Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. Sondat

Sondat Cố vấn BQT CHHN

Tôi nhì bảng thôi bạn ơi.hihi ngồi đánh mà có hai thằng bạn ngồi ngoài cú dòm thì nhất sao được.kakaka
    Lại còn treo thưởng ai loại được mình thưởng 150m nữa chứ.kakaka không được đâu hai sói ơi.

2. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Sửa lại rồi :D

3. 0982119116

0982119116 Chánh tổng

:-j%-(~x(

sondatratdo thích điều này.
  4. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

[-(<:-P>:)

Ngô Trí Việt, sondatratdo thích điều này.
  5. ratdo

ratdo Dân đen

Xin chúc mừng Anh Sondat và Anh Vas83, các Anh rất xứng đáng vào trận Chung kết<):). Xin chia buồn cùng Napal nhé;)). Em vào đến vòng này đã là một thành công rồi:">.
    Trân thành cảm ơn đến BTC và BQTCHLT đã cho ACE một sân chơi đầy thú vị, giao lưu, đoàn kết. Gửi lời cảm ơn tri ân đến ACE đã cổ vũ nhiệt tình cho các chắn thủ, góp phần quan trọng đến thành công của giải đấu.

XXXCRAZYXXX, sondat, cuongmah09111 người khác thích điều này.
  6. cuongmah0911

Bạn lưu ý nhé, đăng ký đúng nơi quy định để ban PC cập nhật danh sách bạn à. Còn nữa cấp bậc hiện tại của bạn là phú nông(chứ không phải phú lông) nên bạn không thể lên chánh để thi đấu cùng anh em. Nên bạn cần cố gắng nâng cao cấp bậc, đến lúc đó chúng tôi sẽ trân trọng mời bạn gia nhập CH. Chúc bạn vui
    p/s: bạn nên sửa lại năm sinh cho đúng, vì một em bé chắc chưa biết đánh chắn bạn à:D

chancaGiaLai3, Ngô Trí Việt, XXXCRAZYXXX3 others thích điều này.
  7. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

8-> bang hội mình cũng nên....hội ngộ nhân tài đât việt

Ngô Trí Việt thích điều này.
  8. Dương Toàn Thắng

Dương Toàn Thắng Chánh tổng

9. Phong Van

Phong Van Hội chắn Nam Định

Cô thương :) . Dính chi không ăn mà chờ chi. :x

[REPLAY]2013.5.27.9.32.34.

Fc GASON, ratdo, Ngô Trí Việt2 others thích điều này.
  10. tomhoang1983

tomhoang1983 Chắn hội Lèo Tôm

:(( không không đừng bỏ tom lại bep ơi

bep_kenh1983Ngô Trí Việt thích điều này.
  11. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

>:D<

12. cuongmah0911

Thưa bác, đây cũng là điều mong mỏi của anh chị em Chắn Hội Lèo Tôm. Tuy nhiên cái khó của anh em bên cháu là không tập trung tại một thành phố như bên CHHN, mà rải rác khắp mọi miền đất nước. Để tổ chức được một buổi off giao lưu cùng mọi người là điều rất khó. Tuy nhiên , cháu luôn hy vọng, anh chị em CH Lèo Tôm, cùng với sự giúp đỡ chí tình của các anh chị em bên CHHN cũng như CHKB sẽ biến cái khó này thành sự thật. Đến lúc ấy thì còn gì vui hơn, đúng không ạ?

Fc GASON, chancaGiaLai3, ratdo9 others thích điều này.
  13. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Ai mà rảnh rỗi vậy ta:-SS:-?
    1 mình ở Huyện đường, giữ bàn 30, đặt pass khác
    ChanPro2013.5.27.19.36.23.

chancaGiaLai3, 0982119116, ratdo3 others thích điều này.
  14. bep_kenh1983

bep_kenh1983 Học chơi

hic tôm đi đâu mà bặt vô âm tín vây,bẹp sắp phải lên kiệu hoa rùi ,tôm có tiễn bẹp ko?

