Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

2. Minh Dũng 6886

Minh Dũng 6886 Chắn hội LÈO TÔM

nick longhp nhờ Minh Dũng 6886 pos ảnh hộ vì ù nhị mà ko ù dc , cửa dưới lại dc ù

Các tệp đính kèm:

3. Mod07

Mod07 Moderator

Những trường hợp đứt mạng từ phía người chơi rất tiếc bên em không thể hỗ trợ được anh nhé.

nammt333 thích điều này.
  4. Mod07

Mod07 Moderator

Sân Đình đang chuẩn bị update một số thay đổi về cược bàn chơi nên thỉnh thoảng sẽ xuất hiện bàn như vậy, bạn có thể vào bàn khác để chơi là được nhé :D

nammt333thanhhuong251189 thích điều này.
  5. Minh Dũng 6886

Minh Dũng 6886 Chắn hội LÈO TÔM

ván bài này cả 2 đều bấm ù dc , vs cả 2 đều nháy đỏ viền thơi gian, vì ko chụp ngay lên ko có nháy đỏ

nammt333 thích điều này.
  6. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

1450013897606. Các mod xem hộ sao lại có 18 cây thế này !

nammt333 thích điều này.
  7. Mod07

Mod07 Moderator

Trong quá trình xếp bài có thể bị lag hoặc nếu anh chuyển vị trí liên tục các cây bài thỉnh thoảng cũng sẽ gâp lấp đi 1 lá. Những lúc lag anh thoát ra vào lại sẽ không bị lấp cây bài đó nữa nhé.

nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  8. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Mod nhìn kỹ sẽ thấy. Không phải cái mình. Mình ăn hai cây và đánh đi ba cây. Sự thật là bốc 9 văn mình bấm ăn nhưng ko ăn được nhưng bài vẫn bắt đánh. Mình bỏ bài, đánh đại 9 sách đi và bài còn 18 cây dù có thoát ra vào lại.

Chỉnh sửa lần cuối: 14/12/15
    nammt333HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Chú câu chộm Wifi hoặc chưa nộp tiền nét nên thế đấy =))=))=))

Cái này là lag mạng mà em , trường hợp bài của của em anh ngờ rằng còn lỗi hiển thị cây bài do lag mạng nữa. em vào đúng lock bài đấy ở phần ngân hàng là lấy được ván bài đủ cây ra :D:D:D

Tào Tháo, thanhhuong251189nammt333 thích điều này.
  10. khoaicoi01

khoaicoi01 Dân đen

gui mod..sv bao loi ma anh em van bi tru tien ChanPro2015.12.15.10.54.38.

hyvongmoi1102 thích điều này.
  11. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Đại Ka cái gì cũng biết nhỉ, đệ câu trộm wifi nhưng huynh đừng nói lớn thế. Cả làng biết thì xấu hổ lắm .. ^:)^^:)^^:)^

pdhienthanhhuong251189 thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này chỉ là bạn nhận được thông báo lỗi tuy nhiên ván chơi vẫn bình thường và người ù vẫn được cộng tiền đúng theo ván chơi đó bạn nhé.

pdhien, HàNộiMùaThuVàngthanhhuong251189 thích điều này.
  13. nhờ mod kiểm tra xem hôm qua nạp 20k từ di động mà đến nay vẫn chưa có tiền là sao. thanks

14. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Em chào anh! Anh cho em hỏi anh nạp bảo qua mạng nào ạ, vina, mobi hay viettel ạ. Hiện nay đầu số 9029 từ nhà mạng vina đang có sự cố nên khi thực hiện nạp bảo sẽ lúc được lúc không. Bên em đã có thông báo ở trên bảng thông báo của Sân Đình rồi đó anh.

Royal8793 thích điều này.
  15. e nạp mạng viettel a ạ. trừ tiền điện thoại rồi , báo giao dịch thành công rồi mà k thấy có Bảo

Royal8793, KuBin Lovemod12 thích điều này.
  16. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

a vui lòng gửi tin nhắn cho e: tin nhắn trả về của nhà mạng sau khi anh nhắn tin tới đầu số 9029 được ko a. a gửi theo số 0904701799 a nhé. để e kiểm tra tin nhắn là biết thành công hay ko.

Royal8793, HàNộiMùaThuVàngKuBin Love thích điều này.
  17. HDanh1376

HDanh1376 Hội Chắn Quảng Ninh

18. HDanh1376

kiem tra giup

Các tệp đính kèm:

19. Đương nhiên là bạn ù sai, ù láo và đương nhiên bạn bị phạt là đúng rồi (5 sách lên trước rồi mà) bạn Ù cây thứ 2 của nọc

Địa ù: Phải thỏa mãn 2 điều kiện:
    + Ù khi chưa qua cửa chì
    + Ù cây bốc nọc đầu tiên hoặc ù khi nọc chưa được bốc (chíu ù)
    Chú ý:
    + Cây bốc nọc đầu tiên tức là cây đầu tiên do bất kỳ người nào bốc ra (chứ không có nghĩa là cây đầu tiên mình bốc, vì có thể trước đó đã có cây được người khác bốc rồi).
    + Nếu chưa đến lượt mà mình Chíu rồi Trả cửa thì vẫn coi là chưa qua cửa chì (vẫn có thể Địa ù)
    + Bài có cái thì không bao giờ có thể Địa ù được (vì cũng coi là đã qua cửa chì).

Chỉnh sửa lần cuối: 16/12/15
    ngư phủ ngủ trên thuyền thích điều này.
  20. HDanh1376

thanks, cước này giải thích hơi khó hiểu