Chắn hội Kinh Bắc

Thảo luận trong 'Chắn hội Kinh Bắc' bắt đầu bởi thuyvipbn, 10/6/12.

1. kiepngheo2232

kiepngheo2232 Chắn Hội LÈO TÔM

2. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

:D:D Hôm nay Bẹp thi đấu với tư cách dâu con CHKB mong rằng Bẹp sẽ làm tốt vai trò của mình :">, nếu vòng thi này Bẹp ko vượt qua , thì Bẹp sẽ phải rót rươu (HOẶC TRÀ )mời các chắn thủ khi về off tại quê hương quan họ dấu yêu :"> (để chuộc lỗi khi OX đã dặt niềm tin vào Bẹp hihi)

Q_CKOI, beb123, ___s2_bỜm_s2___1 người khác thích điều này.
  3. Máy Chém SĐ

Máy Chém SĐ Lý trưởng

Trong bóng đá,trọng tài thường là ko chơi bóng hay..
    Nhưng...
    Trong SĐ,thường xuyên tham dự giải đấu trên cương vị trọng tài,nhưng lại oánh rất hay,vâng thưa CH,tôi xin giới thiệu MR Công THị Chính,ng đã xuất sắc về nhì và là chắn thủ đầu tiên đại diện CHKB đang lao vút đến trận CK =D>,xin được chúc mừng a đã ko phụ sự tin tưởng của bác hội trưởng và toàn thể a e,bộ óc ác ôn du côn siêu việt đã thể hiện rất tốt vào tối qua với những siêu phẩm đẹp mắt,màn rượt đuổi ấn tượng và cú bất tốc thần kỳ,các cổ động viên đã có 1 đêm ko ngủ,pháo sáng đỏ rực đêm Kinh Bắc.....
    Có lẽ chỗ ngồi phong thủy ko đẹp,điếu thuốc châm vào giờ xấu nên bác Thaogiahy nhận canh bài hơi xấu 1 tí + thêm cơn lên đồng của chắn thủ Bruce nên bác đành dừng bước tại cuộc thi và bước tiếp tại tổ xe,ko sao,như lời bác Thắng,vui là chính,tất cả là 1 nhà!
    Ngày hôm nay 2 Ác ôn của bang tiếp tục chinh phạt,mọi người cố gắng cơm nước sớm,trả bài muộn để đến cổ vũ cho 2 chắn thủ chúng ta nhé.
    Chiến thắng!

Q_CKOI, beb123, thuyvipbn3 others thích điều này.
  4. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

994174_115894568621108_1435938724_n.

5. kiepngheo2232

ok kakaka

6. probn6886

probn6886 Dân đen

Lâu lắm mới ù được ván như thế này! 1 phát 2 anh đi thẩm mĩ viện 1 anh đi tàu nhanh ra ga chờ trời sáng:D. ChanPro2013.7.17.16.6.14.

bep_kenh 83 thích điều này.
  7. probn6886

probn6886 Dân đen

Chúc bác Beb123 và BAC NINH CITY06 hôm nay thi tốt! \m/

beb123 thích điều này.
  8. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Chúc beb123 và BAC NINH CITY06 mã đáo thành công nhé. Thật bình tĩnh tự tin và chiến thắng.
    Chúc bep_kenh83 thi tốt và vào vòng trong. Cố gắng lên BX! Tin vui chiến thắng:-w

bep_kenh 83beb123 thích điều này.
  9. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

Cám ơn OX ,:"> bẹp sẽ thi với bản thân bep_kenh 83 bình tĩnh và tự tin , dù kết quả ko in chữ bep_kenh 83 bẹp vẫn vui :D

10. moathu

moathu Dân đen

Ta về ta tắm ao ta nào

11. BAC NINH CITY06

BAC NINH CITY06 Chánh tổng

Hum nay ngồi với 2 chánh bà, mà caj tính mềnh ngồi với phụ nữ là tim đập nhưng tay ko zun. Lên phải cố gắng để tim ko zun.:))

kiepngheo2232, Rong76, bep_kenh 831 người khác thích điều này.
  12. kiepngheo2232

13. BAC NINH CITY06

oke thank you vinamiu. mình sẽ cố gắng

14. duccodon

duccodon Chánh tổng

đại ca cố lên
    :))

BAC NINH CITY06 thích điều này.
  15. BAC NINH CITY06

anh đg cố lên đây :))

16. duccodon

duccodon Chánh tổng

để em hỏi chị xem anh có lên được không nhé

17. duccodon

duccodon Chánh tổng

18. BAC NINH CITY06

cảm ơn mọi người đã cổ vũ nhiệt tình cho 4 a e chúng tôi, may mà vào đầu trận đã phủ đầu đc ván cbt chi lên tim ko zun nữa:">, chia buồn với lâm xung và em bẹp, đã nhường anh và cô cọp đi tiếp. ^:)^

___s2_bỜm_s2___ thích điều này.
  19. ___s2_bỜm_s2___

___s2_bỜm_s2___ Chánh tổng

CHúc Mừng Anh >:D<

20. BAC NINH CITY06