Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Át R0

Át R0 Chánh tổng

18/02/15 16:24 Sân Đình/Bàn 29, cược 1600000. cobacvit1 vào gà 3200000, longbhchp vào gà 3200000, Át R0 vào gà 3200000. Át R0 bỏ ù 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: red;">-57.600.000 62.927.750
    Gửi mod

2. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã cộng hỗ trợ lại cho bạn rồi nhé, những trường hợp này bên mình đã kiểm tra và thấy hiện tượng mạng của bạn rất chậm. Đây đúng là lỗi của Sân Đình tuy nhiên nếu mạng của bạn khắc phục được sẽ không tạo ra những lỗi như vậy. Mong bạn có thể tìm cách khắc phục được mạng của mình nhanh lên một chút tránh những trường hợp đáng tiếc xảy ra nhé. Chúc bạn chơi vui vẻ.

3. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Cứ ngồi chơi 1 lúc là tự bay như chim ra ngoài, ván này đang đánh thì mạng lag, lúc vào lại không thể kick ù 8 được nữa ~x(. Nhờ MOD xem lại giúp. Xin cám ơn.

1424432324850.

4. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Hoàng Long_hn thích điều này.
  5. MOD ơi cho mình hỏi ,sao khi ở diễn đàn thì mình nhìn thấy avatar của m mà khi vao bàn chơi chắn thi avatar lại ko thấy xuất hiện vậy
    Phượng ơi ! Phượng nở làm chi
    Để cho tôi phải chia ly bạn bè

6. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Bạn xóa dữ liệu duyệt trình web cũ đi thì nhìn thấy avata mới trên bàn chơi. Chúc vui nhé
    Xem tại bài viết này
    https://chanphom.com/threads/xoa-cache-trinh-duyet.1947/

Thành_Phố_Hoa_Phượng thích điều này.
  7. ccf12

ccf12 Học chơi

Mod giup em truong hợp này với: bài tôi thừa chắn cò cưa mãi mới được chờ bt xe hơi vừa nổi tại cửa thi báo là không liên kết được máy chủ. ChanPro2015.2.26.14.14.15.

8. ccf12

ccf12 Học chơi

Mod oi hôm nay la ngày em mất xe hơi mod ah:D:D:D lai lần thứ hai mất cbt xe. mod xem jups em vói

Các tệp đính kèm:

9. Cảm ơn A Khoai giờ thì ok rui ^:)^ ^:)^ ^:)^ \:D/\:D/\:D/

Củ khoai lang thích điều này.
  10. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

Các tệp đính kèm:

DẾ MÈN 80 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bác, những trường hợp nêu trên là do mạng của các bác chập chờn nên bị lag và đứt kết nối. Các bác nên kiểm tra lại chất lượng đường truyền internet để tránh lặp lại những trường hợp đáng tiếc hơn. Sân Đình đã hỗ trợ cộng Bảo cho các bác rồi nhé. Chúc các bác vui vẻ và may mắn.

Hoàng Long_hn thích điều này.
  12. ccf12

ccf12 Học chơi

bac mod oi truoc het cam on bac da quan tam doc bai va co hox tro cho toi tuy nhien toi co thac mac rang : rat nhieu nguoi bi lag, do nhu toi chang han, trong khoang tg ngan ma dung luc len cay u thi mat ket noi, lieu co hai do thiet bi dau hay cuoi day. khi ma chua chac chan thi ko voi quy ket ve phia nguoi choi. Con cua toi 2 van to mot van 2,5m mot van 1,6m vay ma mod ht co 1m6 thi tha rang noi no no cho nhanh lan sau ae khoi gui bai de do ton TG doc.

13. PhiconghocHN

PhiconghocHN Học chơi

Các tệp đính kèm:

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, ở ván bài này bạn bị phạt là đúng rồi vì bạn đã bỏ ù "chíu ù" cây 2 văn nhé.

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, trước tiên là bạn phải viết có dấu thì mình mới có thể dịch và hiểu rõ được ý của bạn. Trường hợp người chơi bị đứt kết nối máy chủ thực chất là đứt kết nối internet, điều này có thể thường xuyên sảy ra nếu bạn dùng 3G ở những nơi có chất lượng sóng kém hoặc bạn dùng mạng dây nhưng đường truyền thấp. Sân Đình vẫn hỗ trợ trong trường hợp người chơi báo cáo nhưng cũng nói rõ là Sân Đình chỉ hỗ trợ được 1, 2 lần vì đây không phải là lỗi do hệ thống của Sân Đình.
    Thứ 2 là mình xin lỗi vì khi duyệt bài viết đã đọc thiếu 1 bài của bạn. Mình đã hỗ trợ cộng Bảo cho ván bài đó của bạn rồi nhé.

16. Trần Văn Sắp

Trần Văn Sắp Học chơi

17. 20. Nhà lầu xe hơi hoa rơi cửa phật:
    Khi ù, bài trên tay có chắn ngũ vạn (nhà lầu), chắn tứ vạn (hình cái xe), chì bạch thủ nhị vạn (hoa đào).
    Chú ý: Chắn ngũ vạn, chắn tứ vạn ăn dưới chiếu không được tính.
    Bạn có thể vào đây https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/ để tìm hiểu thêm về các cước ù nhé .chúc vui vẻ

18. chi_online_8866

chi_online_8866 Dân đen

mod xem lai giup toi,chi len cua chi toi ko u dc ChanPro2015.3.6.13.55.32.

19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, bạn đã bị đứt kết nối trước khi bôc cây chichi nên bạn không ù được. Sân Đình đã hỗ trợ cộng Bảo cho ván bài này của bạn rồi nhé.
    https://chanphom.com/replay?l=l1nks38k_fg6

20. Tứ Trụ 8080

Tứ Trụ 8080 Chắn hội MU

MOD OI XEM CHUNG KET GIAI DAU HOM NAY Ở ĐÂU VẬY AK?