Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn vipmap. Mình đã đọc bài viết của bạn và đúng là mod01 hơi có chút nhầm lẫn một chút. Nếu người chơi đăng kí trên ipad thì sẽ không có thông tin về chứng mình thư và ngày sinh. Hiện tại mình đã khóa nick kienbeo81 lại để làm rõ tình huống này. Nếu đúng là nick của bạn mình sẽ hỗ trợ và chắc chắn sẽ không để ai phải chịu thiệt.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn đọc kỹ thông tin trước khi chơi nhé. Trong 2 tuần vừa rồi phỏm ra phiên bản thử nghiệm nên bạn có tiền để chơi thử miễn phí. Hiện tại Phỏm đã ra phiên bản chính thức nên số tiền tặng cho chơi thử sẽ thu hồi lại.

3. vipmap

vipmap Chánh tổng

Đọc bài của mod7 xong mà thoải mái tinh thần,vì thực ra mếu em bị mất nick rồi thì thôi,k sao,nhưng hàng ngày em vẫn gặp cái nick của mình ngang nhiên chơi chắn trên mạng nên em tháy rat khó chịu,cảm ơn mod7 nhé,mod khoá vĩnh viễn nick đó luôn cũng đc ạ,chứ đe thăfng ăn cắp nick em chơi thì em bức xúc lắm ạ

4. vipmap

vipmap Chánh tổng

Mod có thể kiểm tra ai đã tặng bảo vào nick kienbeo81,vì nếu là ng xa lạ,thì m sẽ không tặng bảo vào nick đó đâu

5. lac loi123

lac loi123 Lý trưởng

:((:((:((:((:((:((:((:((:((Mod ơi, nhờ mod xem lại ván bài này cho tôi với, 7s lên cửa chì tôi xướng thông chì thì bị phạt vì lỗi bỏ ù 7sX-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(Mất tiền oan lại mua bực vào người:-&:-&:-&:-&:-&:-& ChanPro2014.7.1.15.41.53.

6. Bạn cứ yên tâm , các MOD kiểm tra rồi sẽ bù bảo cho bạn

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh! Em đã xem lại ván bài của anh thông qua chức năng tua lại ván chơi và anh cũng có thể vào phần lịch sử xem lại ván bài này. Khi cây 7 sách lên đúng cửa chì của anh thì có vẻ như mạng của anh chậm hoặc bị đứt mạng nên thời gian chờ của cây 7 sách đã qua hết thì anh mới bấm ù nên hệ thống thông báo là anh bỏ ù. Tuy nhiên, em đã cộng 40M Bảo hỗ trợ anh rồi nhé.
    Anh có thể xem lại ván bài đó tại ĐÂY

8. Anh vẫn chưa hiểu mạnh à, đây là khu lý chứ không phải khu chánh nên việc kích ù khi bài chưa được ù là không sảy ra.
    nếu sảy ra trường hợp lag mạng , qua thời điểm kích ù thì không thể kích được .
    Em có thể diễn tả cho anh hiểu kỹ hơn được không ?

Lưu ý : trường hợp ván bài của bạn lac loi123 chưa có con 7 thứ 2 nào lên cả

lac loi123 thích điều này.
  9. Mãi yêu Chi

Mãi yêu Chi Dân đen

Thêm ảnh log : Ván trước treo tranh ván sau vẫn hô thông

Các tệp đính kèm:

Kích thước File:
      10.3 KB
      Lượt xem:
      0
  10. Mod07

Mod07 Moderator

Nếu ván trước treo tranh chỉ nghỉ ăn tiền nhưng vẫn tính là ù, ván sau hô thông là đúng luật bạn nhé.

11. Mãi yêu Chi

Mãi yêu Chi Dân đen

Nếu đấy đúng là luật của ChanPro thì OK. Còn ở ngoài mình hay chơi cứ ván trước ù ko ăn tiền thì ván sau miễn thông.

Vòng Quay May Mắn thích điều này.
  12. Lãng_Du71

Lãng_Du71 Dân đen

Hôm nay tôi cũng gặp ván bài như thế, chi chi lên cửa chì tôi bấm ù thì đc thông báo là bỏ ù chi chiX-(X-(X-(Mod kiểm tra giúp nhé. Chân thành cám ơn
    03/07/14 15:55Sân Đình/Bàn 25, cược 270000. Lãng_Du71, vetmangko, Dương Minh Dũng. Lãng_Du71 bỏ ù-9.180.000
    ChanPro2014.7.3.15.55.46.

13. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã cộng lại 22 triệu Bảo cho bạn rồi nhé, hiện tại do vấn đề lag mạng nên hệ thống nhận nhầm thời điểm ù. Nếu ai bị thế này đều có thể gửi lên cho mod hỗ trợ nhé.

Lãng_Du71Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  14. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Sếp 7 kiểm tra giúp ván này nhé. Anh em đang nuôi gà thì không chia bài được nên phải thoát ra và gà cũng không được chia cho 4 người trong bàn. Chỉ có điều người thứ 4 không phải là vietanhpk mà là bác SanDinhChiVuong.

khieu nai.

15. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Sếp 7 ơi, mạng đêm nay chán lắm, anh em bị out ra vào liên tục chứng tỏ máy chủ có vấn đề. Cá nhân tôi mất ván thông BT tôm 7 văn mất 180 triệu. Sếp 7 giải quyết giúp cái nhé.

link ván bài: https://chanphom.com/replay?l=l1n877pl_12l4

kien cao 2.

Vòng Quay May Mắn thích điều này.
  16. CrisRonaldo_No2

CrisRonaldo_No2 Chánh tổng

mod giúp hộ với.toàn mất ván to^:)^^:)^^:)^^:)^ ChanPro2014.7.2.23.49.9.

17. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã chia đều gà cho 4 người rồi anh nhé.

18. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Sếp 7 ơi, còn ván đứt mạng nữa, mạng đứt liên tục mà ko phải mình anh đâu X-(

19. Mod07

Mod07 Moderator

Ván đó em đã cộng lại cho anh 171 triệu Bảo nhé.

20. vutienhai18

vutienhai18 Học chơi

mong mod xem dùm. hôm qua tôi có chơi 1 van chan, khi đó tôi ù chì bạch thủ con ngủ sách nhưng đến khi tôi xuong thì hệ thống lai thông báo là tôi bỏ ù con ngũ sách và bị phạt 8 đỏ 2 lèo. toi xem lai lich su thi chi co moi con ngu sach len cua chi cua toi. mong cac mod kiem tra lai va som co cau tra loi cho toi chu the nay thi oan uc qua. day la duong link lich su van dau: https://chanphom.com/replay?l=l1n8c5h1_ffu

Các tệp đính kèm: