Chắn hội Kinh Bắc

Thảo luận trong 'Chắn hội Kinh Bắc' bắt đầu bởi thuyvipbn, 10/6/12.

1. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

Nghe tên đã thấy cuối tháng rồi =))

Củ khoai lang thích điều này.
  2. huongthat

huongthat Chánh tổng

bác cơm giang này nắm chuyện thế:))

3. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Sau khi đã trao đổi với một số anh em trong chắn hội Bắc Ninh cũng như một số đại diện chắn hội Hà Nội!AE có thống nhất ý kiến như sau:
    Do cũng là cuối năm tất cả ACE chúng ta cũng đều bận nhiều việc nên lần off tại Bắc Ninh vào ngày 13/01 dương lịch này chúng ta tạm hoãn! Trân trọng thông báo tới toàn thể ACE được biết! Chắn hội Bắc Ninh mong muốn được gặp ACE Chắn hội Hà Nội cũng như toàn thể các chắn thủ Sân đinh vào một ngày gần nhất! Rất mong được sự ủng hộ của ACE! Xin trân trọng cảm ơn!
    TM Chắn hội Bắc Ninh​
    thuyvipbn​

4. xin chân trọng thông báo
    Nhân dịp đầu xuân năm mới thay mặt Anh Em Chắn Thủ Bờ Lam Sông Đuống bắc Ninh và Anh Xuanhip :
    Xin Trân Trọng Mời Các Anh Em Chắn Thủ Sân Đình về Dự bữa cơm thân mật và giao lưu văn hóa văn nghệ vào 9h đến 14h ngày 13/1/2013 về tại nhà Anh Xuanhip tại thị Trấn Hồ ,Thuận Thành,Bắc Ninh(BÁC xuan hip đã chuẩn bị 2 con Lợn Rừng và các Món Đặc Sản quê Hương Kinh Bắc để chiêu đãi Anh Em.Các Anh Em ở Hà Nội có xe ô tô đón về và đưa đi.các anh em nào đến dự đăng ký trước ngày 11/1/2013 theo số đt 0995648686 mình để mình sắp xe và chuẩn bị.sự hiện diện của Anh Em chắn thủ là vinh hạnh của Anh Em Bờ Lam Sông Đuống và Anh Xuanhip.Rất Hân Hạnh Đón Tiếp.
    TM hội chắn Bờ nam sông đuống

congchinh6780
    SDT 0995648686

minhanhbn, doc_co_cau_bai2, SonGiangHN2 others thích điều này.
  5. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

Vụ này là sao hả a ???

6. thì vẫn vậy mà chú?.anh em mình vẫn tổ chức mời các anh em trên sân đình về giao lưu .

DẾ MÈN 80doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  7. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

Theo mình nghĩ việc cá nhân hãy để bác xuanhip & chú 09 tự giải quyết còn chuyện ACE mình tập chung như đã hẹn thì cứ theo chương trình mà tiến hành, như thế thì ko pải nói đi nói lại nhiều, để người khác cho là ''nói dại'' tóm lại là: chốt Hạ. %-(

DẾ MÈN 80, doc_co_cau_bai2, minhanhbn3 others thích điều này.
  8. tôi mà là người chắn bắc ninh thì tôi sẽ gọi điện nhờ anh em mod pans nick vĩnh viễn của bạn luôn.

đây là 1 diễn đàn không bao giờ tôi chấp nhận 1 người như bạn vào đây để lấy anh em tôi ra làm trò đùa .

bạn thử sang đăng ký kiểu này bên chắn hội hà nội xem .

9. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

Chào bác " ha noi mua thu vang " !
    Cho e trao đổi với bác 1 chút, nick Bát Sách 1988 bị lỗi gì hả bác mà bác sang bên Box Chắn Hội Bắc Ninh lôi chắn thủ BN ra để giải quyết vấn đề cá nhân. Diễn đàn là nơi trao đổi mọi vấn đề in game lẫn out game ai mắc lỗi gì thì bác phải đưa ra lời nói của người ta, để mọi người cùng xem xét đánh giá sao lại phải gọi điện nhờ Mod band nick người khác.
    Box Chắn Hội Bắc Ninh lập ra là để AE cùng đồng hương có niềm đam mê, cùng sở thích chơi chắn gặp gỡ lẫn nhau, nên ai có muốn gia nhập cứ việc đăng ký bên e sẽ thảo luận xét duyệt ý thức sau ( việc nội bộ )
    Đây cũng chỉ là diễn đàn để giải trí sau ko nên quan trọng hóa vấn đề quá, cũng ko nên lôi bên này bên kia ra bác ạ

phản_lưới_nhà, Cọp CáiBát Sách 1988 thích điều này.
  10. - Năm Sinh: 1/1/1988
    - Họ và Tên: Nguyễn Thị Mộng Mơ
    - Số điện thoại liên lạc: 091, thứ 2, thứ 3, thứ 4, thứ 5, thứ 6 và thứ bẩy chủ nhật nghỉ.

tên tuổi số điện thoại không đúng
    đây chắc là nick của bạn đúng không . của bạn thì tôi cũng nói thẳng luôn

ha noi cũng chỉ nghĩ rất đơn giản :

