[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. meohoichoichan

meohoichoichan Dân đen

toi moi lap nick va muon nap bao,nhung doc thay may chu de ma dang phan van (nhu ko thay bqt giai quyet khi co loi,roi them an cap Bao nua....) co dung su that la nhu vay ko?

2. chipchip

chipchip VITCON

:-/Mỗi người mỗi ý, kể cả những người không đọc thông báo cứ ý kiến! bạn thấy tất cả đều được chúng tôi trả lời>:D<
    còn việc việc đảm bảo an toàn về số Bảo cho mỗi ng chơi thì BQT cam đoan không can thiệp vào số Bảo của các thành viên hiện có!
    BQT không bao h trừ Bảo của các thành viên hay chuyện mất cắp bảo.
    Các lỗi đều được giải quyết một cách công khai và hiện tại đa số các lỗi về tính toán là do các thành viên soát bài chưa kỹ hoặc chưa đọc kỹ các quy đinh!

3. caotay818

caotay818 Chánh tổng

Không nạp được Bảo = thẻ mobifone Mod ơi ! Đang thèm chơi qúa ...:D... :!!...

4. Daochich00

Daochich00 Dân đen

chào các bác ! em là mem mới nên chưa rõ vấn đề này lắm. em tìm mãi rồi mà không ra cho điểm kinh nghiệm thực tế là bao nhiêu? phiền các bác chỉ giúp?

5. sinhvien

sinhvien Dân đen

Toi chup anh ban choi nhung khong sao gui duoc deu bi bao loi ( The submitted message is too long to be processed. Please shorten it.)

6. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn vào Các câu hỏi thường gặp để xem hưỡng dẫn xem điểm kinh nghiệm của mình cũng như của người chơi khác

7. Mod01

Mod01 Administrator

Lỗi này là do bạn viết bài quá dài hoặc là đường truyền internet của bạn quá chậm, bạn kiểm tra lại xem nhé!

8. hoanganh24420

hoanganh24420 Dân đen

cac ban hay vao cho (bao loi do he thong bao loi sai ) va (noi gui bai cho mod) cho (bao loi... ) thi xem o trang8. Xem nick nangtuan262 (bao loi...) va hoanganh24420 (noi gui..) thi biet sandinh de choi chi mat tien va am uc thoi chu cha vui ve dau

9. chipchip

chipchip VITCON

:|Không lẽ bạn muốn các nhà cứ chọn Ù, chụp ảnh rồi thoát => gửi anh để các Mod ngồi xem hình và cộng lại tiền ván chơi đó?
    Bạn xem như thế có hợp lý không?
    Một TH là đã nhận lệnh Ù, một TH là chưa nhận lệnh Ù? Bạn đã bao h nghĩ là sẽ kiểm tra đường mạng của bạn chưa?

10. tiphuthoigian

tiphuthoigian Dân đen

Thằng này bị bệnh à? Tao ù cbt chi lèo đang hô bị dis mạng vừa k đc tiền vừa phải đền 51d x 1.200.000 tao còn chưa dám kêu, mày đang đánh nhà mày mất điện mày cũng kêu à?

Âm binhThần Chết Em thích điều này.
  11. Mạnh Hà Đông

Mạnh Hà Đông Dân đen

Choi tamtay cung bị lag là bt, dang choi phai ao ra vào lại ko chơi đc nữa, tiền vẫn bị trừ như thường, ở đây đang chơi mà chả may lag vào vẫn chơi đc, có cái đen bị đúng luc xướng u' thì phải chịu thoi. game nào thinh thoang mang cha bi rot, vớ va vớ vẩn nhặt lá đá ống bơ a' mà bảo người khác không chơi

Lê Huy VũÂm binh thích điều này.
  12. Hanoinuoc

Hanoinuoc Dân đen

Tôi vừa ù ván như sau: ăn được ngũ vạn Ù chì bạch thủ Tứ Vạn: Xướng chì bạch thủ tôm nhà lầu xe hơi máy lại báo bị sai là như the nào vậy?

13. Mod01

Mod01 Administrator

Cước nhà lầu xe hơi hoa rơi cửa phật: ù chì bạch thủ nhị hoa đào và bài trên tay phải có chắn 5 vạn và chắn 4 vạn (không tính chắn 5 vạn và chắn 4 vạn ăn dưới chiếu )
    Bạn bớt chút thời gian vào Lệ làng xem danh sách các cước và luật chơi trên Sân Đình nhé!

14. chttuan

chttuan Dân đen

Mod ơi cho mình hỏi, mình đã đọc qua cước Ngư ông đánh cá. Điều kiện là:
    1- Chắn chi, chắn ngũ sách trên bài
    2- Ù chì bạch thủ bát vạn
    Thế nhưng mình thấy rất nhiều người có cước ù: Chì bạch thủ chi tám đỏ 2 ngư ông đánh cá. Vậy cước này là cước gì vậy ??

15. Mod01

Mod01 Administrator

Hiện hệ thống đang ghi nhầm log tên cước: Lèo thành tên cước Ngư ông bắt cá
    Đây chỉ là hiện thị nhầm tên cước trong bảng log thôi bạn ạ
    Bộ phận kỹ thuật cũng đang sửa lại việc ghi nhầm tên cước trong log cho chính xác

16. _mdc_

_mdc_ Dân đen

đề nghị xem lại các chức năng hoạt động của chắn pro.
    Tôi chơi trong "Nhà cụ lý, bàn 4" ù thông chì bạch thủ cá lội sân đình đúng luật, có thông báo rõ ràng lại báo là tôi hô thiếu cước bạch thủ (xem hình chụp).
    Làm thế nào bi giờ ~x(
    ChanPro2012.1.23.15.25.32. ChanPro2012.1.23.15.25.45.

17. chipchip

chipchip VITCON

:"> năm mới gì mà giật tit hot quá thế :) Chúng tôi sẽ kiểm tra lỗi trong TH của bạn!

18. _mdc_

_mdc_ Dân đen

:D tit hot mới được quan tâm đọc bài của mod :).
    mình cũng là một admin của một site nhỏ mà.
    Đề nghị trả lời dân đen không viết tắt.
    TH có phải là "tờ hờ" không? :-P

19. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

20. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Không biết đợt này sao thế? mình đang chơi lại bị kiểu này?định ăn 4 văn thì vừa kích chuột vào là bị mất con 4 văn vào trong?Lúc đầu thì mất con 6 vạn? xem lại hộ mình với nhé