Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. chan63638188

chan63638188 Dân đen

Cước thông có 1 dịch thôi mà ham hố quá, làm mất mấy ván đền rõ to. Tôi là tôi bỏ luôn cái cước này cho chắc ăn.

2. Anhhungaovai074

Anhhungaovai074 Dân đen

Chán nhỉ. Hôm trước đang thi hương ván 1 vòng 2 đúng cửa trì ù 2 tôm nút ù mờ đi ấn mãi ko được. Đợi mãi ko thấy gì thoát ra nó bốc cây duwois luôn. Vậy đen alf thua luôn.

mod02 thích điều này.
  3. Mod ơi cước ù Hoa rơi CP và cá lội SĐ tính có 25 điểm à

4. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

5. CU_BON

CU_BON Dân đen

nhờ mod kiểm tra xem nick CU_BON cứ vào thấy thông báo như thế này mà k thể vào thi hội dc ChanPro2019.9.18.22.13.51.WEB.

mod02Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  6. mod02

Chào bạn,

Mình sẽ nhờ bộ phận kỹ thuật set lại kỳ thi cho các bạn nhé, vào vào ngày thi Hội kết tiếp các bạn sẽ tiếp tục thi ở các kỳ thi bị lỗi ngày hôm nay.

Rất mong các bạn thông cảm cho sự cố không mong muốn này.
    Chúc các bạn chơi vui

7. laohacdiLX

laohacdiLX Dân đen

A559C3AF-B272-4767-B0C4-76803D1F3030. C75B859C-3337-4BC9-BB14-5EFDE0B32382.
    Hôm qua mình gặp ván bài lỗi này: mình chờ ù 3 đầu nhị, bốc nọc nhị vạn lên cửa trì, mình bấm ù nhưng lại báo nhà trên ù láo?
    Thi Hội kỳ 1 ngày 18/09/2019 lúc 22h28p

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. mod02

Chào bạn,
    Mình sẽ gửi nhờ kỹ thuật set lại kỳ thi và đền bù cho nick @thanhloan8888
    Cảm ơn bạn đã gửi bài.

9. JosBuiThuy

JosBuiThuy Chánh tổng

10. laohacdiLX

laohacdiLX Dân đen

Vậy ván ù trì tôm của nick laohacdiLX thì tính sao ạ?

11. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Sau khi có thông tin từ bộ phận kỹ thuật thì Sân Đình cũng đã tiến hành đền bù bạn số Bảo của ván ù mà bạn ù. Bạn vui lòng kiểm tra lại nick nhé. Cảm ơn bạn!

12. Tiemvang

Tiemvang Dân đen

2.

mod02 thích điều này.
  13. mod02

Chào bạn,
    Đây là ván bài bạn bị đền ù láo do lỗi của game. SĐ sẽ bồi thường thiệt hại ván bài này của bạn gồm số bảo bị đền và số bảo bạn nhận được từ ván ù này
    Chúc bạn chơi vui.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  14. jindo23h

jindo23h Dân đen

Nhưng ảnh chụp không thông báo ván hòa mà vẫn ghi ván trước tôi ù bạch thủ, ván sau hô : Thông
    Cái ván trước tôi ù bạch thủ, nếu ván sau hòa sao hệ thống không báo ván hòa, nên tôi mới hô thông, còn ván trì bạch thủ hô thông sau thì tôi biết rồi.có ảnh đó ad,trước khi ù đã soi lại lịch sử thông báo mới hô thông. Nếu không ghi lịch sử ván hòa thì lỗi k phải do tôi, mà do hệ thống không báo.

Phan Xuan Thanh_1976 thích điều này.
  15. duclh111

duclh111 Chắn hội Hải Phòng

Ối trời ơi là ông Sân Đình ơi. Suốt ngày bị cái lỗi này vừa mất công vừa mất Bảo vừa mất tham gia vào Nhiệm vụ Ngày/Tuần và cả Đua top nữa. Đòi bồi thường 50M bảo thì lý do này nọ. Mệt

Các tệp đính kèm:

16. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Về lỗi trong khi tham gia khoa cử thì lỗi này không phải là lỗi mới nên việc tặng thưởng sẽ không có anh nhé. Chỉ một số ít người chơi bị. Còn như ảnh anh gửi, anh có thể zoom (phóng ảnh) lên anh sẽ thấy anh đang bị mất mạng. Cột hiển thị sóng đã hiển thị chữ x (mất mạng). Anh vui lòng xem lại mạng của mình để tránh gặp sự cố trong quá trình chơi anh nhé. Cảm ơn anh!

17. UHAAMD2023-2

UHAAMD2023-2 Dân đen

Tối 20.9.2019 tôi có chơi chắn, chia gà khi đang là 7.100.000 bảo. Hôm nay tôi vào xem lại thấy số bảo chia gà lung tung cả, không hiểu sao nữa.
    Số bảo không nhiều, nhưng báo lỗi để Sân Đình kiểm tra lại.
    Trân trọng.

Các tệp đính kèm:

18. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sân Đình đã tiếp nhận vấn đề bạn phản ánh. Mình sẽ chuyển đến bộ phận kỹ thuật để kiểm tra lại hình huống chia Gà không giống nhau cho 4 người đang chơi trong bàn này.
    Chậm nhất, 10h sáng thứ 2 ngày 23/9 mình sẽ gửi bạn câu trả lời về vấn đề bạn phản anh nhé.
    Cám ơn bạn.
    Chúc bạn cuối tuần vui vẻ!

Trân trọng.

Zalo_ScreenShot_21_9_2019_254340.

Zalo_ScreenShot_21_9_2019_33851.

Zalo_ScreenShot_21_9_2019_32912.

Zalo_ScreenShot_21_9_2019_2577.

ChanOnlines thích điều này.
  19. Tiemvang

Tiemvang Dân đen

3.

Mod06, HàNộiMùaThuVàngduclh111 thích điều này.