Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. khoaicoi01

khoaicoi01 Dân đen

ko thể chịu dc..lúc này mình ù ván chì địa ù..mạng báo ko đủ 4 điểm và bị phạt...sau đó là 1 dây đen..nghĩ mà ức hộc máu..mình bực quá quên cả chụp lại ảnh..các bác phải xem lại chứ để vậy bực lám

mrhung6700 thích điều này.
  2. kenday

kenday Tống văn Chảnh

lỗi nè mod ơi...đa số chơi 3 xẽ bị như này rất nhiều..

Các tệp đính kèm:

3. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn vào phần lịch sử chọn thời gian bạn chơi ván đó sẽ tìm lại được ngay nhé, nếu là sai sót do bên mình bạn sẽ được đền bù đầy đủ.

4. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh Ken, bên em đang tìm hiểu và sẽ cố gắng sửa lỗi này trong phiên bản kế tiếp ạ.

5. kanamara0004

kanamara0004 Học chơi

ChanPro2014.8.12.13.42.16. Đề nghị BTC kiểm tra hinh anh van choi. Vì sao bị bắt báo. Ăn chán 2 sách trước sau đó 2 vạn an cạ 2 sách thì bị bắt báo. Cuối cùng thì bị ù chì bạch thủ.
    ChanPro2014.8.12.13.42.16.

6. Mod07

Mod07 Moderator

ChanPro2014.8.12.13.42.54.

Khi bài bốc lên nhị văn bạn không ăn sau đó dẫn đến tình huống như trên nhé. Trường hợp của bạn mình sẽ khóa nick 7 ngày vì hành vi thiếu văn hóa trên bàn chơi.

7. khoaicoi01

khoaicoi01 Dân đen

đây là ván bài mình bị báo nhầm mod nhé...(chì địa ù) thiếu điểm ChanPro2014.8.11.15.18.36.

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, trước khi bốc lên cây 3 sách thì đã bốc nọc lên cây 9 sách rồi thì sao gọi là Địa ù được? Bạn bị phạt trong tình huống này là đúng rồi nhé.

9. khoaicoi01

khoaicoi01 Dân đen

,,,,,,,,,,,,,,,,,đâu có...khoai còi lúc đó mói bốc đúng cửa trì...và mod nhìn lại nọc đi ạ..chưa qua cửa,,nọc còn 21 cây

10. kenday

kenday Tống văn Chảnh

Học chơi lâu chưa?..địa ù là cây đầu tiên mở dưới nọc chưa qua cửa chì...mà nọc có 23 cây tức là đã mở cây thứ 2 rồi...>:)

11. biubiu

biubiu Dân đen

Tôi ấn ù thập thành nhưng đúng lúc mạng bị lag, sau bị báo trừ tiền ù không đúng , đủ điểm.Link bên dưới nhờ Mod xem lại giúp:
    https://chanphom.com/replay?l=l1na87xh_fld

12. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do mất mạng từ phía anh nên bên em chỉ hỗ trợ ù đúng và đủ điểm chứ không thể đền bù cả cước xướng của anh được nhé.

13. yb1234

yb1234 Dân đen

bay gio muon keu goi thanh lap mot bang, hoi chan thi lam the nao vay?

14. Em lại bị 1 phát kick ù nó lại phạt. Có lẽ do lag??? Hay lỗi??? Vì tôi bị 2 lần. Đã mất tiền đền còn mất tiền ăn của đối thủ. Hic.
    https://chanphom.com/replay?l=l1nadv7e_ffx ChanPro2014.8.16.11.59.38.
    Bác mod nào kiểm nhanh trả lời em cái.

15. Mod07

Mod07 Moderator

Do mạng lag dẫn đến tình huống này nên mình đã cộng lại đủ 600.000 Bảo cho bạn rồi nhé.

16. HUYTOI_mobile

HUYTOI_mobile Học chơi

khong duoc dau ban vi bai ban van que 3 ma (it nhat phai 6 chan va 4 ca )

Các tệp đính kèm:

17. Tienthaybotui1

Tienthaybotui1 Dân đen

MOD KIỂM TRA GIÚP SAO KHÔNG Ù ĐƯỢC PHÁ THIÊN NHỈ

Các tệp đính kèm:

18. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn phải đánh đến khi nào ù được mới được xướng phá thiên nhé :D

19. thk19

thk19 Học chơi

Mod cứu thk19 ván này vưới: ga to cho chi chi ma bi lam sao mai moi vao lai duoc mat toi con ga to.
    cam on mod !

Các tệp đính kèm:

20. Tienthaybotui1

Tienthaybotui1 Dân đen

Như thế còn gọi gì là Phá Thiên Mod7 ơi.( Lên bài ko có chắn được ù luôn phá thiên thì dễ hơn Mod7 ơi)