Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. duan_china80

duan_china80 Lý trưởng

gì thế hội phó
    đang ở đâu

2. Đôi lời tâm sự với ACE chắn hội lèo tôm

Kính thưa toàn thể ACE thành viên chắn hội lèo tôm .
    HNMTV sau 48 giờ tĩnh tâm trở lại thấy mình vẫn còn tâm huyết với chắn hội lèo tôm lắm .
    HNMTV vẫn còn rất nhiều việc phải làm ở phíc trước , tại sao mình lại rút lui khi bao nhiêu anh em đã theo mình, ủng hộ mình để tạo nên 1 chắn hội lớn mạnh như bây giờ . không thể làm ảnh hưởng đến tinh thần của cả 1 tập thể được .
    Mặc dù thất bai 2-0 trước chắn hội hà nội (đây là lỗi của mình) nhưng ACE vẫn ủng hộ hà nội . cảm ơn mọi người vẫn tin tưởng HNMTV .
    HNMTV sẽ quay trở lại cùng với anh em .
    HNMTV ^:)^^:)^^:)^

Đào quang Tâm, lamtythoi, gatusso_mr10 others thích điều này.
  3. THÔNG BÁO

Ngày 08 05 2013 là ngày đấu đầu tiên của giải đấu SUPPER OPEN chắn hội lèo tôm
    Các bạn nếu ai chưa đăng ký thi đấu thì ra đăng ký .
    đúng ngày 06 05 2013 HNMTV sẽ công bố dang sách 16 bảng đấu (gồm 64 chắn thủ ), nếu ai không đăng ký sẽ mất quyền lợi của mình .
    Rất mong ACE thành viên chắn hội lèo tôm nhiệt tình hưởng ứng .

Trân trọng .

gatusso_mr, heromediapro, _Thu Hương_4 others thích điều này.
  4. THÔNG BÁO

HNMTV cần 4 trọng tài bắt chính trong giải đấu SUPPER OPEN chắn hội lèo tôm lần này
    không bắt buộc chụp hình , nếu chụp và post bài thì càng tốt . chắn hội sẽ hỗ trợ 200m bảo 1 người .
    Ưu tiên người đăng ký trước .
    Thân

muathuvang_vt, congchinh6780heromediapro thích điều này.
  5. heromediapro

heromediapro Chắn hội Lèo Tôm

Cho e 1 chân a nhé! Thank!

Hà Nội Mùa Thu Vàngcongchinh6780 thích điều này.
  6. tulangtu88

tulangtu88 Dân đen

Đăng ký hội viên chắn hội
    Họ tên: Nguyen Tuấn Tú
    Sinh năm: 10-10-1980
    HKTT: thanh xuân -HaNoi
    Nick tham gia:tulangtu88
    Cấp:Dehat. ID:658432
    Đt: 0949215555

congchinh6780MrDuc5555 thích điều này.
  7. gatusso_mr

gatusso_mr Chánh tổng

Anh em chắn hội Lèo Tôm ạ!
    Theo thiển ý của tôi thấy: Trên đời không có cái gì bằng phẳng cả, cuộc sống đâu phải lúc nào cũng êm đềm. Kẻ kia nó ném bùn vào "chúng ta" là nó muốn bôi nhọ "chúng ta", nhưng nó đâu biết rằng trước khi nó bôi nhọ "chúng ta", bàn tay nó đã dính đầy bùn rồi và thê thảm hơn là động cơ trong vỏ não của nó đã đầy bùn rồi. Ta không cần biết hành động của nó, ta hãy hướng về phía trước. Còn rất nhiều việc để làm hơn là quan tâm đến tên "Tiện phu" kia.
    Bác Hà Nội Mùa Thu Vàng ạ! Bác đừng buồn; các cụ nhà mình đã nói rồi: "Đừng thấy sóng cả mà ngã tay chèo", bác cứ làm thật tốt công việc của mình, đó là những minh chứng hùng hồn nhất của 1 trong những người đứng đầu chắn hội Lèo Tôm của ta.
    Mong tất cả anh em trong chắn hội của ta, đã sát cánh rồi càng sát cánh hơn nữa để "chúng ta" có sức mạnh bay cao và xa hơn nữa. Mục tiêu của chắn hội Lèo Tôm là: Tình cảm - Đoàn kết - vững mạnh .
    Thân ái!

lamtythoi, cuongmah0911, Bin_langtu3 others thích điều này.
  8. MrDuc5555

MrDuc5555 Học chơi

Họ và tên của chắn thủ: Nguyễn Minh Đức
    Sinh ngày:.09-12-1985 Nơi ở: Hà nội
    Tên Nick tham gia: MrDuc5555
    Cấp bậc:chanh tông. ID:628393
    dt:0948005555
    Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm..

9. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Em xin 1 chân anh nhé
    Chào đón anh trở lại với ngôi nhà chung:x

bongsu781, congchinh6780heromediapro thích điều này.
  10. MrDuc5555

MrDuc5555 Học chơi

E Xin Đăng Ký 1 Chân Trọng Tài Nhé

11. Em xin đăng ký 1 chân làm trọng tài. Có chụp hình những ván bài Ù to và đưa lên diễn đàn.

bongsu781heromediapro thích điều này.
  12. ratdo

ratdo Dân đen

Anh Hà Nội Mùa Thu Vàng ah, thắng hay thua điều đó được gì và mất gì? Theo em cái được lớn nhất là ACE của CHLT được giao lưu, vui vẻ, đoàn kết. Theo em nghĩ cái mất lớn nhất là Anh không còn tham gia Chắn Hội Lèo Tôm nữa. Anh đã không làm em và các ACE của Chắn Hội Lèo Tôm thất vọng về Anh.

gatusso_mrheromediapro thích điều này.
  13. gatusso_mr

gatusso_mr Chánh tổng

Anh em chắn hội Lèo Tôm ạ!
    Theo thiển ý của tôi thấy: Trên đời không có cái gì bằng phẳng cả, cuộc sống đâu phải lúc nào cũng êm đềm. Kẻ kia nó ném bùn vào "chúng ta" là nó muốn bôi nhọ "chúng ta", nhưng nó đâu biết rằng trước khi nó bôi nhọ "chúng ta", bàn tay nó đã dính đầy bùn rồi và thê thảm hơn là động cơ trong vỏ não của nó đã đầy bùn rồi. Ta không cần biết hành động của nó, ta hãy hướng về phía trước. Còn rất nhiều việc để làm hơn là quan tâm đến tên "Tiện phu" kia.
    Bác Hà Nội Mùa Thu Vàng ạ! Bác đừng buồn; các cụ nhà mình đã nói rồi: "Đừng thấy sóng cả mà ngã tay chèo", bác cứ làm thật tốt công việc của mình, đó là những minh chứng hùng hồn nhất của 1 trong những người đứng đầu chắn hội Lèo Tôm của ta.
    Mong tất cả anh em trong chắn hội của ta, đã sát cánh rồi càng sát cánh hơn nữa để "chúng ta" có sức mạnh bay cao và xa hơn nữa. Mục tiêu của chắn hội Lèo Tôm là: Tình cảm - Đoàn kết - Vững mạnh .
    Thân ái!

bongsu781, _Thu Hương_, choichozui9 others thích điều này.
  14. Kính thưa toàn thể ACE chắn hội Lèo Tôm

Được sự ủy quyền có công chứng của Kiều bang chủ , HNMTV quyền phó bang đã họp mặt với BQT chắn hội lèo tôm công bố giải đấu SUPPER OPEN chắn hội lèo tôm , giải đấu quy tụ 64 chắn thủ . Tổng giải thưởng lên đến hơn 3 tỷ bảo.
    Như các bạn đã biết thành viên chính thức của chắn hội lèo tôm có 65 thành viên , trong có 12 người nằm trong BQT (tính đến thời điểm hiện tại)
    Giải đấu SUPPER OPEN chắn hội lèo tôm lần này ngoài việc chúng ta giao lưu với các thành viên trong chắn hội , học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau. Chúng ta còn phải tri ân những người không thuộc chắn hội, họ là những người bạn của chúng ta, những người đã hảo tâm đóng góp cho quỹ bảo chúng ta .
    Vậy nên khi Ban tổ chức sự kiện đưa ra danh sách của 64 chắn thủ cho giải đấu lần này sẽ lấy theo thứ tự như sau :

1. Tri ân những người bạn của chúng ta, những người không thuộc chắn hội
    2. Thành viên trong BQT
    3. Thành viên trong chắn hội nhưng có đóng góp về tinh thần cũng như về mặt vật chất cho hội.
    4. Những thành viên là những đại cao thủ từ thời sân đình còn khai đình lập quốc hay những thành viên đã theo chắn hội từ thủa sơ khai .
    Rất mong các bạn tham gia đăng ký giải đấu của chắn hội.^:)^^:)^^:)^
    Nếu 1 ai đó mà HNMTV quên đưa tên bạn vào danh sách thi đấu mong các bạn thông cảm cho mình.

Trân trọng.

Fc GASON, ratdogatusso_mr thích điều này.
  15. MrDuc5555

MrDuc5555 Học chơi

BQT cho em hỏi đơn xin ra nhập của em đã được xét duyệt chưa ạ?????:-S

ratdoHà Nội Mùa Thu Vàng thích điều này.
  16. gatusso_mr

gatusso_mr Chánh tổng

Em chi dang ky chan co vu anh em thoi. :D

bongsu781heromediapro thích điều này.
  17. Chắn hội lèo tôm không kết nạp chú thì kết nạp ai đây .người như em mời vào , anh nghĩ còn khó , nói vui tý .
    Em là 1 đại cao thủ của sân đình . anh đã biết em từ khi bên chắn hội hà nội .
    Em thay avata chắn hội lèo tôm vào đi .
    rồi ra đăng ký ngay tham gia giải đấu . sắp hết hạn rồi đó em

ratdo, MrDuc5555congchinh6780 thích điều này.
  18. Chú đăng ký làm chân dự bị thi đấu cho anh nhá , nếu trọng tài bận thì chú bắt thay cho chắn hội nhá .
    chắn hội rất cần những người năng động như chú

bongsu781, gatusso_mrheromediapro thích điều này.
  19. MrDuc5555

MrDuc5555 Học chơi

Chân thành cảm ơn anh và BQT! ^:)^

bongsu781 thích điều này.
  20. duan_china80

duan_china80 Lý trưởng

ô thế em có dc kết nạp ko nhể

gatusso_mrheromediapro thích điều này.