Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn
    Mình chưa hiểu bạn cần kiểm tra gì ở ván bài này cả. Bạn vui lòng nói rõ hơn yêu cầu của mình nhé.
    Thân

2. mod02

Chào bạn,
    Mình sẽ gửi qua kỹ thuật kiểm tra và trả lời bạn ở đây nhé.
    Chúc bạn chơi vui

3. mod02

Chào bạn,
    Mình đã kiểm tra với đội kỹ thuật thì Bảng báo lỗi này hiện ra khi bạn click vào nút nhiệm vụ hàng ngày khi bị mất kết nối mạng (cột sóng của bạn trong ảnh gửi lên là chữ x màu đỏ) và không liên quan gì đến ván chơi bạn nhé.
    Thông tin đến bạn

4. VIPHD.1

VIPHD.1 Thành viên HCHD

Cảm ơ. Nhé

Hà_ Hồ thích điều này.
  5. thoduong2

thoduong2 Dân đen

6. thoduong2

thoduong2 Dân đen

Nhờ mod kiểm tra giúp em,oan quá ạ em ù trì bạch thủ mà báo lỗi ù láo ạ.em cảm ơn.. 1570262847944.

7. thoduong2

thoduong2 Dân đen

Báo cáo em ù đúng mà phạt ù láo,kiểm tra giúp em em cảm ơn.! 1570262847944. 1570262873958.

8. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn. Mình đã trả lời bài của bạn bên mục "các khiếu nại liên quan đến Bảo" của bạn rồi nhé. Bạn theo dõi thông tin giúp. Cảm ơn bạn!

9. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

MOD check lại vòng thi hương thứ 2 của tôi hôm nay nhé, đang thi hệ thống lỗi, đẩy người chơi ra hết, rồi đánh trượt tất cả 4 người chơi trong bàn. Tôi đỗ 3 kỳ rồi ( hỳ hục mãi ). Giờ về 0 >>> đau lòng quá.

10. luonganh50

luonganh50 Dân đen

Mod ơi, làm ơn cho tôi hỏi với ạ:

Sao tôi đỗ kỳ 3 thi Hương rồi, muốn chơi tiếp kỳ 4 mà hệ thống cứ báo lỗi “Bạn không đủ điều kiện tham gia thi”, mặc dù tôi đáp ứng đủ điều kiện (đã đỗ kỳ trước, tiền vẫn đủ 1.000.000 bảo)?

Mod xử lý giúp tôi với ạ. Cảm ơn Mod.

Các tệp đính kèm:

11. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình sẽ cài lại kỳ thi Hương vào ngày thi tiếp theo 7/9/2019 đồng thời bồi hoàn lệ phí thi Hương cho bạn và 3 người chơi cùng bàn @thaophuong90, @HanhTu811, @Hưng Nguyễn Hoàng bị gặp phải lỗi trong kỳ thi Hương hôm nay.
    Rất mong các bạn thông cảm vì sự cố ngoài mong muốn này.
    Chúc bạn chơi vui.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  12. mod02

Chào bạn,
    Để đủ điều kiện vào thi Hương, trong tài khoản của bạn phải có tối thiểu 4tr Bảo. Trong hình bạn gửi, tài khoản của bạn chỉ có 3.645.786 Bảo nên bạn không tham gia được kỳ 4 nhé.
    Thông tin đến bạn

13. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

cũng liên quan đến các kỳ thi ở đây, có 1 điều Không công bằng và hợp lý. Khi đang thi, 1nick đang + 1 số điểm, bỏ ra ngoài 3 ván vào thi tiếp >>> cướp nhì bàn của người khác >>> Cạn nhời :(

14. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình không có quy định cấm người chơi thoát ra thì không được tham gia tiếp kỳ thi, do vậy việc người chơi thoát ra 1 vài ván và quay lại chơi là hoàn toàn đúng luật. Trong quy định khoa cử về vấn đề người chơi thoát bàn, SD cũng đã có quy định:
    1. Nếu đang chơi dở ván (bất kỳ ván nào) mà tất cả những người tham gia bàn thi thoát hết thì tất cả bị loại.
    2. Khi bắt đầu mỗi ván, nếu chỉ còn 1 người trong bàn thì người đó được xử thắng luôn
    Thông tin đến bạn

15. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Nói như các bố thì loạn hết rồi, ví dụ bàn thi lấy 2 người ( nhất và nhì ) Tôi ù 3 ván to, lấy 1 số điểm lớn thoát ra ngoài ngồi chơi, chờ thi gần hết nhảy vào chơi tiếp, mặc nhiên có xuất ( không nhất cũng nhì ). Tôi hỏi công bằng ở chỗ nào??

