Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Lỗi ù láo ở khu tự động là lỗi hiếm gặp ở Game Chắn, do vậy trong Khoa cử chơi xếp bài tự động cũng có thể xảy ra nhé. Ván bài này thì cũng là chưa đủ điều kiện ù.
    Thông tin đến bạn.

2. ZenBB

ZenBB Học chơi

Nhờ mod kiểm tra giúp em. Em vừa ù vadn trước ván sau em ù thông thì phạt em tám đỏ 2 lèo. Cước sai ù thông

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra thông tin bạn phản ánh Sân Đinh nhận thấy sau ván ù Thông Trì Tôm của bạn tài khoản @nguyenmanh1003 có ù 1 ván Bạch Thủ. Cho nên ván sau đó bạn xướng cước Thông, bị hệ thống bắt lỗi xướng sai là chính xác bạn nhé:

Screenshot_5.
    Thông tin đến bạn!

4. Anhtt1904

Anhtt1904 Lý trưởng

IMG1630385852568. IMG1630385944962. mod cho hỏi sao ù cước CLSĐ 8 đỏ 2 lèo tôm mà nhiệm vụ 5 không hoàn thành được lsao vậy. Đang lỗi hiểu là thiếu chữ bạch thủ ak

Mod01 thích điều này.
  5. Anhtt1904

Anhtt1904 Lý trưởng

Mod xem lại lập trình game.

Mod01 thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn đã báo cáo, sự cố bạn phản ánh đã được chuyển sang bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra bạn nhé. Thông tin đến bạn. Trân trọng!

Anhtt1904 thích điều này.
  7. thaygiaodanhbac

thaygiaodanhbac Dân đen

Mob xem lại tôi ván này, sáng nay chơi cảm thấy nó sao ấy, tôi ù trì bạch thủ tam vạn, đã bấm ù nhưng không xướng được, nhà dưới cũng chờ 3 đầu tam lại xướng được. Game báo nhà dưới ù tứ, tôi mất ăn gà.

Các tệp đính kèm:

mod02 thích điều này.
  8. mod02

Chào bạn,
    Ván bài của bạn đã được gửi tới bộ phận kỹ thuật kiểm tra, Sân Đình sẽ trả lời bạn sau khi có kết quả.
    Cảm ơn bạn đã gửi bài báo lỗi.

thaygiaodanhbac thích điều này.
  9. mod02

Chào bạn,
    Bộ phận kỹ thuật đã kiểm tra và xác nhận bạn không có lệnh ù gửi lên server, có thể do bạn bị mất kết nối mạng hoặc không bấm ù.
    Vì ván bài có giá trị không quá lớn nên Sân Đình sẽ chỉ hỗ trợ bạn số Bảo bạn thu được trong ván ù này.
    Lần sau, bạn vui lòng cung cấp hình ảnh ở thời điểm bạn thấy có lỗi thì sẽ thuận tiện hơn cho việc kiểm tra.
    Chúc bạn chơi vui.

10. thaygiaodanhbac

thaygiaodanhbac Dân đen

Thanks mob!

11. manhtung116

manhtung116 Dân đen

Lý trưởng, nhà mẹ đốp, bàn 8
    Các mod kiểm tra giúp e. E cảm ơn

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  12. thaygiaodanhbac

thaygiaodanhbac Dân đen

Nhờ mob kiểm tra lại ván bài này hộ tôi, sáng nay vừa vào chơi phát đầu tiên , tôi ù con chi ngồi đúng luật, nhưng máy báo ù láo và trừ tiền. Cảm ơn mob.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo phản ánh. Bộ phận kỹ thuật sẽ kiểm tra nguyên nhân, Sân Đình sẽ có câu trả lời sớm nhất cho bạn ngay tại topic này nhé. Trân trọng!

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra nội dung bạn báo cáo Sân Đình ghi nhận đúng là có lỗi của hệ thống. Sân Đình đã bồi hoàn lại cho bạn số Bảo bạn bị thiệt hại cũng như số Bảo đúng ra bạn được nhận nhé. Chúc bạn giải trí vui vẻ!

15. phamthithuha

phamthithuha Dân đen

đề nghị sân đình kiểm tra ván bài này Chắn Pro 4.0 - 2021.09.02.09.19.01 (2).

Mod01 thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã trai nghiệm game và gửi ý kiến phản ánh. Kiểm tra nội dung bài bạn gửi Sân Đình thấy hệ thống hoạt động đúng bạn nhé. Thứ tự ưu tiên ù trong game chắn Sân Đình là Nhất trì, Nhì chíu, thứ ba mới theo vòng.

Chắn Pro 4.0 - 2021.09.02.09.19.01.

Chi tiết luật lệ và các qui định riêng bạn có thể tham khảo thêm tại đây:
    https://chanphom.com/forums/luat-choi-chan-pro.29/

Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

17. khách-278701

khách-278701 Học chơi

ko tắt được cửa sổ danh sách bạn bè

18. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Anh có thể chụp ảnh màn hình và gửi kèm theo bài viết không ạ? Em vừa kiểm tra thì không thấy có sự cố nào. Em vẫn mở, tắt được anh ạ.

19. Tiêu dao khoái hoạt

Tiêu dao khoái hoạt Chánh tổng

Nạp bảo rồi mà nhiệm vụ số 2 vẫn đang tiến hành
    upload_2021-9-2_22-51-13.

Chỉnh sửa lần cuối: 2/9/21
  20. Vì Tinh Tú

Vì Tinh Tú Dân đen

Nhờ mod kiểm tra giúp do lỗi hay là do loạn cảm ứng. Tại lúc đó đang xếp lại bài tự dưng báo ù láo

Các tệp đính kèm: