[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Nguyệt giang

Nguyệt giang Học chơi

nhấn nút ăn cây Chi mà ko dc nè

ChanPro2014.3.25.10.5.57.

bố lậy thầy rồi

2. Nguyệt giang

Nguyệt giang Học chơi

3. Mod07

Mod07 Moderator

Đầu tiên mod07 xin thay mặt BQT chanpro gửi lời xin lỗi đến mọi chắn thủ. Nguyên nhân của đường truyền mạng bị đứt sáng nay là do bên phía đối tác của chanpro thay đổi đường truyền không thông báo nên về phía BQT không lường trước được. Hiện nay đường truyền đã ổn định và mọi người có thể chơi được bình thường. Những sự việc như trên bản thân những người điều hành không hề mong muốn, rất mong mọi người có thể thông cảm.
    Thân.

4. obamahn3

obamahn3 Học chơi

Mod làm ơn kiểm tra cho tôi nick này lại không đổi được mật khẩu nhỉ.

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn. Bạn đổi mật khẩu theo hướng dẫn sau nhé:

hd1.

hd2.

hd3.

6. hôm nay ngay 25 thang 3 năm 2014 tôi có nạp 100k vao luc 9h45 phút sang khi dang bị gap su co cua san dinh khi toi nap lai thi báo là the ko su dung dc nữa vậy tôi hỏi sân đình nuốt tiền của tôi thì cho tôi xin lại

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào Bạn! Bạn cung cấp thông tin về thẻ nạp đó để Chắn pro có thể kiểm tra nhé.

8. AUX 329927 - 98430879188532 de nghi xem lai ho nhe nap luc 9g45 phut sang 25-3-2014

9. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Chào bạn, mình đã kiểm tra và cộng bù cho bạn rồi nhé.
    Bạn vào Lịch sử để kiểm tra: https://chanphom.com/bank
    Nếu bị lỗi tương tự, bạn vui lòng gọi điện cho mod để được hỗ trợ sớm nhất nhé.

Trân trọng.

10. hoanchi8186

hoanchi8186 Lý trưởng

mod cho hỏi với,ngày 05/03/2014 vào lúc 15:14'.xó bếp/bàn 11.cược 3000,mình có ù 1 cước thông cá lội sân đình,ngư ông bắt cá tôm=59đ.nhưng mình không chụp hình lại.liệu mình có được thưởng không?mod kiểm tra lại và trả lời giúp mình nhé.xin cảm ơn!

11. obamahn3

obamahn3 Học chơi

Cảm ơn Mod, Tôi làm được rồi

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn. Bạn vào lịch sử và tìm lại ván bài đó rồi xem lại bằng chức năng tua lại ván chơi và chụp hình là Ok bạn nhé.

13. Mod07

Mod07 Moderator

Anh chỉ chuột trái vào tên nick của anh sẽ nhìn thấy nút thoát nhé.

14. hoarojcuaphat389

hoarojcuaphat389 Dân đen

chao ban..minh da choi o san dinh trước kia,giò mới vào lại đây va nap tiền rồi nhưng ko chơi đc là sao..bấm vào chơi thì cứ báo là bạn chưa đủ chức sắc và fai có 20000 bảo mới vào đc trong khi mình có 17.000.000 bảo.

15. văn long tb

văn long tb Lý trưởng

Chào bạn! Bạn bấm phím F5 để tải lại trang là Ok nhé

16. hoarojcuaphat389

hoarojcuaphat389 Dân đen

17. hoanchi8186

hoanchi8186 Lý trưởng

18. hoanchi8186

hoanchi8186 Lý trưởng

mình xem lại và chụp lại rồi.mod xem giúp mình với nhé.cám ơn !

19. Nhờ các mod giúp đỡ !!!!

Hôm qua hà nội có vào ngó nghiêng, hóng hớt . vào bàn mà không biết Và cái tội ngó nghiêng hóng hớt là thế này đây
    Bị tát 1 phát 310 triệu bảo , Người tát hà nội là Anh Nick VN Army2004

Hôm nay cũng vào ngó thôi, công việc bận rộn nên có dám chơi đâu vì bảo đã tặng cho đứa em 500m cách đấy 5p về trước .
    Hà Nội bị ép vào phòng mà không biết vì có 2 nick thoát ra !!!
    Ngẩng đầu lên thì đã bắt cái xong.

Nhờ các mod lấy bảo ở Nick ông giáo làng hồ chuyển cho Nick Lỗ Đề Hạt số bảo bị thiếu hộ cho mình nhé.
    Cảm ơn

ChanPro2014.3.25.13.55.1.

2.

Last edited by a moderator: 26/3/14
  20. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, theo như em kiểm tra đây không phải là hành vi cố tình chuyển bảo trong ván chơi nên việc chuyển của anh là hoàn toàn hợp lệ. Trong trường hợp này em sẽ không chuyển bảo về nick Lỗ Đề Hạt nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.