[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

Hic...thích woa ....Ok ngay, :((

2. hungty

hungty Dân đen

toi muon doi ten tai khoan co duoc khong.neu duoc thi phai lam nhu the nao......BQT san dinh giup yoi voi nhe.:o3:o)

3. Mod01

Mod01 Administrator

Tất cả các thành viên không ai đổi được tên TK bạn nhé!

4. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

theo mình thì các mod cho kiểm tra các ván đã đánh theo ngày thì các thành viên đơn giản để kiểm tra được, chứ để kiểm tra chỉ đơn giản 1 thang thôi ,à ngày nào cũng chơi thì chắc cũng khó mà kiểm tra trong thời gian ngắn được?
    mong các mod cho ý kiến?

ttnguyet1 thích điều này.
  5. laichau79832

laichau79832 Dân đen

12h37phut toi choi tai ban 7 nha cu ly voi bienvang0303, chithoi, babys cuoc 20.000 bao khi len chi toi chon u chua kip ho thi mat ket noi vay la toi bi tru mat 1.020.000 bao vi xuong thieu diem thanh thu van nay toi mat 1.680.000 bao ( 1.020.000 vi phat + 660.000 bao u bach thu chi ). Thiet thoi qua :((Thiet thoi qua :((Thiet thoi qua:(( :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

6. OK Men

OK Men Dân đen

Đề nghị các MOD xem lại lỗi Game xếp bài lộn xộn không thể đánh được bài ChanPro2012.2.13.16.6.15. loi. lỗi. loi. ChanPro2012.2.13.16.6.15.

7. Mod01

Mod01 Administrator

8. GIANGBAU

GIANGBAU Dân đen

MOD mở cho phần chuyển bảo đi MOD ơi .

9. GIANGBAU

GIANGBAU Dân đen

MOD mở cho phần chuyển bảo đi MOD ơi .

10. OK Men

OK Men Dân đen

Vậy xin hỏi những ván bài đó luôn phải thua vì lỗi của sandinh.net . Thật bất công, có thể số tiền thua không nhiều nhưng gây khó chịu cho người chơi. BQT không có giải pháp thỏa đáng cho những lỗi game như vậy thể hiện sự thiếu trách nhiệm. CHÀO !

11. hoaroicauphat0011

hoaroicauphat0011 Học chơi

Mình thì lại bọ báo ko cho đăng nhập 2 Tài khoản trên cùng 1 máy mà mình chỉ đăng nhập chỉ duy nhất 1 nick vậy khắc phục như nào ???

12. hoaroicauphat0011

hoaroicauphat0011 Học chơi

như nào thì sửa lỗi như nào vậy mod?

Các tệp đính kèm:

13. Mod01

Mod01 Administrator

TH của bạn đã được trả lời tại ĐÂY

14. chipchip

chipchip VITCON

Bạn thử tải lại trang xem có còn bị như thế không!!?

15. chắnhpN1

chắnhpN1 Dân đen

:"> em thấy nhiều nick dưới tên đăng nhập k phải là (học chơi) mà là dân đen hay nhưng từ khác...Vậy mod giải thích giúp em được k ạ?

16. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

Mềnh cũng từng thắc mắc giống bạn...sau mới hiểu khi nào bạn có đóng góp nhất định cho diễn đàn VD như viết bài hoặc có những ý kiến đóng góp tốt để sandinh phát triển thì ban quản trị sẽ có những đặc ân riêng với menber đó. VD như mềnh =)), " sự ghi nhận của ban quản trị với cac menber thôi ".

17. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

;;) đề nghị Mod thay cho tôi chữ học chơi thành Nhất chắn,nhì gái có đc k ạ?=)):))=))

18. xuanthaibacninh

xuanthaibacninh Dân đen

Nói linh tinh cấm có hiểu gì, vừa nạp thử 20.000 mạng lỗi làm mất bảo liên tục. Chơi nốt game này rồi bỏ thôi.

19. chipchip

chipchip VITCON

:-STrước khi các bạn phát biểu về vấn đề gì thì mình nghĩ các bạn nên tìm hiểu trước! nếu chắc chắn hãy nói:)]

20. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

chú nằm trên đống M to thế?cho anh 1 hàng đc k?=))=))=))