Phong Van thích điều này.
  15. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Mình thấy ý tưởng của Ali33vn thật ý nghĩa và có tầm nhìn sâu rộng .Tổ chức một buổi Giao lưu giữa các Chắn Hội sẽ làm tăng sự hiểu biết ,học hỏi và thắt chặt mối quan hệ giữa các Hội với nhau .Đúng là khó khăn của các Chắn Hội Lèo Tôm và Chắn Hội Kinh Bắc là do các bạn ở xa và khắp mọi miền Đất nước .Nhưng nếu Tổ chức chặt chẽ và Thông báo từ trước nhiều ngày thì vẫn có thể đông AE thu xếp đến được .Kinh phí thì vẫn là "Lệ quyên" và có kêu gọi Mạnh Thường Quân .Địa điểm thì theo mình sẽ thuê một Hội trường của Trường nào đó cho rẻ ,nhưng vẫn đầy đủ Loa đài ,phông bạt...Nhưng Thời gian thì có lẽ phải qua Mùa Hè vào tầm tháng 8 khi các trường chưa vào học .Còn về ăn uống thì đã có HàBếp ...Chết rồi, mình cứ tán láo chứ có là "cước sắc "( chức sắc )gì đâu mà bàn sâu quá ,Nhưng mình vẫn mong sẽ có ngày như vậy.

chancaGiaLai3, ali33vn, XXXCRAZYXXX3 others thích điều này.
  16. Phong Van

Phong Van Hội chắn Nam Định

Theo như cá nhân tôi nghĩ thì không có việc gì gọi là quá khó. Quan trọng là chúng ta có muốn làm hay không thôi? Nhưng trước tiên để có thể tổ chức được buổi offline này thì sau giải đấu kén rể của CHLT lần tới, cá nhân tôi nghĩ ông và các anh em thành viên trong BQT CHLT nên sắp xếp lại nhân sự trong BQT cho ổn định và hợp lí. :)

muathuvang_vt, ratdo, XXXCRAZYXXX1 người khác thích điều này.
  17. cuongmah0911

KẾT QUẢ GIẢI ĐẤU
    “Chắn hội Lèo Tôm mở rộng”

Thân gửi các thành viên CH Lèo Tôm và các chắn thủ Sân Đình,

Sau gần 3 tuần thi đấu sôi nổi, quyết liệt với những trận đấu nghẹt thở, Giải đấu “CH Lèo Tôm mở rộng” đã tìm ra những gương mặt xuất sắc nhất:

GIẢI CHÍNH

Giải nhất: .BRUCENGUYEN với phần thưởng 800m Bảo
    Giải nhì: .. VAS83 với phần thưởng 500m Bảo
    Giải ba: ... SONDAT với phần thưởng 300m Bảo
    Giải tư:.... TOMHOANG1983 với phần thưởng 100m Bảo

GIẢI PHỤ:

Người có số điểm ù cao nhất trong 1 trận: Ratdo - 118 điểm với phần thưởng 50m Bảo
    Người có số điểm ù cao nhất trong 1 ván: Anhtuat - 35 điểm với phần thưởng 50m Bảo
    Giải phụ cho cước ù Cá lội sân đình: dung_kenh với phần thưởng 30m Bảo

GIẢI FAIRPLAY

Bên cạnh các giải trên, để cổ vũ tinh thần thi đấu đẹp của các chắn thủ, BTC quyết định tặng giải Fairplay cho các chắn thủ trong trận BK1 ngày 24/5/2013:
    Brucenguyen ........... 20m bảo
    Tomhoang1983 ....... 20m bảo
    Hoo_tal1 ................. 20m bảo

Trận này, Gaubangchu9909 bị lag mạng, ra vào liên tục trong 15’, các bạn vẫn đồng ý hủy các ván mà Gaubangchu9909 không chơi được khi mà bài đã được chia để đảm bảo trận BK1 được diễn ra công bằng.

