Đố Vui có thưởng , thông tin bổ ích !!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Thừa Tướng Lã Bất Vi, 28/3/17.

1. Xích_Thố

Xích_Thố Dân đen

2. Cảm ơn bạn đã tham gia toppic của mình, đáp án trả lời của bạn là hoàn toàn chính xác, Vâng Vãi Lùn , Ù to Vãi Lùn chỉ có thể là @chumso , hội phó của Chắn Hội Hà Nội

Bạn trả lời và đưa ra được các hình ảnh chuẩn Vãi Lùn =)) 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

3. IMG_0835.JPG

Anh là @Mod04 phong độ, đẹp trai và đào hoa nhất Sân Đình, tính tình luôn vui vẻ, nụ cười luôn nở trên môi. Hình ảnh của anh không thể thiếu trong các sự kiện của sân đình, anh là MC, là checker nổi tiếng trên Sân Đình mỗi đợt kiểm tra giới tính hàng năm. Anh luôn giúp đỡ các chị em trong lúc khó khăn về tình cảm, cũng chính vì yêu nghề, yêu công việc nên súng của anh luôn trong tình trạng hết đạn.:D

Nhưng ít ai biết được anh là người đọc điếu văn nổi tiếng khắp việt nam, giọng nói trầm ấm, nhẹ nhàng đi vào lòng người, có những bài điếu văn của anh trên YouTube nhận được hàng chục triệu Like.

Câu Hỏi : Hãy cung cấp 1 bài đọc điếu văn của anh trên Sân Đình đã mang lại tên tuổi cho anh.

10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu trả lời đúng câu hỏi trên của mình.

Chỉnh sửa lần cuối: 7/4/17
  4. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Ô cái này vô tình vào toppic của Khoai những bài hát chế em biết nè. K biết có đúng k

5. Cảm ơn bạn đã tham gia topick của mình đây là câu trả lời hoàn toàn chính xác, mod04 đọc đoạn điếu văn mừng xinh nhật của @Mod09 đã mang tên tuổi của anh đến với Sân Đình.

10 triệu bảo thưởng đã có trong tài khoản của bạn, hẹn bạn ở câu hỏi tiếp theo.

6. - Hỡi sứ giả Thanh Giang, mau mau trừ giặc giúp ta!
    Bỗng nhiên từ biển cả, thần Kim Quy hiện kên sừng sững khỏi mặt nước, nói to:
    - Người ở sau lưng nhà vua chính là giặc đó!
    Vua An Dương Vương quay lại nhìn không thấy ai chỉ thấy Mỵ Châu, liền hiểu ra nông nỗi. Cơn giận bốc lên dữ dội, vua bèn tuốt kiếm chém chết con gái yêu. Đoạn vua tìm lại thần Kim Quy thì thấy thần đang rẽ nước cho mình đi xuống biển cả.

08_mychau-660x440.

Đây là xự kiện có nhiều bài tham gia nhất, số bảo thưởng cũng nhiều nhất từ trước đến nay cho người chơi, đây cũng là sự kiện tổ chức thành công nhất của @Mod09 trong năm 2017.

Vâng, rất nhiều người biết đến hình ảnh của mod09 trên diễn đàn nhưng ít ai biết được cách đây 4 năm về trước mod08 là ai.

Câu Hỏi : Hãy cung cấp hình ảnh tình cảm, lãng mạn nhất của mod09 và mod08 với nhau.

10 triệu bảo sẽ là của bạn nếu bạn trả lời đúng câu hỏi trên.

7. bavixanh86

bavixanh86 Lý trưởng

[-(
    Anh Lã ở bên tàu khựa, chắc ko hiểu lịch sử VN, nhầm lẫn giữa Mị Nương và Mị Châu

8. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Ơ Mị Châu _Trọng Thủy đúng rồi còn gì. Mị Nương là con vua Hùng Vương thứ 18 mà

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  9. Liên Hoa Đăng

Liên Hoa Đăng Dân đen

Đúng rồi bavixanh truyện An Dương Vương và Mị Châu - Trọng Thuỷ

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  10. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

=)) NHƯ LÙN :)) :)) :D

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81 Tiêu Dao Hội

Ôg say thật vãi lùn. Chỉ có ôg mới nghĩ ra đặt con tên như vậy. Xin chúc mừng ôg có tên con hay như vậy =))=))

Ngố Xinh XinhHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

:)):)):))

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81 Tiêu Dao Hội

Top này là A buôn vua đăng giao lưu vui vẻ tất cả mọi người tham gia vui vẻ ôg lại đưa ra những câu hỏi quá vớ vẩn đây cũng lần đầu và cũng là lần cuối tiếp chuyện của Ôg.

14. Thảo Hương Cute

Thảo Hương Cute Chánh tổng

:)):)):)):)):)):))

thích đàn ôngNgố Xinh Xinh thích điều này.
  15. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

cảm ơn

16. Hôm nay mình có dạo qua diễn đàn nên có đọc bài của bạn @DONGSAY1 có nói là ù được khoảng 5 ván Chì Ù bòn bạch thủ chi, kính tứ chi . (luật chơi 4 người, cước phụ không tính ) Đây là kỷ lục của sân đình, cao nhất hiện nay mới có 02 người chơi khoảng 3 năm như bạn mà chỉ ù có 4 ván.

Thỏa thuận đôi bên cùng có lợi :

Bạn sẽ có tên trong kỷ lục của Sân Đình, bạn tìm đủ 5 ván Chì Ù bòn bạch thủ chi, kính tứ chi (cước phụ không tính) và mình sẽ chuyển tặng bạn 1 tỉ bảo.
    Nếu trong vòng 10 ngày kể từ thời điểm bạn chơi đến hôm nay mà không tìm được đủ 5 ván như bạn nói thì mong bạn không commen tại toppic của mình được không ạ .

Quyền quyết định là của bạn.
    ^:)^^:)^^:)^

thuybon.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/4/17
  17. Thảo Hương Cute

Thảo Hương Cute Chánh tổng

[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

thích đàn ôngNguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  18. thích đàn ông

thích đàn ông Chắn hội Hải Phòng

palouse. palouse.

Nobitaviet05ĐỉnhCao81 thích điều này.
  19. thích đàn ông

thích đàn ông Chắn hội Hải Phòng