16. ChanCa_MienTay

ChanCa_MienTay Dân đen

Và đây tôi kiện ván đánh này: NickTuyetelly Bơm cho Nick Vợ Chú Cứ Để Anh ù ( chíu ù 8 đỏ ) - ngay nội tại cái tên Nick cũng đã không TÔN TRỌNG người chơi cùng bàn rồi ( mà không hiểu sao ở Đây vẫn để cho tồn tại ???)
    05/10/2019 - 23:10
    Nhà cụ chánh/Bàn 6, cược 300000. Vợ Chú Cứ Để Anh vào gà 1200000, dangtam002 vào gà 1200000, ChanCa_MienTay vào gà 900000, Tuyetelly vào gà 1200000. Vợ Chú Cứ Để Anh ù [Chíu ù Tám đỏ]

Các tệp đính kèm:

17. luonganh50

luonganh50 Dân đen

Oh hoá ra vậy. Cảm ơn Mod nhé.

18. Bạn chơi ở đâu nên tuân thủ luật ở đấy bạn à. Cả nghìn người thi " Hương Hội Đình " không kêu mỗi bạn kêu về vấn đề này. Có rất nhiều trường hợp khi ù có số điểm cao do Lag mạng mà vào lại bị trừ điểm sạch. "bất khả kháng"
    Có rất nhiều trường hợp bị mất kết nối ván cuối bị loại thẳng luôn. Họ buồn lắm bạn à .

Bạn cũng nên thông cảm cho những người chơi khi đang chơi bị lag do kết nối mạng , mặc dù họ thoát ra nhưng số điểm vẫn bị trừ như bình thường bạn nhé .

Sân Đình luôn luôn đứng ở giữa người đang thi đấu và người bị lag mạng bất khả kháng mà đưa ra quyết định công tâm và minh bạch để bảo đảm quyền lợi cho cả 02 bên .

Kết luận : Sân đình rất công bằng, bạn chứng minh được không công bằng ở điểm nào ở mục lag, bỏ thi mình tặng bạn 100 triệu bảo. mình chia sẻ ở góc độ người chơi cho bạn thôi nhé.
    P/s : Bạn có ID đẹp quá ID "xấu , bẩn bẩn" 677 .

Nick vandiepnguyen bị lag ván 27 và 28 nên mất cơ hội bạn này, trừ điểm như bình thường

tn11.

Chỉnh sửa lần cuối: 6/10/19
    mod02 thích điều này.
  19. Bạn nghi ngờ về 2 bạn này đánh bơm bài đúng không ?
    Bạn gửi bài vào chuyên mục dưới đây : https://chanphom.com/threads/bao-cao-bom-bai.3302/page-253
    Trước khi gửi bạn nên xem lại một vài ván bài nữa, chứ đừng vì 1 ván đánh lỗi mà báo cáo như vậy làm mất danh dự của 2 bạn chơi.
    Mình chia sẻ ở góc độ người chơi thôi nhé .

mod02 thích điều này.
  20. mod02

Chào bạn,

SĐ đã kiểm tra 2 nick mà bạn báo cáo thì không thấy có hiện tượng bơm bài. Để bơm bài - đánh cặp sẽ là một quá trình kéo dài chứ không phải ngẫu nhiên đánh với nhau chỉ một vài ván.

Lần sau nếu bạn muốn gửi báo cáo về bơm bài, đánh cặp thì bạn vui lòng gửi về mục Phạt vạ/Báo cáo bơm bài.

Cám ơn bạn đã phản ánh. Chúc bạn luôn vui với chắn Sân Đình.