[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. trinh hoai nam1981

trinh hoai nam1981 Dân đen

tai sao toi ko chat va noi chuyen dc khi dang choi chan

2. trinh hoai nam1981

trinh hoai nam1981 Dân đen

mod giup toi voi.tai sao toi ko chat va noi chuyen dc khi dang choi?

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Hiện tại thì bạn sẽ không chat được trong trạng thái Full Screen (Phóng to màn hình). Chanphom.com sẽ khắc phục tính năng này trong thời gian sớm nhất.
    Chúc bạn chơi vui vẻ.

4. yb1234

yb1234 Dân đen

BQT huong dan ace chan thu de thi duoc cac chuc thuong dan, ngu pham, tu pham, tam pham.... dj va lich thi tung loai mot!!

5. Mod07

Mod07 Moderator

Sắp tới chanphom sẽ có thông báo về các phẩm hàm và cách thức được phẩm hàm đó anh nhé.

6. CrisRonaldo_No2

CrisRonaldo_No2 Chánh tổng

sao vừa rồi chanphom.com bảo là những ACE đỗ thi hương ở giải ĐI TÌM TRẠNG NGUYÊN là được thưởng 100m bảo mà giờ không thấy gì nhỉ?:-/:-O:-w

7. Mod07

Mod07 Moderator

Đúng là giải thưởng 100 triệu bảo anh à, ra ngoai tết mới có thông báo và trao giải anh nhé :D

CrisRonaldo_No2 thích điều này.
  8. CrisRonaldo_No2

CrisRonaldo_No2 Chánh tổng

:-bd:)~o)

9. yb1234

yb1234 Dân đen

BQT Sandinh.com xem lai mức dat cuoc va cách thuc xếp bài bằng tay trong Thương gia và Chánh tổng đe thu hut ace chan thu tham gia đồng đều ở 2 khu vuc nay: có the đưa ra muc cuoc tối thiểu 50000 là phai xep bài bang tay roi!

10. yb1234

yb1234 Dân đen

Trong khu choi Lý trưởng thi ở nhà cu Lý, cu Phó ... nói chung là các cụ và chợ tổng, nôi thành trong Thương gia thì đặt xep bai bang tay dươc roi!

11. yb1234

yb1234 Dân đen

hướng dẫn cách thức để nâng cấp chức sắc ( phu thuoc vao so van choi, kinh nghiem hay cuoc u to hay muc cuoc lớn? từng cấp một thì nâng như thế nào xin chỉ rõ cho ace cái!)điêm kinh nghiem phu thuoc vao cai gi vay?

12. yb1234

yb1234 Dân đen

ace chỉ cho cách áp hinh đai dien với; lam the nao de khi vao bàn choi thi thay hinh dai dien?

13. Heartbeat1102

Heartbeat1102 Học chơi

cai này ửi vào đau mod? ChanPro2014.1.31.2.16.57. mình ko biêt ù cước to gửi vào đâu mod ah

Chỉnh sửa lần cuối: 31/1/14
  14. Heartbeat1102

Heartbeat1102 Học chơi

Mod cho mình hỏi : Mình có cước ù 36 điểm , đã chụp hình mà mình không biết post lên ở đâu? Vf ko biết còn có cuộc thi cước ù to nhất trong tuần không? Nếu còn mod hướng dẫn mình cách post lên sao cho đúng luật nhé . Cảm ơn Mod

15. Toetmat_KAKA

Toetmat_KAKA Học chơi

m k thấy mục ngân hàng để nạp tài khoản, mod giúp chỉ cho với.

16. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

:)Góc bên trái màn hình có chữ "nạp bảo" bạn bấm vào đấy... nạp vô tư !!!:D

17. oitoiloithat

oitoiloithat Dân đen

Chao Anh em BQT. Xin xem giup toi truong hop nay voi.

Các tệp đính kèm:

18. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Điểm kinh nhiệm và chức sắc trong chanphom.com bạn xem tại đây..
    Hiện tại phần cài đặt cược phiên bản 2.0 có thay đổi chút so với hướng dẫn.. BQT sẽ cập nhật lại trong thời gian sớm nhất.
    Chúc mừng năm mới nhé. Chúc bạn có những giây phút thư gian vui vẻ cùng chanphom.com.
    Chào thân ái và quyết thắng :)

19. Củ khoai lang

Làm dâu trăm họ bạn ơi, ý kiến của bạn chỉ là thiểu số.. hiện tại lập trình game chanphom.com xây dựng là phù hợp với đông đảo đa số menber

20. Củ khoai lang

Cách Upload Avata bạn xem tại bài viết này
    Nếu không hiển thị avata Bạn vui lòng xóa cache trình duyệt để nhìn thấy avatar mới.
    Trên Firefox, Chrome: nhấn tổ hợp phím Ctrl+Shift+Delete, chọn empty cache(xóa cache).
    Thân