PĐSG - TƯỜNG THUẬT GIẢI ĐẤU GÀ CHỌI MỞ RỘNG LẦN 3

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi TCSK_PĐSG, 28/9/18.

1. ckibachthu1986

ckibachthu1986 Chánh tổng

Giai gi the

haiduong343454, hungyen1989, convit09095 others thích điều này.
  2. ckibachthu1986

Co may nguoi Choi Chan nhi

haiduong343454, hungyen1989, convit09095 others thích điều này.
  3. bashkai1

bashkai1 Thổ địa

Dự Đoán Nhà Vô địch Giải đấu
    Nhà vô địch: _Nguyễn Khuyến_
    Số điểm: +87
    ID nhận thưởng của tôi : 3439352
    Chúc sự kiện thành công tốt đẹp!
    Chuc a NK bình tĩnh chiến thắng

Chỉnh sửa lần cuối: 21/10/18
  4. hoasuabuon83

hoasuabuon83 Lý trưởng

Gửi #hoanglangtu2804!!!
    Tôi k biết bạn là ai nhưng bạn đến từ 1 CH mới nổi, trong CH bạn tất nhiên sẽ có quy định đối với các thành viên về cách đối đáp với các t.v của các CH # hay với bất cứ ai trong bàn chơi. PDSG chưa chính thức là CH nhưng k có nghĩa vì vậy bạn ghét chúng tôi và không tôn trọng ngươi chơi trong trận BK đó.
    Bạn xứng đáng nhận việc bị loại ra khỏi trận CK. Nếu chỉ dừng lại tại chỗ bạn bị trừ điểm và vẫn vào CK nhưng KHÔNG bạn xúc phạm cả PDSG vì bạn cmt ở 1 nơi nào đó bạn ghét ĐỘI GÀ.
    Thân!

5. Chym Cong

Chym Cong Chánh tổng

Chắc chắn anh sẽ có mặt để cổ động cho đội dự bị :))

zai_nghèo1JBond007 thích điều này.
  6. Chym Cong

Chym Cong Chánh tổng

Nhà vô địch: Ken_ars
    Số điểm: 68
    ID nhận thưởng của tôi :
    Chúc Giải đấu thành công!

zai_nghèo1, Ken_ars1, longzenđa1 người khác thích điều này.
  7. Đền Ốm

Đền Ốm Dân đen

Nhà vô địch: _Nguyễn Khuyến_
    Số điểm: 185
    ID nhận thưởng của tôi 5003143

8. vuabacbip35

vuabacbip35 Chánh tổng

Giải chọi gà lần 3 bạn nhé

ckibachthu1986 thích điều này.
  9. TrymCong

TrymCong Chánh tổng

Nhà vô địch : @mocanh88
    Số điểm: 88
    ID nhận thưởng của tôi : 3794121

mocanh88, Ken_ars1, vuabip131 người khác thích điều này.
  10. ckibachthu1986

Mình mơi chơi nên ko biết. Tks bạn

vuabacbip35, haiduong343454, hungyen19896 others thích điều này.
  11. Đúng rồi @hoanglangtu2804 kêu nhiều người nhỏ nhen thì BQT người ta chứng minh cho bạn thấy điều bạn nói là đúng đó. PDSG bị nói xấu ở vùng kín là điều họ ko chấp nhận đc. Còn PDSG nói xấu người khác ở bàn chơi thì lại rất ok đó mà. Tuyệt vời. Mạn phép bqt pdsg cho mình được góp ý lạc danh.

12. thanhtuan67

thanhtuan67 Chắn Hội Hải Phòng

Dự đoán nhà vô địch giải đấu
    Nhà vô địch : mocanh88
    Số điểm :+162
    ID 4644283
    Chúc giải thành công tốt đẹp

mocanh88, longzenđavuabip13 thích điều này.
  13. hoanglangtu280485

hoanglangtu280485 Chánh tổng

bạn xem ván 32 bán kết đó người đứng nhất bỏ ù để người thứ 3-4 ù. bạn nên nhớ các người chơi và ban tổ chức quá biết nhau và chơi với nhau. nhưng vẫn không trên tinh thần a e

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  14. hoanglangtu280485

bạn xem lại ván 32 trận bán kết. vào trang 34 ở diễn đàn này. sau trận bán kết tôi đã không muốn nói gì. nhưng mọi người vẫn không giải quyết trên tinh thần sống đẹp nên tôi phải nói ra

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngdachem123 thích điều này.
  15. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Thật tiếc! Chỉ còn 1 trận nữa là giải đấu thành công tốt đẹp trên cả mong đợi. Thế mà chỉ vì 1 vết gợn và những cái đầu nóng mà lùm xùm loạn hết cả lên! Tôi không hiểu nổi!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngdachem123 thích điều này.
  16. vuabip131

vuabip131 Chắn Hội Hà Nội

Tôi có xem lại qua fb, bạn nói người đó bỏ ù để người thứ 3 - 4 ù, sao bạn không nghĩ là bạn cũng có cơ hội ù, mà bạn lại đang đứng thứ 2, lợi thế của bạn rõ ràng cao hơn người thứ 3 và thứ 4 chứ. Còn chuyện bỏ ù có thể do mạng, do mải chém gió, và ván ấy thì lại hòa, đâu có ảnh hưởng đến kết quả trận đấu.

