[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

Ái chà, nhìn bác lại không muốn bắt cá nữa rồi, muốn xúc cá thôi 8-}

2. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

1. Bác phải có sẵn Chắn chi chi và Chắn Ngũ sách trên bài!
    2. Bác ù Chì bạch thủ con Cá! \m/

P/s: trường hợp ăn hạ Ngũ Sách hoặc Chi chi xuống chiều là không được tính nhé [-X

mod09 thích điều này.
  3. cutsatXXXXXXXIII

cutsatXXXXXXXIII Học chơi

The ma cung thac mac! vao huong dan choi chan doc cho ky di

Thần Chết Em thích điều này.
  4. _nguyễn_bá_hòa_

_nguyễn_bá_hòa_ Học chơi

taij sao tôi đang chơi lai báo co nguoi khác đang đăng nhập, tôi thoát ra vào lại thi lai báo nick của tôi ko tồn tại.nick cua tôi la ([email protected]),nhờ mod giúp tôi tìm lai nick với

5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn gọi điện cho mod04 để được giải quyết Nếu như bạn đăng ký tài khoản bằng số Cmt thật và số điện thoại của bạn
    SDT mod04:0936264579 !

6. khuongtunha

khuongtunha Nghề chơi cũng lắm công phu!

Mình sử dụng mạng viettel vào chơi chắn Pro nhưng rất hay mất kết nối khoảng thời gian 17h30 đến 20h30, ngoải ra thỉnh thoảng chơi vẫn bị nghẽn mạng bài cứ dật dật không mượt, không biết các bạn sử dụng vinaphone và mobilphone có gặp tình trạng đó không?

7. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

E chơi dcom của VT thấy ít bị mà? sao của bác lại hay bị nhỉ? Chỉ sợ dùng lâu quá Dcom bị nóng thì hay mất mạng thôi

8. Mod09

Tùy mà bác nó phụ thuộc vào sóng điện thoại của từng mạng .
    Tốt nhất bác ôm máy tính ra ngồi dưới cột phát sóng chơi cho an toàn =))

9. khuongtunha

khuongtunha Nghề chơi cũng lắm công phu!

Dcom đời đầu chỉ sử dụng một loại sim VT, giờ mình đang phân vân chọn một chiếc khác có thể sử dụng nhiều sim của các nhà mạng khác, không hiểu có tốt hơn không? vì VT chỉ bị nghẽn vào giờ cao điểm thôi.

10. bonbon_si

bonbon_si Chánh tổng

Không thích thì bỏ nó đi vào "chi tiết liên lạc" tự động thôi, nhận hay không ở cái chỗ khoang đánh dấu đó bạn....@
    Mod09 :)) nâng làm gì:((
    Tôi làm thế rồi bỏ hết đi rồi mà vẫn thế!!!!! biết làm sao bây giờ :-B Bụt có chiêu nào chỉ con với =P~

11. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

Vào phần này bạn cắt hết đi nhé, đừng để xót ..làm như mình thử xem...Bạn comment lại đi rồi minh chếch Mail lại nếu vẫn còn thì potay..sory

duc.

12. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Sory minh tex thử cũng ko đc thật sory...SOS

02.

13. ndgiangkbc

ndgiangkbc Học chơi

Mod cho gui tham du cuoc u to nhe ChanPro2012.5.13.1.38.39.

14. Mod09

Bạn gửi bài dự thi vào hội làng tham gia dự thi cước ù to nhất tuần 19 nhé !
    Nhanh lên không hết hạn dự thi 8-X

15. Mod09

Thực sự là diễn đàn cũng như chắn pro vẫn còn 1 số lỗi .
    Các bác hết sức thông cảm .
    Sân đình sẽ hoàn thiện dần qua từng phiên bản :-*
    Em thấy ngoài 1 số lỗi của diễn đàn như : điểm nhận cúp , 1 số tính năng bị lỗi .. Thì diễn đàn còn hơi lộn xộn . Các bác có ý tưởng đóng góp gì hay viết luôn ra đây cho Sân đình xem xét nhé . Cám ơn các bác ! >:D<

Củ khoai lang thích điều này.
  16. khuongtunha09

khuongtunha09 Dân đen

giờ mới có ý kiến chứng tỏ các mail đã đăng ký từ trước đến nay toàn hàng nhái cả.=)) kinh nghiệm đăng ký mail của tôi là cứ coppy nguyên nick name và thêm đuôi @yahoo.... hoặc @gmail.com
    nếu bạn tham gia vào các diễn đàn liên quan đến công việc thì hãy đăng ký mail chính thức, bởi vì tránh những phiền toái không cần thiết. giờ tôi đang bị nghẽn thư bởi các trang two, facebook, hi5... và một số diễn đàn bán hàng oline... đến là khổ.

toanruoi12_Thu Hương_ thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

các bạn có thể làm theo các cách sau để không phải nhận email thông báo!
    Các bạn vào "Tùy chọn"
    tbuoc3. buoc4.
    Hoặc khi các bạn vào đọc chủ đề nào đó các bạn hãy tùy chọn chức năng theo dõi chủ đề đó
    buoc 1. buoc2.

2tay3sung thích điều này.
  18. Sỹ Lâm 88

Sỹ Lâm 88 Dân đen

Nick Sỹ Lâm 88 đang có hơn 5tr. Đi công tác 4 ngày về còn hơn 2tr. Lý do tại sao? Mod kiểm tra giúp nhé. Cảm ơn

19. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn hãy vào Ngân hàng => Tất cả các giao dịch để xem chi tiết các giao dịch phát sinh (thay đổi) số Bảo của mình như nào nhé!

20. toanruoi12

toanruoi12 Học chơi

Sandinh có cái theo dõi hay nhỉ? Y như là sao kê chi tiết tài khoản ngân hàng của mình vậy!