp và tiêu thị đồ ăn cắp" chúng tôi sẽ từ bỏ sân đình ngay lập tức vì đấy là một cụm từ ko thể sử dụng bừa bãi nhằm hạ nhục người khác.
    - Tôi lên sân đình tìm niềm vui và giao lưu với ae chứ ko phải mục đích kiếm tiền hay " Ăn cắp và tiêu thị đồ ăn cắp" như các bạn viết. Tôi chẳng xin ai cái gì hoặc vi phạm luật lệ để các bạn nói là " khóa 24h để cảnh cáo"

Tôi yêu cầu các bạn phải đưa ra lời xin lỗi chứ ko thể ko tôn trọng người chơi như thế này được.

Trần Minh Hải

8. Mod07

Mod07 Moderator

Thành thật xin lỗi bạn vì khi ban nick mod 10 có ghi nhầm lí do.
    Chính vì thế mod 09 đã lập topic xin lỗi các bạn ở đây.
    Mình rất tiếc vì nhầm lẫn này dẫn đến sự khó chịu của các bạn trong thời gian vừa qua.
    Rất mong các bạn thông cảm bỏ qua và tiếp tục ủng hộ để hoàn thiện sân chơi này hơn.
    Thêm một lần nữa xin lỗi bạn Tranhai77 cũng như những anh em trong sự việc vừa qua.

9. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Theo mình thấy bạn ko thể trách BQT vì vấn đề bảo mật, giữ được mật khẩu hay không đều do ở bản thân mình cài đặt hết, Tiền của mình còn không giữ được thì trách gì ai :-/

gaithichchanConan_9999 thích điều này.
  10. ducphuong98

ducphuong98 Dân đen

e GAI a noi wa dung,chuan ko can chinh.HEHE

DẾ MÈN 80 thích điều này.
  11. nsinhtien3

nsinhtien3 Dân đen

Tại sao đến giờ nay BQT không mở lại 2 tài khoản: nsinhtien và nsinhtien4 cho tôi. Trong đó BQT cũng biết là tôi bị hack nick và mất tài khoản. Mặc dù đã hoàn trả lại tài khoản cho tôi nhung 2 nich của tôi đến giờ vẫn bị khóa.
    Tôi hoàn toàn nhất trí việc xóa nick những trường hợp cố tình ăn cắp nick và ăn cắp tài khoản (nếu có đủ chứng cứ), những với những nick bị hack thì phải mở lại cho chúng tôi
    đề nghị sớm trả lời thỏa đáng

12. Mod09

Mọi tài khoản vi phạm nội quy của Sân đình đều bị ban !
    Cho dù có là nick bị mất cắp !
    Nếu bạn bảo quản nick của mình không tốt để đối tượng xấu lợi dụng bạn cũng chịu trách nhiệm liên đới .
    Đấy là chưa kể trường hợp có những đối tượng cố tình gây rối rồi lại kêu bị mất nick :-?

13. nsinhtien3

nsinhtien3 Dân đen

tôi không đồng ý với cách trả lời của Mod09
    Khi người ta bị hach nick, BQt đa khôi phục lại tài khoản tức là đã hiểu tôi bị kẻ xấu lợi dụng, chứ không fair là:" đối tượng cố tình gây rối rồi lại kêu bị mất nick".
    BQT nên xem lại bảo mật của trang web để bảo vệ người chơi. Không thể trả lời vô trách nhiệm và thieus tôn trọng người chơi, đánh đồng chúng tôi như vậy được.

14. Mod09

15. Mod09

Bạn nên chú ý hơn về ngôn từ nhé !
    Hôm qua có việc bận mình không nghe đt được !
    Còn cả tin nhắn trong điện thoại bây giờ mình mới đọc -> bạn có thể bị ban nick do xúc phạm và dùng ngôn từ không thích hợp đến BQT !

16. Khang_beo

Khang_beo Dân đen

Thanks Mod.

Về phía tôi cung sẽ rút kinh nghiệm.

Thân chào!

mod09 thích điều này.
  17. Cô Cô Lệ

Cô Cô Lệ Dân đen

Hic, Đánh chắn ở Sân đình này làm gì có chuyện "hack" và hơn nữa trong cái tài khoản của bạn có hơn 30tr thì ai thèm hack Nick của bạn. Các bạn lên xem lại cách hành xử của mình đi. Đừng làm ảnh hưởng đến người khác như vậy. Những chuyện nội bộ của các bạn thì nên giải quyết nội bộ bạn ah. Đừng để những người chơi như anh em tôi bị ảnh hưởng là ko hay...

TÔI NÓI VẬY CHẮC BẠN HIỂU? TÔI CŨNG MONG RẰNG LẦN SAU CÁC BẠN KO LÊN LÀM NHƯ VẬY VỚI NGƯỜI KHÁC.

THÂN CHAO!

DẾ MÈN 80mod09 thích điều này.
  18. ducphuong98

ducphuong98 Dân đen

NICK NAO HACK VA CHOI XAU KHOA VINH VIEN.OK.nhu e GAI toi,DEMEN8O,choi la vui,a e ban be vui nhu tet,co sao dau.ko co lua lam sao co khoi.hehe. TIEN LA GIAY AI MUON TIEU THI TIEU,MINH MUON TIEU LAI CHANG DC TIEU... hehe
    SONG VUI VE,NGANG CAO DAU.

đỗ thành chungDẾ MÈN 80 thích điều này.
  19. nsinhtien3

nsinhtien3 Dân đen

20. nsinhtien3

nsinhtien3 Dân đen

toi bi mat tài khoản thì tôt phải kêu. BẠn biết j về tôi mà nói là tôi giở trò này nọ. Gần 40 tuổi rồi ai làm trò đó. Bực mình thì tôi fải chất vấn BQT thôi. Nếu bạn trong trường hợp của tôi thì tôi nghĩ bạn cũng làm vậy.
    Nên nhìn nhận vấn đề từ nhiều phía và nghĩ kỹ trước khi nói bạn ạ