17. 47map

47map Hội Chắn Quảng Ninh

Chào bạn @hoanglangtu2804 !
    Trước hết cảm ơn bạn đã tham gia và có những đóng góp (theo như bạn nói) cho giải đấu "Chọi gà lần thứ 3". Tôi là một thành viên của BTC giải đấu và có một số ý kiến với bạn như sau:
    1. Giống như hầu hết các quy định của các giải đấu khác của Sân Đình: Các chắn thủ dự thi phải vào bàn thi trước giờ thi đấu 5p để trọng tài sắp xếp vị trí thi đấu, như vậy theo lẽ thường đến giờ thi đấu bạn phải vào bàn chờ và tuân thủ theo điều khiển của trọng tài. Trường hợp nếu còn thiếu người thi đấu thì các chắn thủ còn lại ngồi chờ trong khoảng 15p, nếu quá thời hạn thì chắn thủ dự bị sẽ thay thế.
    Trong trận Bán kết 1 của giải đấu, mặc dù bạn vào bàn đúng giờ nhưng bạn đã chưa thực hiện đúng theo những điều tôi vừa nói trên (bạn @Điệp Già không được BTC bố trí làm trọng tài trận đó, và bạn là thí sinh thì biết ai là trọng tài), bạn đã bỏ ra ngoài bàn thi đấu mà không có 1 thông báo hay ý kiến gì với trọng tài và với các chắn thủ còn lại. Chỉ cần 1 câu thôi (Ví dụ: Tôi đang đi đường, chờ tôi 10p nhé) thì kể cả bạn vào muộn <=15p tôi chắc chắn bạn sẽ không bị trừ điểm. Đây là lỗi hoàn toàn ở bạn và trọng tài trận đó đã làm đúng khi trừ 20đ vào tổng điểm của bạn.
    2. Mặc dù bị trừ 20đ nhưng bạn vẫn đứng vị trí thứ 2 chung cuộc, do đó đủ điều kiện để vào chơi trận chung kết. Chúng tôi là BTC rất vui mừng vì điều đó (vì trận chung kết sẽ rất hấp dẫn khi có 2 TV PĐSG và 2 TV khách mời), Banner trận chung kết chúng tôi đã lên và có tên bạn trong đó, thậm chí còn có cả dự đoán kết quả trận CK (có tên bạn trong đó). Giải đấu sẽ tiếp tục diễn ra rất tốt đẹp, đến khi chúng tôi có hình ảnh những câu nói của bạn về PĐSG. Bạn hãy thử hỏi các BTC các giải đấu khác xem khi họ biết có thí sinh vừa tham gia giải đấu vừa có những phát ngôn không đúng mực thì họ sẽ xử lý thế nào!
    Mặc dù chưa là chắn hội, nhưng vì uy tín của giải đấu, uy tín của PĐSG, vì tinh thần Chơi vui - Sống đẹp của tất cả các thành viên PĐSG. Chúng tôi là BTC quyết định loại bạn ra khỏi trận Chung kết giải đấu "Chọi gà lần 3" và sẽ thay thế bằng chắn thủ dự bị.
    Hy vọng bạn sẽ hiểu và chấp nhận quyết định khó khăn này của chúng tôi.
    Thân!

18. hoanglangtu280485

E cảm ơn A vì những lời góp ý. nhưng E đã giải thích lí do E thoát ra vào lại. dù sao A điệp cũng là người ban tổ chức e mới nghe. chứ người khác e mới làm. vì công việc e vừa đi xe máy chưa chơi thì không an toàn nên e đã thoát ra vào lại đúng 15' sau. A đọc những bài viết của e trên đây và trong bàn chơi e chỉ giải thích lí do với tt và a e trong bàn thông cảm. trong khi chơi e k hề phá . nếu cần phá trong lúc chơi e có thể ù láo, thoát ra vào lại. .. cho loạn lên. e đã không làm như vậy. Còn việc trong hội 1 vài ng k thích e vì lí do gì mà e xin ra khỏi PĐ A cũng biết. E sai không trách ai. còn e nói xấu thì điều đó là bt. các a nói xấu e trong nhóm kín. trong chát e làm sao biết dc. e nói trong group kín và k nói rõ ai, không có gì quá quắt. A là người e nghĩ đáng kính . xl làm a phải phiền lòng lên tiếng

19. timesaver

timesaver Ma Xó

Quyết định của BTC là quyết định cuối cùng. Quy chế các giải đấu SĐ thường là như vậy nên tôi nghĩ không có gì phải ầm ĩ. Đúng sai tổng kết giải rút kinh nghiệm. Giờ thì tập trung cho trận chung kết. Vài lời góp ý.

Chỉnh sửa lần cuối: 21/10/18
    bashkai, zai_nghèo1, vuabacbip356 others thích điều này.
  20. moachaptat10

moachaptat10 Chánh tổng

Nhà vô địch : Ken_ars
    Số điểm: 110 đ
    ID nhận thưởng của tôi : 3029337

Thanh Tuấn 1978, vuabip13Ken_ars1 thích điều này.