Chắn hội Kinh Bắc

Thảo luận trong 'Chắn hội Kinh Bắc' bắt đầu bởi thuyvipbn, 10/6/12.

1. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

A cho ra xưởng làm giấy ngồi à=))

DẾ MÈN 80Củ khoai lang thích điều này.
  2. ip_4s

ip_4s Dân đen

Khu nhà anh ở đã từng tiếp đội khách Santafe 40 xe một lúc, còn vào cty anh rộng 2 ha, vì em chưa xuống bao giờ lên băn khoăn, chứ ae bờ nam sông Đuống biết rồi mà!

minhanhbn, Duong Minh Chau, BAC NINH CITY5 others thích điều này.
  3. Bao giờ thì về các Bác nhỉ? .xin Chân Trọng mời các Bác về càng sớm càng tốt. E đang thèm rượu quá. Hii

4. BAC NINH CITY06

BAC NINH CITY06 Chánh tổng

chuẩn ko cần chỉnh :))

___s2_bỜm_s2___Củ khoai lang thích điều này.
  5. Hiii... Ngày tận thế đã qua TÔI XIN CHÂN TRỌNG GỬI LỜI CHÀO TỚI CÁC ANH EM CHẮN THƯ SĐ.Một kỷ nguyên mới anh em Sân Đình hãy đoàn kết cùng nhau phát triển. Có ngày tân thế BQT SÂN ĐÌNH khuyến mại gấp rút có 2 ngày .. Bây giờ ngày Tận Thế qua rồi BQT SÂN ĐÌNH khuyến mại 10 ngày để anh em nạp thẻ.hiiiij

minhbe2006, ha noi mua thu vangBAC NINH CITY thích điều này.
  6. thuyvipbn4

thuyvipbn4 chắn hội bắc ninh

Nhân ngày QĐND Việt Nam 22/12. E thay mặt ACE Chắn hội Bắc Ninh xin được chúc mừng các bác đang làm việc, công tác tại các đơn vị QĐ luôn vui vẻ, mạnh khỏe và hạnh phúc! em biết chắc tầm này các bác cũng đang thi đấu cho đội Galatasay bên Thổ rồi:D. Chúc các bác luôn hoàn thành tốt công việc của Đảng, Nhà nước, Nhân dân đã giao cho!

7. ip_4s

ip_4s Dân đen

Chúc mừng nhân ngày 22/12 : Q CKOI, SOIVO, BỊ RÁCH, .... và tất cả các chắn thủ đang phục vụ trong QĐND VN !

8. SonGiangHN

SonGiangHN Chánh tổng

Tôi cũng xin chúc các chắn thủ sân dinh thuộc QĐND Việt Nam, nhân ngày truyền thống luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc, trong chơi chắn sandinh thì luôn thể hiện được khí phách của Anh bộ đội Cụ Hồ. Nhớ là phải luôn chắc tay cò đấy nhé.

9. thịt hết của em giờ em ngủ dưới sông roài... thuyền cũng bay ... hàng hôm nay về Bắc Ninh...:D

10. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Xin trân trọng thông báo lịch giao lưu đầu năm 2013 của ACE Chắn thủ Bắc Ninh, Bắc Giang với ACE thành viên BQT, Chắn hội Hà Nội, trang sandinh.com!
    Được sự nhất trí và thống nhất cao của đại diện các bên! Hôm nay em xin thông báo lịch off như sau:
    Thời gian từ 10h sáng đến 15h 30 ngày 13 tháng 01 năm 2013.
    Địa điểm: Tại thị trấn Hồ - huyện Thuận Thành - tỉnh Bắc Ninh.( Quê anh xuanhip). Địa điểm cụ thể sẽ up sau/
    Dự trù kinh phí: từ 20 triệu bảo - đến 30 triệu bảo/chắn thủ ( Không tính đợt khuyến mại này:D).
    Mục đích: Giao lưu, học hỏi, tăng thêm tình thân thiết của ACE trong sandinh.com!
    Thông báo này thay cho giấy mời! Bác nào đi được Đăng ký tại đây. Chắn hội Hà Nội thì đăng ký cho anh Củ khoai lang( hội trưởng)
    TM Chắn hội Bắc Ninh​
    thuyvipbn​
    Ps: Các bác đăng ký theo mẫu sau để tiện liên lạc
    Nick:
    Tên thật:
    SĐT:

___s2_bỜm_s2___, Củ khoai lang, crom12 others thích điều này.
  11. Thay mặt cho hội trưởng củ khoai lang cùng toàn thể thành viên của chắn hội hà nội. xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất từ đáy lòng của mình tới anh em chắn thủ bắc ninh.^:)^^:)^^:)^ tấm lòng cao đẹp, nghĩa cử , tinh thần nhiệt huyết , hiếu khách của các bạn làm anh em chắn thủ hà nội thật cảm động:((:((:((
    chúc các bạn manh khỏe , hạnh phúc thành đạt và may mắn trong cuộc sống!!!!

12. SonGiangHN

SonGiangHN Chánh tổng

Tui chưa chính thức là thành viên của Hội chắn nào, không biết có được tham gia không đây.

___s2_bỜm_s2___ thích điều này.
  13. thuyvipbn

Bác không thấy có từ ACE thành viên BQT, Chắn hội Hà Nội, trang sandinh.com! Sao? Tất nhiên là được tham gia rồi

14. bác là thành viên của chắn hội hà nội rồi mà, đã vào danh sách từ 4 ngày nay.

15. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

Đợt này a Thủy cho bơi về Thuận Thành. Ở đấy có hồ câu cá 45kg ko a ?

16. thuyvipbn1

thuyvipbn1 Chánh tổng

45kg hơi bé! Chắc toàn loại 54kg thôi.:-c xuanhip

ng_ta_ơi thích điều này.
  17. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

>:D<

18. thuyvipbn

ACE đâu hết rồi! Đăng ký nhanh nhanh thôi. sang tuần là chiến rồi

19. ___s2_bỜm_s2___

___s2_bỜm_s2___ Chánh tổng

em xin 1 xuất anh nhé hjhj

Củ khoai lang thích điều này.
  20. ___s2_bỜm_s2___

___s2_bỜm_s2___ Chánh tổng

các anh đâu hết rồi lên tiếng đi nào