Ban Quản trị CH Lèo Tôm và BTC Giải đấu xin gửi lời cảm ơn đến các trọng tài, giám sát đã nỗ lực hết mình với giải đấu

1. Cuongmah0911
    2. XXXCRAZYXXX
    3. Heromediapro
    4. Congchinh6780
    5. Muathuvang_vt

Mỗi trọng tài sẽ nhận được phần thưởng là 200m Bảo và lời cảm ơn từ BQT

Tổng phần thưởng dành cho các chắn thủ là: 2.890m Bảo được trích từ Quỹ Bảo của CH Lèo Tôm

BQT CH Lèo Tôm xin trân trọng gửi lời cảm ơn đến các khách mời từ BQT Sân đình, các chắn hội bạn và các chắn thủ Sân đình. Các bạn đã góp công sức rất lớn để giải đấu đầu tiên của CH Lèo Tôm thành công tốt đẹp. BQT rất vui mừng vì trận Chung kết có sự góp mặt của khách mời, Anh Sondat từ CHHN.

Với các thành viên CH Lèo Tôm, BQT rất cám ơn các bạn đã thi đấu hết mình, đồng thời thể hiện tình thân ái trong Chắn hội, tinh thần thi đấu rất fairplay trong giải, tạo ra một giải đấu cạnh tranh căng thẳng nhưng công bằng. Ví dụ: khi các chắn thủ bị sự cố mạng, các bạn đã sẵn sàng chờ đợi để bạn chơi ổn định và tiếp tục thi đấu sòng phẳng, thậm chí có trận thời gian đã bị gián đoạn tới 15p; hoặc hỗ trợ lẫn nhau về tài chính để bạn chơi có thể tiếp tục thi đấu giải….

Giải đấu “CH Lèo Tôm mở rộng”, giải đấu đầu tiên của CH Lèo Tôm đã kết thúc tốt đẹp, đánh dấu sự hiện diện của CH Lèo Tôm trong sân chơi chung Sandinh.com. Một lần nữa cảm ơn tất cả các Chắn thủ đã tham gia giải đấu này và hẹn gặp lại các bạn trong giải đấu tiếp theo của CH Lèo Tôm.

Trân trọng!

18. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

em xin có ý kiên ạ.
    còn thiếu giải dành cho người cổ vũ náo loạn(cuongmanh) nhất,hài ước nhất(bep_kênh),và cuồng nhiệt nhát(tất cả mọi cổ động viên đã có mặt):))

Fc GASON, Ngô Trí Việt, muathuvang_vt3 others thích điều này.
  19. Chắn Hội Hà Nội

Chắn Hội Hà Nội Ban quản trị

Chắn hội Sân Đình Hà Nội
    Ngày 28 tháng 05 năm 2013

Thư mời

Kính gửi: Chắn Hội Lèo Tôm!

Như toàn thể các bạn đã biết, CHHN đã trải qua 6 tháng hoạt động kể từ ngày thành lập, chúng tôi đã và đang mang lại cho mọi người trên trang mạng Sân Đình một tinh thần vui vẻ, đoàn kết nhưng không quên nghiêm túc trong tư cách đạo đức và cách chơi Chắn. Để kỉ niệm 06 tháng hoạt động hiệu quả đó, chúng tôi tổ chức 1 buổi họp mặt lớn tại Nhà hàng Trung Dũng, địa chỉ 46 Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, Hà Nội vào lúc 9.30g sáng ngày 08 tháng 06 năm 2013.
    Chúng tôi kính mời 03 người từ Chắn hội của các bạn (do sự phân công của Chắn Hội các bạn) tới tham dự và chia vui cùng với chúng tôi. Được đón tiếp các bạn là niềm hân hoan và vinh dự của tập thể CHHN, rất mong sự có mặt của các bạn trong ngày trọng đại này.

Thay mặt CHHN, trân trọng kính mời,

Fc GASON, bep_kenh 83, MrDuc555513 others thích điều này.
  20. Anh lang thang khắp Sân Đình.
    Mong được nhìn thấy bóng hình Bep_kenh
    ;;)>:D<:-*:x

chancaGiaLai3, bep_kenh 83heromediapro thích điều này.