[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bác kích chuột vào dòng thông tin cá nhân (bôi mực đỏ)
    b.

Sẽ xuất hiện bảng bác lại kích chuột vào chỗ bôi mực đỏ nhé:
    a.

Xuất hiện bảng sau đây bác làm như trên và chọn hình đại diện lưu trong máy tính của bác là hoàn thành
    c.

2. phagiavl2

phagiavl2 Học chơi

E mới tìm hiểu và tập chơi Chắn. Nhưng mới lò dò những bc đầu, k thể đánh đc với những ng đã bít chơi trc. Vậy mod cho e hỏi có sân chơi nào cho người tìm hiểu và tập chơi lò dò như em ko ???

3. Mod09

Thủa sơ khai Sân đình có dành riêng một khu dành cho người tập chơi đó là khu Du Ngoạn(khu này chơi giống khu dân bây giờ nhưng cược có 1 bảo) ,sau 1 thời gian Sân đình thấy khu du ngoạn rất vắng vẻ ,số người vào tập chơi quá ít ỏi(cả 1 sever mà giờ cao điểm chỉ có 3 ,4 người vào chơi) không được như mong muốn của Sân đình:taọ ra 1 sân chơi dành cho các chắn thủ mới chơi vào luyện tập võ nghệ, trước khi đi chinh chiến ở các chiến trường khốc liệt hơn như :khu dân,khu lý,khu chánh,khu vương.
    Mình sẽ đưa ý kiến của bạn lên BQT xem xét có nên mở lại khu du ngoạn không.Cám Ơn Bạn.

phagiavl2 thích điều này.
  4. phagiavl2

phagiavl2 Học chơi

Rất mong Sân đình mở lại khi Du ngoạn dành cho những ng tập chơi như em. Vì còn đang nhìn mặt quân và cách để ù, k thể đánh nhanh như những ng đã bít chơi khác. Tks BQT

phagiavl thích điều này.
  5. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Tớ thấy nếu để sân chơi cho các chắn thủ tập chơi thì nên để 1 khu chơi miễn phí thì hay hơn? hay là ghi luôn là khu dành cho tập chơi. Chứ thực ra khu du ngoạn thì về đặt cược không có vấn đề gì cũng được thôi nhưng mà như thế những người tập chơi không biết( là dành cho người tập chơi và dành cho người luyện level) nên ít vào? và tránh nhàm chán vì chơi free hoặc chơi cược quá bé thì mình cũng xin có ý kiến là khu đó các bạn cứ cấp bảo cho họ như hồi test chắn pro ấy? đảm bảo họ sẽ nhanh tiến bộ( việc này sẽ rất khó nhưng nếu làm được thì lại rất hay)!

phagiavl, phagiavl2phagiavl7 thích điều này.
  6. anh_park

anh_park Học chơi

Mình thấy nhiều ván bài khi 1 người ù cước to và ăn gà luôn, sau khi người ù xướng thì thấy hiện lên giữa màn hình dòng chữ là người ù đó thoát khỏi bàn, chắnpro tự động xướng xuông. Taị sao lại như vậy..............?????

7. conglyphugia

conglyphugia Học chơi

Theo toi chi thu tien cua nguoi u an duoc ga thoi chu thu nhu bay gio la hoi nhieu day. Toi choi voi mot nhuoi ca hai danh di danh lai sau khoang nua tieng thi so bao cua chung toi voi di 1 trieu bang. Qua nhieu

8. chipchip

chipchip VITCON

:"> TH này chương trình hơi bị lỗi một chút khi đã hiện bảng tổng kết ván rồi nhưng vẫn còn hiện thông báo đó! Thông báo đó không chính xác trong TH này!

fb_240905793278993 thích điều này.
  9. chipchip

chipchip VITCON

@BAC NINH CITY06 viết Tiếng Việt có dấu chuẩn đi ;;)

10. N9300i

N9300i Dân đen

Tại sao máy tôi đăng nhập vào, được khoảng 1' lại có thông báo là bạn không thể đăng nhập 2 tài khoản đồng thời từ 1 địa chỉ. Trong khi đó tôi đã out tk kia. Và khi mở trang mới vẫn chỉ đăng nhập 1 tk thôi?

11. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn hãy xóa cahe đi và vào lại xem có hết không nhé!
    Bạn bấm vào ĐÂY để xem hướng dẫn cách xóa cahe .

12. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

ChanPro2012.4.14.16.49.11.
    Vẫn còn người hết bảo chơi được này mod, tôi ù mà chỉ được tiền của 2 nhà thôi! (:|

13. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Đã không trừ lại còn được cộng mới ghê:D

Thần Chết Em thích điều này.
  14. o904995772

o904995772 Học chơi

15. o904995772

o904995772 Học chơi

:-/ admin oi da mo cong nap bao tu sms ....??[-O<

16. vo4di

vo4di Dân đen

CAC ONG CAC BA NOI MA KHONG NGHIEN CUU TRO CHOI.
    THE TIEN MOI VAN CAC ONG BA U TRICH RA CHO NHA CAI AN HAY CHO TU THIEN.
    TOI NGHI VOI SO TIEN NHU THE NHA CAI DU NUOI CAC ONG CAC BA VA CON CAI BA DOI SAU.
    NHA CAI KHONG AN LAY DAU THINH THOANG CAU KHACH BANG CAC CHIEU KHUYEN MAI.
    DAY LA SAN CHOI CHUNG MOI LAN U TOI VA CAC ONG CAC BA PHAI TRICH PHAN TRAM CHO NHA CAI.
    DANG LE SAN CHOI PHAI CO SU CONG BANG CHO CAC THANH VIEN!

17. Mod09

Ôi em nhức mắt ,nhức óc với các bác quá!Các bác cố gắng tôn trọng người khác bằng cách viết tiếng việt có dấu nhé:|/:)

dellc863Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  18. Mod09

Hiện tại Sân đình chưa mở cổng SMS.
    Sân đình đang nghiên cứu mở sms sao cho nó không thiệt thòi nhiều cho các bạn(Đành rằng nạp sms rất tiện lợi,nhưng nó tốn kém và thiệt thòi cho người nạp rất nhiều so với nạp thông thường).

19. mod oi toi muon doi mat khau thi lam the nao

20. xa vo

xa vo Học chơi

dev ơi! bạn kiểm tra hộ mình tài khoan [email protected] tên nhân vật là tiến hung. từ lúc chiều nay minh vào chơi thì hệ thống báo la tài khoản không tồn tại. mình cám ơn