[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Anh cố gắng vào lại gốc đa bàn 10 chơi 1 ván rồi thoát ra là được nhé.

2. bmn123

bmn123 Dân đen

toi muon thoat khoi ban10 goc da

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn cho mình sđt để mình liên lạc xin mật khẩu của bạn để mình kiểm tra nhé. Bạn không mô tả rõ tình trạng của bạn như thế nào nên mình không biết kiểm tra cái gì vì bàn 10 Gốc đa vẫn đang chơi bình thường.

4. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Đúng lúc cá nổi=((
    ChanPro2016.8.8.16.48.4.

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Sân Đình đã kiểm tra và cộng bù Bảo cho ván bài bị lỗi tổng kết này của anh rồi nhé. Thanks

HàNộiMùaThuVàng_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  6. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:DĐã nhận .Xin cảm ơn.8-X

7. chochucson

chochucson Dân đen

8. Tự tin mà

Tự tin mà Dân đen

Mod ơi check lại ván bài mình vừa chơi lúc 10h25 đến 10h 30. Bài mình ăn chắn ngũ vạn có cạ bát vạn bát văn, chờ ù tứ sách. Sau đó mình ăn chắn bát văn xé chắn tứ chờ ù bát vạn. Bát vạn lên cửa chì mình xướng "cá lội sân đình tôm" Thì hệ thống đơ luôn rồi thông báo lỗi. Yêu cầu LH với mod.
    Mình ko nhớ số bàn nhưng mức cược là 8k có gà

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Rất xin lỗi bạn vì trong khoảng thời gian trên đã sảy ra lỗi tổng kết ván chơi. Tuy nhiên, giao dịch Bảo của các ván bài đều được cập nhật ngay sau đó 1 thời gian.
    Đây là hình ảnh mình kiểm tra giao dịch của bạn. Bạn có thể vào Ngân hàng để kiểm tra lại nhé.

loi.

10. MONKEM

MONKEM Dân đen

Tôi muốn đổi nick được không? nick này từ đầu giờ thấy không hợp nữa nên muốn đổi nick khác nhưng vẫn giữ lại tất cả?

11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn chỉ có thể đổi được một số thông tin cá nhân chứ không đổi được tên nick. Nếu bạn muốn một cái tên nick khác thì bạn phải lập 1 cái nick mới nhé.

vuong0917246009Chính Vượng thích điều này.
  12. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Gửi các Mod:
    Hiện nay trên trang mạng này có rất nhiều giải đấu và anh em trọng tài, phóng viên cũng có trình độ về máy tính khác nhau nên có gặp phải 1 số vấn đề khi làm Bảng điểm và Poss lên diễn đàn.
    Với các hàm thông thường và khả năng về excel có hạn của các TT, PV tôi nghĩ chỉ có thể cộng trừ thủ công (ngoại trừ ô cuối cùng dùng hàm sum().
    Vậy nên nếu bên bộ phận kỹ thuật có thể lập trình cho 1 phần mềm tính điểm như trong bàn chơi thì anh em sẽ đỡ vất vả hơn khi tham gia vào công tác tổ chức của các giải đấu.
    Đôi lời góp ý, có chỗ nào không phải mong các Mod và anh em bỏ quá cho.

pdhien, Nguyễn Tiểu ThươngChính Vượng thích điều này.
  13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Cảm ơn bác đã đóng góp ý kiến. Em sẽ chuyển ý kiến này của bác cho bpkt xem xét anh nhé.

14. hungvt104

hungvt104 Lý trưởng

Kính gửi Ban quản trị Sân Đình;

Trong một góp ý, tôi đã nêu ra một vấn đề tồn tại của game chắn Sân Đình tại post:

https://chanphom.com/threads/truong-hop-nay-bat-bao-la-khong-dung.8641/#post-173724

Ý kiến này đã được Mod xem xét và có nói: "Cảm ơn bạn đã góp ý.
    Tính năng bạn vừa nêu rất hay, bộ phận kĩ thuật của Sân Đình đã được thông báo để cập nhật trong phiên bản tới.
    "
    Đã hơn 6 tháng kể từ ngày ý kiến đó được Mod xem xét, tôi cứ nghĩ bộ phận lập trình đã sửa lỗi đó. Nhưng hôm nay do đường truyền Internet chậm, tôi vẫn bị bắt báo vì lỗi "bỏ chắn ăn cạ".
    [​IMG] Loi_chan1.

Đây là ván mà lỗi đó vẫn tồn tại: https://chanphom.com/replay?l=l1oexvqe_86q

Trong Video xem lại ván đấu thì chúng ta kg thấy được sự chậm của Internet, vì ta thấy bốc cây lên cửa chì rất lâu người chơi mới chọn cây trên tay để ăn và gây BÁO. Nhưng trên thực tế tôi bấm chọn cây trên tay để ăn cây bốc tại cửa nhà trên rất lâu mà không thấy soft đáp ứng gì. Đùng một cái, soft bốc cây lên cửa chì nhà tôi và soft vác ngay cây tôi chọn ban nãy hạ xuống ăn cây vừa bốc lên, gây ra lỗi "Bỏ chắn ăn cạ".
    Kính đề nghị BQT góp ý với bộ phận lập trình để FIX lỗi này giúp ACE chắn thủ.
    Trân trọng cám ơn BQT.

Chỉnh sửa lần cuối: 12/10/16
    HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  15. caothull

caothull Dân đen

làm sao e có thể gửi kèm videos bài chơi dc ạ

16. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn vào phần ngân hàng.
    Mở ván chơi lên rồi copy link của ván chơi đó gửi lên đây là mọi người xem được bạn nhé.
    VD đây là 1 ván bài của bạn:
    https://chanphom.com/replay?l=l1ofbvgm_fg8

17. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại em đã chuyển lỗi này sang bộ phận kĩ thuật để kiểm tra và sửa. Rất mong bạn có thể thông cảm.

18. detitquyetchien10

detitquyetchien10 Dân đen

Muốn xem lại ván chơi trên Androi thì cần những điều kiện gì mod. Tôi làm nhiều cách mà vẫn chưa xem được. Có lẽ do còn thiếu phần cài nào đó. Chỉ dẫn giúp nhé. Thanks!

19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Hiện tại thì trên điện thoại hoặc máy tính bảng chưa có tính năng xem lại được ván chơi. Bạn vui lòng đăng nhập trên máy tính để bàn hoặc laptop để xem lại nhé.

20. chanhep

chanhep Dân đen

Mod ơi nếu đang 6 chắn trở lên mà què chi chi, bốc lên cây chi chi thì có bị coi là bỏ ù không?