1. đây là 1 diễn đàn chung của sân đình. (không 1 ai có quyền cấm đoán)

2. ha noi coi chắn hội bắc ninh như chắn hội hà nội . như anh em 1 nhà nên mình vào góp ý chân thành xuất phát từ tấm lòng rất thật cho BQT bắc ninh thôi
    * khi 1 người có niềm đam mê chắn cạ muốn tham gia vào chắn hội không đủ mà cái quan trong nhất là tư cách đạo đức
    * phải tôn trọng anh em thành viên chắn thủ
    * đây là 1 chắn hội . mà chắn hội có thì phải có điều lệ quy chế, tiêu chí..v..v.. đây không phải cơ chế xin cho , đây không phải là cái chợ. muốn vào thì vào muốn ra thì ra .
    * dù là vui chơi giải trí nhưng cũng phải đường hoàng, quân tử chắn . chứ không phải bịt đầu bịt đuôi như bạn nick Bát Sách 1988

nếu bạn có hồi âm cho ha noi thì anh em mình nói chuyện qua hòm thư nhé
    thank

11. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

Bạn HNMTV hiểu sai rồi, mình biết bạn batsach 1988 này, bạn là người rất vui tính và có 1 chút hài AE đã hiểu nhau thì ko có vấn đề gì cả.
    Số điện thoại liên lạc: 091, thứ 2, thứ 3, thứ 4, thứ 5, thứ 6 và thứ bẩy chủ nhật nghỉ.
    Mình phân tích nhé: 9 con số bạn 1988 đã viết thì ai cũng biết , còn : chủ nhật nghỉ tức là không đi làm và mọi người chỉ cần thêm số O vào thôi là có thể liên lạc đc với bạn ấy mà. :)) =D> >:D<

DẾ MÈN 80đỗ thành chung thích điều này.
  12. Bát Sách 1988

Bát Sách 1988 Học chơi

Hà Nội mùa thu vàng à, tôi đăng ký vào Hội chắn Bắc Ninh là việc của tôi, bạn phát ngôn phải hết sức thận trọng; nếu chưa biết gì thì hãy suy nghĩ thật kỹ. Mặt khác bên topic này không phải nơi để ai chọc ngoáy, phá đám hay khích bác nhau. Theo tôi bạn hãy tập chung chất xám để xây dựng Hội chắn Hà nội cho tốt - Việc ai người đấy làm. Tôi thấy Hội chắn Hội Hà Nội cũng đã làm gì tốt hơn Hội chắn Bắc Ninh đâu, về nhận thức chung của anh em trong Hội chắn Bắc Ninh tôi thấy chưa có vấn đề gì, còn bạn, hạy hãy xem xét lại. Nếu cần góp ý với tôi về nhận thức, suy nghĩ hay đạo đức có thể bạn hãy ĐT thẳng cho tôi, tôi sẽ cùng bạn giải quyết các vấn đề.
    P/s Không nên phát ngôn bừa bãi.

phản_lưới_nhàhuongthat thích điều này.
  13. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-j Anh ha noi mua thu vang là người vui tính nhưng có lẽ là người ko biết đùa chút xíu, bác ấy lại thuộc Binh đoàn chém mà :)) mình là người hay đùa nên ngay từ hôm ĐK mình biết bạn Bát Sách 1988 là 1 anh hùng Núp của Bắc Ninh đấy ;) như bác
    :) các bạn nhé >:D<

BAC NINH CITY06, đỗ thành chungQ_CKOI thích điều này.
  14. Sao dạo này mình chơi chắn đen thế?.chơi trận nào thua trận đó.:-<.ván nào cũng vậy bài không có cước sắc gì?..Người ta nói đỏ tình đen bạc ,nhưng mình chẳng có tình sao Bạc vẫn Đen???:((.Có lẽ phải bắc thang lên hỏi Ông Trời????.......

15. Sao dạo này mình chơi chắn đen thế?.chơi trận nào thua trận đó.:-<.ván nào cũng vậy bài không có cước sắc gì?..Người ta nói đỏ tình đen bạc ,nhưng mình chẳng có tình sao Bạc vẫn Đen???:((.Có lẽ phải bắc thang lên hỏi Ông Trời????.......

16. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-O ... chẳng có tình ... #-o Bác nào biết số điện thoại của Vợ bác congchinh6780 thì cho em biết với ^:)^ để em gọi hỏi chị dâu xem hình như dạo này chị ấy quên nấu ... Cháo Hành cho bác congchinh6780 ăn thì phải =))

17. huongthat

huongthat Chánh tổng

thế ông đi giải đen chưa?=))đi về tôi bảo đảm hết đen ngay:))

18. huongthat

huongthat Chánh tổng

em nói chỉ có chuẩn,ko cần chỉnh=))

DẾ MÈN 80 thích điều này.
  19. hhiiii.Cô Dế ơi!!!!!.sao cái gì cô cũng biết nhỉ???.hôm nào tôi lại mời Cô đi ăn Miến Chửi nhé :))

đỗ thành chung, Q_CKOIDẾ MÈN 80 thích điều này.
  20. Theo Ông giải Đen như thế nào?.Ông méch tôi đi???.Tôi Hậu tạ Ông =))