[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. BO_____GIA

BO_____GIA Dân đen

sao minh khong the cai dat dc avata vay(khong thay nut HINH DAI DIEN ?)

2. Mod07

Mod07 Moderator

Anh làm theo hướng dẫn này là được nhé.

3. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

mình bị mất quyền đổi avarta bao giờ mới có thể đổ lại đc đây????????

4. BO_____GIA

BO_____GIA Dân đen

tren tai khoan cua minh khong co nut hinh dai dien lam sao bam dc

5. Mod07

Mod07 Moderator

Những tài khoản mất quyền đổi avata do để những hình đại diện hết sức phản cảm nên sẽ bị mất quyền đổi avata vĩnh viễn nhé.

6. BO_____GIA

BO_____GIA Dân đen

vay khong co cach nao lam lai dc ah, minh da chiu phat khoa nick 1 tuan roi, BQT giup minh dc khong ?

7. nguyentuanviet

chẳng hiểu thế nào la hình phản cảm..... mới sai phạm lần đầu đã bị mất quyền đổi avata vĩnh viễn là sao??? làm như vậy liệu có quá đáng không

8. Mod07

Mod07 Moderator

Avatar có nhiều loại anh nhé, nếu ở mức độ vừa sẽ bị khóa 1 tuần nhưng nếu ở mức độ cao cực kỳ phản cảm sẽ bị khóa vĩnh viễn đó là nội qui để làm trong sạch môi trường chơi cho mọi người. Bản thân những người dùng avatar đó biết mình đang sai phạm nhưng vẫn cố tình vi phạm nên sẽ bị xử phạt theo đúng luật đặt ra.

9. BO_____GIA

BO_____GIA Dân đen

Nhưng thật ra mình cũng chỉ để hình Hồ Chí Minh ngôi trên ghế mây thôi, hình đó hoàn toan bình thường sao BQT vẫn khóa avata của mình vĩnh viễn vậy, có quá đáng lắm không ????????

10. nguyentuanviet

mình chưa là thành viên của chắn hội lèo tôm, mình lấy avata của chắn hội làm avata của mình là sai... nhưng BQT không 1 lời nhắc nhở lại đi khóa avata vĩnh viễn.... như vậy liệu có công bằng không?.... con người ta ai chẳng có sai lầm để rồi từ sai lầm đó người ta lại đứng nên. Chanphom.com làm vậy liệu có thỏa đáng không? có phải ai chơi chắn cung biết nội quy này đâu. chỉ cần khóa vài ngày nhắc nhở là người chơi sẽ biết. cần gì phải làm vậy.

11. _Cụ_Chánh_

_Cụ_Chánh_ Học chơi

Lấy tên Bố Già mà để ảnh Bác Hồ thì bị khóa vĩnh viễn là chuẩn rồi, muốn để ảnh ấy thì lấy tên Cha Già đi.

12. nguoikimbang

nguoikimbang Dân đen

Mình thấy dạo này server rất là chậm hay bị out không phải bị kích ra, và chậm thường xuyên. Vậy hỏi BQT có trục trặc gì cho server

kenday thích điều này.
  13. BO_____GIA

BO_____GIA Dân đen

Cha khác bố ah, ặc ặc. Nói vậy thôi nhưng không biết làm thế nào để BQT cho mình để avata cho oách tí nhỉ.....

14. _Cụ_Chánh_

_Cụ_Chánh_ Học chơi

Về mặt ý nghĩa thì Cha ko khác gì Bố cả nhưng có ai nói Bác Hồ là "bố già" ko (vì bố già luôn được hiểu theo nghĩa khác mà) ? Nói đến Bác thì chúng ta vẫn gọi Người là "Cha già" của dân tộc mà :D

15. nguyentuanviet

toàn lời giải thích chẳng liên quan đến nhau tý nào... đâu cứ phải tên nick như thế nào thì avata dược hiểu theo nghĩa như thế. chẳng nhẽ tên tôi là nguyentuanviet tôi không được dùng ảnh Bác Hồ làm avata à.....tóm lại là đây là trang web của BQT, thích cấm gì thì cấm thôi. mình là người chơi đâu có quyền gì. chẳng hề thấy có sự công băng ở đây 1 chút nào. vì mình thấy có nhiều nick dùng avata là những hình khiêu dâm có sao đâu. còn mình thì chỉ vì cái avata của cái chắn hội lèo tôm mà bị mất quyền đổi vĩnh viễn khi không có 1 lời nhắc nhở..... người ta đi tù còn đc hưởng sự khoan hồng của pháp luật mà. là con người với nhau phải hiểu và thông cảm cho nhau chứ.

16. nguyentuanviet

bây giờ đã được công nhận là thành viên của CHLT rồi mà không được đổi avata thi mod bao tôi phải làm sao đây??? hãy rộng lượng với nhau đi chứ...!!!

17. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Nếu bạn bị mất quyền đổi avata mà giờ là ng của CHLT bạn có thể nhờ BQT CHLT có ý kiến chính thức xin BQT chanphom.com bảo lãnh cấp lại quyền uploat avata cho bạn :).
    Bạn đã vi phạm luật thì phải chịu theo qui định chung của cộng đồng thôi chứ đừng nói như vậy là ko đúng. Luật cũng từ menber mà ra. Bạn bị mất quyền đổi avata cũng là từ ý kiến của người chơi .

nguyentuanviet thích điều này.
  18. nguyentuanviet

Cảm ơn anh Củ khoai lang..... cám ơn anh rất nhiều:">

19. nguyentuanviet

Cảm ơn anh Củ khoai lang..... cám ơn anh rất nhiều:">

20. meoden_2014

meoden_2014 Dân đen

Khuyến mại 100% ,nạp 500.000 tiền mặt được bao nhiêu tiền trong GAME
    tôi nạp 500.000 mà chỉ được 130.000.000