Trà chanh chém chắn =))

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Cọp Cái, 7/5/12.

1. zonzon04

zonzon04 Dân đen

Các bác đừng quá quan trọng hóa vấn đề nên thế.Các bác cũng nói đây là "mạng",hơn nữa tên topic là "chém" cho nên tôi thấy chém vài câu vui như vậy chẳng có gì là quá đáng hay quá sàm sỡ đối với những người vui tính cả.1 điều nữa là chung tôi "chém" về chắn thủ "hatrinh" ở trên "mạng" chứ không phải ở ngoài đời.Nên tôi thấy các bác sử dụng những từ ngữ hơi nặng.
    Vui thôi mà..."Trà chanh chém chắn" :-bd

hatrinh thích điều này.
  2. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

thôi chị xin...nhân danh chủ quán chị mong rằng việc này sẽ stop tại đây...đùa thì cũng tùy chỗ tùy người...ai còn lôi việc này ra nữa chị sẽ lấy quyền của chủ quán + quyền của member gạo cội mà nhờ chú 09 xóa bài nhé... =))
    p/s trinh ơi hình như em chưa thử bao giờ...chị vẫn 2 nick vào một máy nè...nhưng chỉ ở DD thôi em ạ :-P <:-P

hatrinhcrom1 thích điều này.
  3. H_I_E_P

H_I_E_P Chắn hội Hà Nội

:-O chào chủ quán...em dậy sơm thế?? có phải thức khuya không??:((8-}

4. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

:D có ngủ đâu mà dậy anh ơi :x

5. H_I_E_P

H_I_E_P Chắn hội Hà Nội

Sân Đình/Bàn 4, cược 150000. [subin34, nguoimaichoihp, H_I_E_P]. H_I_E_P ù [Thông Tôm] +1.425.000 21.253.348
    22/6/12 06:16 Sân Đình/Bàn 4, cược 150000. [subin34, nguoimaichoihp, H_I_E_P]. H_I_E_P ù [Chì] +855.000 19.828.348
    22/6/12 06:11 Sân Đình/Bàn 4, cược 150000. [subin34, nguoimaichoihp, H_I_E_P]. H_I_E_P ù [Thông] +855.000 18.973.348
    22/6/12 06:08 Sân Đình/Bàn 4, cược 150000. [subin34, nguoimaichoihp, H_I_E_P, DMQ_SG_Q1]. H_I_E_P ù [Thông Chì Bạch định] +5.985.000 18.118.348
    22/6/12 06:06 Sân Đình/Bàn 4, cược 150000. [subin34, nguoimaichoihp, H_I_E_P, DMQ_SG_Q1]. H_I_E_P ù [Thông Bạch định Tôm] +5.985.000 12.133.348
    22/6/12 06:03 Sân Đình/Bàn 4, cược 150000. [subin34, nguoimaichoihp, H_I_E_P, DMQ_SG_Q1]. H_I_E_P ù [Bạch thủ] +1.710.000 6.148.348
    22/6/12 06:01 Sân Đình/Bàn 4, cược 150000. [subin34, nguoimaichoihp, H_I_E_P, DMQ_SG_Q1]. nguoimaichoihp ù [Chì Bạch thủ Chi Tôm] -3.450.000 4.438.348
    21/6/12 23:37
    Nhà cụ Bá/Bàn 2

MỚI Ù CÓ THẾ NÀY ĐÃ BỊ ĐÁ KHỎI BÀN RỒI.......:))

6. H_I_E_P

H_I_E_P Chắn hội Hà Nội

Chắc là đông khach quá đây mà....>:D<

7. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

hê...anh bị đá có khi hay :-P em toàn bị sever nó sút ra khỏi bàn cơ anh ạ :)) =))

8. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Cái gì mà quan trọng thế hả chủ quán...Cái chỗ đỏ đỏ là cái gì mà anh đọc mãi chả hiểu thế nhể...:)]...cái chỗ xanh xanh thì có sao ..anh còn 18 nic cơ mà....=))...xóa cái gì...I-)..chịu ..........Thích nhất câu nói của Bác xichlo hôm qua...chuyện của bọn anh là chuyện ỐI RỒI ÔI>............=))

9. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

:-? E nghĩ là chị nghĩ quá sâu rồi đấy ạ !
    Quán này chỉ là chém xả street mà thôi , Iem đã từng viết bài về mấy cái loại sao bây giờ rồi đấy ạ .
    Quả thật chị là người không thích đùa thì E xin chịu .
    AE bọn em chém nhau te tua và còn vui hơn ở đây nhiều nhưng gặp mặt nhau ngoài đời thân thiết và cởi mở lắm lắm .
    Nếu chị nghĩ mình bị xúc phạm thì E thành thật xin lỗi !
    Hài ước là bản chất của E chắc không thay đổi được :D
    Cuộc sống nó không dễ dàng gì , nếu không hài ước chắc E ngã từ lâu rồi chứ không còn đc viết ở đây vài câu bậy bạ đâu ạ !
    Cười mà phấn đấu thôi , khóc thì chỉ có chết đuối trong nước mắt của chính mình .
    Mong chị cũng cởi mở phóng khoáng nhìn nhận vấn đề thoải mái hơn chút nhé >:D<
    Cám ơn chị nhắc nhở !
    P/S : Mà em có nghe 1 người nói chị là boy nên mới trêu quá đà chút thôi , biết chị là phụ nữ thì E nào dám ;;)Lại dính mìn của bác Nho 1-1 nhé bác nho :-&

_Thu Hương_, hatrinhTào Duy Nhất thích điều này.
  10. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

RP = Received Pronunciation;

PR = Public Relations.

1. Bạn đã nhầm lẫn rồi.
    2. Ở đây không ai xúc phạm ai cả! "Chém gió" cho vui vẻ tí tí sau những giờ đi cày việc và cày chắn thôi

crom1, _Thu Hương_Ù_Thì_Em_Xin thích điều này.
  11. H_I_E_P

H_I_E_P Chắn hội Hà Nội

Tôi và bạn trên diễn đàn chém chắn​
    Quên đời tư buông vất vả lo âu​
    Bởi vì đâu hôm nay ta gặp mặt​
    Trên thương thuyền,làng hạ,chánh,vương..​
    Vun đắp tình trường vui với chắn​
    Những thị phi,đường lối cắt cho...(bỏ qua)​
    8->:-??
    Hỡi những người bạn của tôi ơi​
    Đừng nên nỡ lời làm đau trang box​
    Cay là cay quân bài trong nọc​
    Chứ tình người khó bọc lắm bạn ơi...​

12. Ù_Thì_Em_Xin

Ù_Thì_Em_Xin Chánh tổng

Sân đình quá ít chị em
    Ù xin khuấy động chị em chút mà
    Mong các anh chị bỏ qua
    Nữ nam cũng vậy cùng là chắn thu
    >:D<
    P/S : Thôi em dell nick thôi :-P

hatrinh thích điều này.
  13. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Thông 6 ván (chơi 4 người) thành tích Bác đc đấy chứ....thấy Bác pot em xem lại giao dịch của em hôm qua ít ù như đc cái hay...chì bẹt thủ...:o)

Các tệp đính kèm:

• vui4.
      Kích thước File:
      147.9 KB
      Lượt xem:
      5
  14. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

ơ.. cái anh này..b-( iem nói anh đâu :-P
    đọc kỹ hướng dẫ sử dụng trước khi dùng nhé anh êu =))

15. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

ấy ấy.... Cái rì mà ban căng thế các bác, iem là iem thích uống trà chanh và chém gió, hôm nay mưa mới lớt phớt mà em gọi cho thằng bạn iem sao mưa nó lại thành bão đây này =)) :-* chị yêu khỏi ốm rồi thì không được cáu nhé

16. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

đang mưa to bay noc quán trà chanh đây nè :)) =))

17. Cho xin cốc trà chanh chém tý nao...:D

18. Bàn mấy chơi với nào...:)]

19. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

giờ này nước trà và nước mưa lẫn lộn rồi anh uống hem :-P ;;)

Hòa thượng Thích Thịt Gà thích điều này.
  20. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

đang ở diễn đàn nè anh :-P