[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. forever

forever Lý trưởng

Bạn xem ở lệ làng và tham khảo ở bảng vàng sandinh có hết bạn ạ. Chúc vui

mod09 thích điều này.
  2. em đang thắc mắc là được bao nhiêu điểm like thì đc nhận 1 điểm cúp hả các mod em đc 34 điểm like rồi mà vẫn chưa đc 1 điểm cúp là sao em không hiểu.

3. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Cup của bạn đây:

gatusso_mr thích điều này.
  4. Ăn treo tranh

Ăn treo tranh Học chơi

Điểm cup để làm gì nhỉ, mình 40 like đc 3 điểm cup ( nik khác )

5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Sân đình đang cập nhật tính năng này !
    bạn vào đây xem thử >:D<

6. gatusso_mr

gatusso_mr Chánh tổng

sao mình cứ có chữ học chơi nhỉ? MOD ơi lẽ nào Chánh Tổng rồi mà vẫn học chơi là thế nào?

7. thank bác tào nhé

8. nhưng mod ơi đến khi nào em mới nhận đc 1 điểm cúp mà điểm like của em trên 40 rồi em nghĩ ít nhất phải nhận đc 1 điểm rồi chứ. như anh treo tranh mới 40 điểm like mà đã đc 3 điểm cúp rồi mà em trên 40 điểm like rồi.:-/

mod09 thích điều này.
  9. Mod09

Đó là do lỗi diễn đàn , Sân đình đang sửa lỗi bạn nhé !
    Mà Cup bác Tào tặng cho đẹp thế còn gì , trên diễn đàn bạn cứ viết bài có ý nghĩa thì tự yên được mọi người biết đến thôi .
    Cup nó cũng chỉ là hình tượng , quan trọng là AE biết nhau là Ok rồi :D

đỗ thành chung thích điều này.
  10. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

"Cuộc đời là chiếc thang không nấc chót
    Việc học hành là cuốn vở không trang cuối cùng"

Vì vậy học suốt đời, Chánh cũng phải học, Lý cũng phải học, càng lên cao càng phải học.

gatusso_mrKhoái thị anh Khoai thích điều này.
  11. hihi văn thơ bác lai láng quá nhỉ em thì chịu về văn rồi học lớp 12 văn em có 3,5 thui ak may mà cô thương cho lên 5,0 hehe vâng thank mod và bác tào đã quan tâm đến em chúc các bác vui vẻ mạnh khỏe pp các bác.

Khoái thị anh Khoai thích điều này.
  12. gatusso_mr

gatusso_mr Chánh tổng

Tất nhiên là học suốt đời, em đồng ý với quan điểm của bác. Nhưng chả nhẽ cứ học chơi mãi đến già hả bác!

13. gatusso_mr

gatusso_mr Chánh tổng

cúp này trao cho vì sự nghiệp chắn suốt đời của bác hả?:))

14. Mod09

Danh hiệu diễn đàn khác với danh hiệu trong game bạn nhé !
    AE quý mến mới có quà tặng bạn cho thân mật , bạn lại nói thế thì phụ lòng AE lắm lắm :-?

15. hoanggia0660

hoanggia0660 Học chơi

Mình vừa gửi hình lên tham gia dự thưởng, như thế đã hợp lệ chưa. Nếu chưa hợp lệ xin chỉ giúp mình với. Thanks!

16. ra o bo de

ra o bo de Dân đen

Chhieu nay bực mình quá MOLD ơi, bấm uh bạch thủ chi lèo thì bị lỗi mạng, l;úc vào lại thấy bị bắt báo ù xuông ròi (tiếc là em quên mất chuoj hình). Em ko tiếc mấy trăm nghìn bảo nhưng bực mình quá.

17. Mod07

Mod07 Moderator

Thôi rút kinh nghiệm lần sau thấy có biến là phải chụp ngay :D

18. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

lỗi mzngj vẫn chụp đc ảnh, thấy nó quay quay thế này la phải chụp ngay ma khiếu lại. ..Thật ra chuyện lỗi mạng có khi do cả đường truyền bên mình nữa không cứ máy chủ đâu. 4 người chơi một nguoi lag cả làng đơ luôn ...anh đấy ko chịu ra cả làng ko chơi cũng chịu.

ChanPro2012.6.30.1.2.14.

19. Le Duc Cong

Le Duc Cong Học chơi

toi van choi chan tren may ting bang, hai hom nay cu vao ban la thay thog bao (ban khong the dang nhap hai tai khoan tren cung mot may),mac du toi chi dung mot tai khoan duy nhat, cho hoi sua loi do nhu the nao·

20. Mod01

Mod01 Administrator

Nếu bạn chỉ đăng nhập một nick mà gặp lỗi này thì bạn hãy xóa cache của trình duyệt đi rồi vào lại là được.
    Cách xóa cache: bạn bấm và giữ tổ hợp 3 phím Ctrl + Shift + Del khi đó sẽ xuất hiện cửa sổ như hình bên dưới.
    Đối với trình duyệt Firefox như sau

xóa cache trong firefox.

Đối với trình duyệt Google Chrome thì như sau

xóa cache trong Google chrome .