Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. maxxitrum

maxxitrum Học chơi

nah mod xem Cho em void hhuhuuhu.. ChanPro2014.10.12.21.14.25.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã cộng hỗ trợ cho anh ván bài này rồi nhé.

3. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã cộng hỗ trợ lại cho bạn rồi nhé.

4. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã cộng hỗ trợ cho bạn rồi nhé.

5. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã cộng hỗ trợ cho anh rồi nhé.

6. NhuYPhat77

NhuYPhat77 Dân đen

ChanPro2014.10.9.14.15.22. Mod ơi xem lai cho ván này cái, mất ù thông còn bi phat bo ù 2 van~x(

7. Mod07

Mod07 Moderator

ChanPro2014.10.9.14.15.22.
    Ván chơi này 2 vạn lên bạn không ù mà ù 2 sách nên bị báo bỏ ù là đúng rồi nhé.

8. NhuYPhat77

NhuYPhat77 Dân đen

ko phai mình ko ù mà dí ù ko đc , sau lên 2 sách di thì bi phat bo ù 2 van. chơi ù xuông mình chờ 3 đầu2 làm sao bo ù đc.

9. Mod07

Mod07 Moderator

Không có chuyện cây bài trước bạn bấm ù không được cây ù sau bạn lại ù được đâu nhé, hơn nữa bạn đã biết bỏ ù cây trước lại ấn ù cây sau để chịu phạt đã rất vô lí rồi.

nguyentuanviet thích điều này.
  10. NhuYPhat77

NhuYPhat77 Dân đen

mình biêt bi phat nhưng vân dí ,vì mình nghĩ máy cua mình bi lỗi lên dí thì...Mod ko hỗ trợ cũng ko sao , vì mình cũng nghĩ rất vô lý lên hôm nay mới đưa bài nhờ mod xem giúp thôi.~x(

11. Mod07

Mod07 Moderator

Rất xin lỗi bạn trường hợp này bên mình không thể hỗ trợ được nhé.

12. dukes21784

dukes21784 Dân đen

Vầy là sao mod ơi? Chơi ở net thì ko sao. Chơi ở nhà thì vô phỏm được, vô chắn ko được. Vô chắn nó không hiện lên bảo của mình, chỉ có mỗi dấu ... Vô bàn chơi thì báo ko có bảo. Chả biết bị gì
    http://me.zing.vn/jpt/photodetail/dukes21784/3086848428

13. donglx

donglx Dân đen

14. anh_quan_tb

anh_quan_tb Dân đen

Gửi mod ván bài kiểm tra giúp cái. chi lên cửa chì mà lại phạt tám đỏ hai lèo vì bỏ ù chi. trong khi đó 3 nhà cần 3 chi thì ko sảy ra trường hợp như thế được.

Các tệp đính kèm:

15. Mod07

Mod07 Moderator

Ván bài nạy bị lag mạng nên hệ thống nhận nhầm cây ù, mình đã cộng đền bù cho bạn rồi nhé.

16. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp dấu 3 chấm có thể do mạng bạn chậm quá hoặc nhà bạn cài chương trình diệt virut. Bạn thử tắt chương trình diệt virut đi rồi vào lại nhé.

17. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì bạn bị mất kết nối trước khi 7 vạn lên, nick donglx mình chỉ hỗ trợ lần này nữa thôi. Từ lần sau ban phải chuẩn bị mạng ổn định để chơi tránh trường hợp đứt kết nối như thế này nhé.

18. anh_quan_tb

anh_quan_tb Dân đen

Sao báo lỗi được có 170k hả bác mod nhiều quá vậy?

19. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã hỗ trợ cộng lại tiền bạn bị phạt và tiền đáng ra bạn được nhận của ván ù nhé.

20. TÁI_XUẤT_VƯƠNG

TÁI_XUẤT_VƯƠNG Học chơi

Mod xem hộ e cái 8 đúng cửa kick ù thì mất kết nối thông chì 8 đỏ có chíu của e:-& ChanPro2014.10.16.9.29.22.