Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. ChanLep

ChanLep Dân đen

chan4 lỗi nặng quá mod ơi...
    https://chanphom.com/replay?l=l1pxcbug_n5h ChanPro2019.9.5.11.15.52.

2. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Lỗi này đã được SĐ ghi nhận và sửa chữa trong thời gian sớm nhất. SĐ sẽ bồi hoàn cho bạn số bảo bị đền và số bảo nhận được từ ván bài ù Bạch thủ này là 65tr bảo nhé: 1tr x 4đ x 3 x 95% + 53,5tr = 65tr
    Rất mong bạn thông cảm khi gặp trường hợp không may mắn này.
    Thân.

3. ChanLep

ChanLep Dân đen

tks Mod nhé...

4. Camp Nou

Camp Nou Lý trưởng

F75D867B-CB07-414B-A180-10CC0940CEBF. Nhờ mod ktra giúp. Trì 8 đl mà ko đc ăn xèng:)):)):)).

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod22 thích điều này.
  5. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh. Em đã tiếp nhận báo cáo này của anh và sẽ gửi cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra. Sau khi có kết quả em sẽ trả lời anh nhé. Cảm ơn anh!

6. duclh111

duclh111 Chắn hội Hải Phòng

Mod kiểm tra giúp: hôm nay, 09/09/2019 tôi đã chơi nhiều ván sao ở Mục Đua Top của tôi điểm Exp =0.

Các tệp đính kèm:

mod02 thích điều này.
  7. mod02

Chào anh,
    Vấn đề anh gặp phải đã được gửi sang bộ phận kỹ thuật kiểm tra. Sau khi có phản hồi em sẽ trả lời anh tại bài viết này.
    Chúc anh chơi vui.

duclh111 thích điều này.
  8. duclh111

duclh111 Chắn hội Hải Phòng

Thanks!

9. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh! Sau khi kiểm tra thì xác định đã có sự cố xảy ra ở ván chơi mà anh báo cáo. Em đã hoàn trả anh số Bảo mà anh đáng được nhận vào nick của anh rồi. Cụ thể:

Trì 8 đỏ lèo = 16 điểm x 4.000.000 Bảo/cược = 64.000.000 x 3 nhà = 192.000.000 x 0,95 ( -5% phí) = 182.000.000 Bảo

Anh kiểm tra lại giúp em nhé. Cảm ơn anh!

Camp Nou thích điều này.
  10. chandrwr

chandrwr Chánh tổng

Nhờ mod kiểm tra dùm, nạp toàn báo đang xử lý đến lúc nạp lại báo mã thẻ sai hoặc đã sử dụng. Thẻ Viettel seri là: 10003899509889

11. mod02

Chào bạn,
    SĐ đã xử lý thẻ nạp của bạn rồi nhé.
    Chúc bạn chơi vui

12. DrSlump8x

DrSlump8x Dân đen

10h35’ ngày 10/09/2019 bàn 16, nhà cụ bá. hệ thống lỗi. tự dưng bắt báo tôi và trừ hết tiền. Yêu cầu xem lại giúp. tôi nạp tiền nhiều lần rồi nên rất không đồng ý. nếu như vậy tôi sẽ xoá game ngay!!!

13. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình sẽ hoàn trả lại cho bạn số bảo làm tròn là 3 triệu bảo, thiệt hại do lỗi hệ thống.
    Chúc bạn chơi vui.

14. Camp Nou

Camp Nou Lý trưởng

15. Camp Nou

Camp Nou Lý trưởng

Tks 22 & các mod kỹ thuật. Nao vào tlmn anh mồi cho quả 3b đúng khấc để cám ơn nhoé>:)

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod06 thích điều này.
  16. cụ già

cụ già Dân đen

Nhờ Mod kiểm tra nick này: sáng nay mình chơi cùng bạn này, vì thấy bạn mới chơi 6611 ván (ù 1826 ván) mà đã lên Tri Huyện (kinh nghiệm 52758). nhẩm tính thì trung bình 1 ván ù của bạn này là hơn 25 điểm.. ngưỡng mộ nhưng cũng có đôi chút nghi ngờ (chơi chưa thấy đặc sắc, cước lịch sử ko to, bảo ko nhiều...)
    P/s: xin lỗi bạn vì mình đã nghi ngờ. cũng chỉ là mong chúng ta có được 1 sân chơi vui vẻ và lành mạnh nhất.
    Thân!
    upload_2019-9-10_11-47-5.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  17. Game chắn Sân Đình có 3 game em à. Anh chia sẻ ở góc độ người chơi thôi nhé .

Chắn Sân Đình là trang mạng công tâm , minh bạch , bình đẳng . Thế nên anh mới gắn bó và đam mê đến ngày hôm nay.

maixuan. phỏm.

cụ già, mod02Mod06 thích điều này.
  18. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình có 3 game: Chắn, Phỏm, TLMN và điểm kinh nghiệm của từng môn đều được cộng vào điểm KN chung của người chơi.
    Chúc bạn chơi vui.

cụ già thích điều này.
  19. cụ già

cụ già Dân đen

cảm ơn anh, cảm ơn mod đã giải đáp. e cũng gắn bó với sân đình từ ngày mới thành lập đó anh, chơi từ phiên bản thử nghiệm.. bẵng 1 thời gian do công việc nên ko chơi, gần nay mới tiếp tục lại...Chúc anh sức khỏe, và có giây phút vui vẻ với game sân đình.
    Thân!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. cụ già

cụ già Dân đen

cảm ơn Mod giải đáp. chúc sức khỏe!

mod02, Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod06 thích điều này.