Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

2. hoanglangtu280485

hoanglangtu280485 Chánh tổng

đây là ván bài bị ù láo do lỗi ăn mà cây ăn không về bài. bài ù chỉ có 18 cây. tôi ăn tam văn rồi đánh 9 sách mà khi ù bài không đủ quân ChanPro2020.1.4.17.14.27.WEB.
    đây là link ván chơi: https://chanphom.com/replay?l=l1q3kv47_uv5
    xin mod kiểm tra dùm

3. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Em đã kiểm tra ván bài anh gửi lên, khi xem lại cụ thể ván chơi thì cây Tam văn anh đã ăn và hạ xuống chiếu rồi ạ. Trong hình ảnh anh cung cấp đã xảy ra lỗi hiển thị, ăn được nhưng chưa hạ, và anh đã gọi ù cây Tứ văn thì xảy ra hiện tượng ù láo vì anh đang chờ Thất rộng. Nếu cây Thất lên anh gọi ù thì hoàn toàn không bị ù láo ạ. Trong trường hợp bị lỗi hiển thị như này thì anh chỉ cần ra vào lại thì anh sẽ thấy ván chơi không vấn đề gì anh nhé.
    Thông tin đến anh. ChanPro2020.1.4.17.14.31.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/1/20
  4. Tôi ù chi, bạch định tôm là đúng sao lại bảo là sai???

05/01/20 19:29 Thực điếm/Bàn 3, cược 300000. Trần Thanh Tâm 1 vào gà 600000, đầugauxombaix1983 vào gà 600000. Trần Thanh Tâm 1 xướng sai [Trì Bạch định Tôm] 0? -4,800,000

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 5/1/20
  5. mod12

Em chào anh. Cước Tôm thì cần có 3 cây Tam vạn, Tam sách, Thất văn anh nhé. Em thấy trên bài và dưới chiếu của anh không có Thất văn nên xướng cước Tôm là xướng sai ạ.
    Thông tin đến anh. ChanPro2020.1.5.19.29.42.

6. Vô Ẩn Lâu

Vô Ẩn Lâu Lý trưởng

Tôm ván này về bảo Mẹ dắt ra chợ mua cho ăn nhé bạn,;;);;);;).Tết bao việc hack não thật.

7. Tô Tinh Hà

Tô Tinh Hà Dân đen

Ai chơi mà cũng chả phải học,không biết thì hỏi làng thôi cụ gắt quá :D

8. Vô Ẩn Lâu

Vô Ẩn Lâu Lý trưởng

bạn xem level Tri huyện chơi 300K mà không biết Tôm có gì à,hay tiếc đền mấy M mà đăng đàn kêu vội???

Các tệp đính kèm:

9. Cũng có thể họ xin hoặc được tặng nick hay vân vân , mây mây lý do khác mà anh ơi...:-*

Vô Ẩn Lâu thích điều này.
  10. lambk198p

lambk198p Chánh tổng

Chắn sân đình dạo này Lởm khởm vậy sao, càng kêu càng bị

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  11. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Theo như tiêu đề bài viết thì anh gặp tình huống không bấm ù được. Sự cố này bao gồm các nguyên nhân là lỗi game và từ phía người chơi như vấn đề về mạng cũng là một trong những việc gây ra sự cố.

Hiện tại em thấy mạng anh đang cực kỳ yếu, vạch hiển thị kết nối mạng của anh ở góc ảnh đại diện đang màu đỏ, do đó dẫn đến ảnh hưởng ván chơi làm anh không ấn ù được. Nếu vạch màu xanh là mạng tốt, dấu x đỏ là mất mạng hoàn toàn.

Anh vui lòng chuẩn bị kết nối mạng thật tốt để không gặp sự cố trong quá trình chơi anh nhé. Thông tin đến anh!

12. lambk198p

lambk198p Chánh tổng

quái nhỉ, mạng dung 1 mình, chơi trên Laptop, bao lâu nay chả sao tự dung đợt này bị lien tục, Mạng công ty chứ có phải Nhà riêng đông người dung đâu

13. Vấn Cửu Thiên

Vấn Cửu Thiên Dân đen

14. Vấn Cửu Thiên

Vấn Cửu Thiên Dân đen

Em mãi mới Ù được ván để đời sao không trả tiền em?!

15. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Với ván bài bạn phản ánh, Sân Đình xác định đây là lỗi hệ thống và xin đền bù lại bạn số Bảo bạn đúng ra nhận được của ván Ù Bạch thủ cây 9 sách.
    Số bảo bạn được nhận là: 3 * 20.000 * 4 * 95% = 228.000 Bảo (làm tròn thành 1M Bảo)

Mình sẽ gửi ván bài này để bộ phận kỹ thuật kiểm tra để có phương án fix lỗi sớm.
    Mong bạn thông cảm với sự cố không mong muốn này. Chúc bạn luôn vui với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng!

16. mn cho em hỏi
    ù láo trong mấy bàn lớn là gì ,và ù láo có được tính không

17. Vấn Cửu Thiên

Vấn Cửu Thiên Dân đen

:v Mod02 đẹp zai nhất cũng đình! Cảm ơn Mod

18. mod12

Chào anh. Ù láo là lỗi khi bấm nút ù mà chưa đủ điều kiện ù xảy ra tại các khu xếp bài bằng tay như khu Chánh tổng, khu Vương Gia, Thi Đình ... Ù láo sẽ bị đền làng 8 đỏ 2 lèo (-17 điểm) mỗi nhà.
    Ù láo thì thiệt lắm chứ không có lợi gì ạ.
    Thông tin đến anh!

19. Ván bài này e ko ù đươc 1 lại còn bị dis ra nưa mod xem giúp e vơi received_530889161104925.

Mod01 thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn Hận Thằng Bán Gà

Mình đã chuyển ván bài của bạn cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra và sẽ sớm có câu trả lời cho bạn ngay tại đây nhé!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.