CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. cảm ơn bạn đã muốn ra nhập chắn hội hà nội
    1. bạn phải có người tiến cử, hoặc có người đứng ra bảo lãnh cho bạn khi tham gia vào chắn hội (đây là quy định chung của chắn hội đã đề ra)
    2. bạn mới tham gia vào sân đình ngày 18 12 2012 thời gian quá ít để kiểm nghiệm .
    3. có 1 cách mà trưởng ban pháp chế mách nhỏ cho bạn là bạn cứ theo dõi chắn hội hà nội . khi nào chắn hội offline bạn có mặt đầy đủ . lúc đó ha noi xẽ đứng ra bảo lãnh cho bạn .

Motthoidenho2012 thích điều này.
  2. 1. quen với em là do anh tam do leo giới thiệu.
    2. anh em mình chưa 1 lần gặp nhau . mặc dù điện thoại với nhau thì đã rất nhiều rồi.
    3. tại giải đấu lần này anh không sếp em vào thi đấu tại giải chắn hội vì lý do em mất điện thoại ,không có số liên lạc.
    4. anh không thể vì tình cảm riêng tư mà làm vây được .
    5. anh chỉ có thể bảo lãnh cho em tham gia vào chắn hội .
    6. không phải ai cũng được may mắn như em đâu.
    thân.

tám_đỏ_lèo thích điều này.
  3. thành viên của chắn hội hà nội đều là những quân tử chắn.
    lần sau nếu gặp những trường hợp này em hãy nói rằng :

1. bạn vào phần tua lại ván chơi kiểm tra lại, nếu bạn phát hiện ra anh em trong chắn hội hà nội bơm bài cho nhau thì trưởng ban pháp chế xẽ tặng nóng bạn ngay 500m bảo (chích từ quỹ của hội)
    2. cứ sống đúng con người thật của mình, cứ đánh đúng với bài của mình. đừng vì 1 câu nói mà ảnh hưởng đến ván bài của bạn.

thank

Tranhai77, doc_co_cau_bai2choichozui thích điều này.
  4. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

Đêm qua chơi với 1 ông có cái logo chắn hội HN to đùng mà chơi bẩn. Hắn chủ bàn cài ù xuông cược 500k, 3 ván đầu thịt mình 40tr mình thấy đen quá nên cứ chạm ù k cần cước sắc, ha ha, mình ù 3 ván hắn vào đổi thành ù 4đ, hắn ù phát lại cài k ù xuông thế là sao nhỉ? Đời này k biết đâu mà lần, k biết nó có đút Bảo vào mồm cho no đc k

Đỗ_thành_chung, crom1, Tranhai777 others thích điều này.
  5. I. QUY CHẾ VÀ ĐIỀU LỆ CỦA CHẮN HỘI HÀ NỘI.

1. các thành viên của chắn hội hà nội là những người phải yêu môn đánh chắn,làm việc và sống tại hà nội.
    2. phải là quân tử chắn. phải có lòng bao dung độ lượng, vị tha. "thắng không kiêu , bại không nản"
    - không được đá đối thủ với bất kỳ hình thức nào, không được săn chộm gà, có nuôi thì mới được bắt, nếu có vô tình bắt được thì phải tìm cách trả dưới mọi hình thức.
    3. không được thay đổi luật chơi khi chưa hỏi đối thủ . nếu là chủ bàn mà 3 người chơi yêu cầu đổi luật chơi thì phải đổi, nói năng phải điềm đạm, không văng tục, chửi bậy.
    - khi đối thủ ù thì phải :)<:-P=D>, không được :(( X-(
    4. luôn tôn trọng đối thủ cũng như tôn trọng chính bản thân mình. ra chào ,vào hỏi. không được dùng phong cách của kể tiểu nhân, ngụy quân tử để đánh chắn.(bơm bài , hack bảo)
    5. tuân thủ nội quy của sân đình.

đây là quy chế và điều lệ của hội .

1. tất cả thành viên khi tham gia vào chắn hội đều tuân thủ nguyên tắc này .

2. theo như ông nói thì thành viên này có lối chơi bài chộp giật. giống y hệt congtonsach1980 và triển hộ vệ .

3. ông nói là phải có bằng chứng (ông có chụp ảnh các ván chơi mà ông chơi với bạn ý chưa )

4. ông có thể nói rõ tên nicks của thành viên đó lên đây , đừng ngại . tôi sẽ nhờ anh em mod kiểm tra .

5. nếu đúng như lời ông nói thì kể cả ai cũng bị loại ra khỏi chắn hội hà nội .

6. chắn hội hà nội cần chất chứ không cần lượng .

thank

doc_co_cau_bai2, kimguni84Củ khoai lang thích điều này.
  6. Nguyễn Trung Tuấn

Nguyễn Trung Tuấn Mê chắn hơn vợ, mê máy tính hơn bồ

tôi có bao giờ so kè mấy chuyện đó mà chụp chứ, bỏ qua đi@};-

Đỗ_thành_chung, crom1, babom2 others thích điều này.
  7. Chắn Hội Hà Nội

Chắn Hội Hà Nội Ban quản trị

Như anh em đã biết, bất cứ hoạt động nào hay làm gì thì cũng phải có kinh phí để hoạt động.
    Mình xin lập bảng vàng để ghi danh những anh em trong chắn hội đã đóng góp cho quĩ hội để Chắn hội Hà Nội của chúng ta còn có ngân sách hoạt động.
    Hy vọng sẽ có thêm nhiều chắn thủ trong Chắn hội hảo tâm đóng góp nữa nhé, giúp cho chắn hội của chúng ta giàu và mạnh,
    Xem đính kèm 13412

Đỗ_thành_chung, phuonglinh_1987, crom14 others thích điều này.
  8. tôi cho ông bạn già24 giờ. bạn có thể cho tôi địa chỉ . tôi đến nhà bạn xem nick đó là ai ở phần tua lại .
    bạn có thể cho tôi là bạn chơi với ai , để tôi nhờ mod kiểm tra .(gửi vào hòm thư của ha noi)
    bạn có thể cho tôi pas nick của bạn tôi xem lại rồi trả lại ngay cho bạn
    số của ha noi 0902442078.

quá 24 giờ nếu bạn không hồi âm
    đề nghị bác hội trưởng cu khoai lang xóa toàn bộ bài viết của nguyễn trung tuấn .
    1. không thể để 1 người bôi nhọ danh dự của các thành viên chắn hội .nói không thành có . đặt điều
    2. nói năng không có bằng chứng , úp úp mở mở , không đúng với phong cách của quân tử .
    3. nếu ông bạn xác định bỏ qua thì đừng lên đây nói (kiểu đánh trống bỏ rùi)

tính tôi nó vậy bạn mèo già thông cảm nhé

ali33vn, DẾ MÈN 80, CHINHTHAIBINH4 others thích điều này.
  9. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Nguyễn Trung Tuấn là anh em Hà Nội từ thời khai đình lập quốc mà, Có thể lâu không online sandinh không lắm đc tiêu chỉ cũng như lịch sử ra đời của Chắn hội thôi. :) Nếu Nguyễn Trung Tuấn đồng ý tham gia Chắn Hội Hà Nội mình vonte.
    Mình cũng trưa xem nhưng Những bài viết ae bất đồng quan điểm do mâu thuận, nhưng nếu tất cả anh em đồng ý mình sẽ xáo cho :)

10. Củ khoai lang

Trong cuộc chơi có thể phát sinh mẫu thuẫn vì game chắn đặc thù là đánh bài có ganh đua mà, tất cả ai cũng ý thức đc chỉ là chơi game, nếu chuyện gì không cần thiết nói thì anh em bỏ qua đi.

crom1doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  11. HoangBien103

HoangBien103 Chánh tổng

biết kim hết bảo mà a cũng k thể nào liên lạc đc, mà a thì lúc ol lúc k, nếu hn gặp kim cứ chuyển qua cho e nó, a có trách nhiệm gửi lại chú sau. Thanks:D

12. Củ khoai lang

không được đá đối thủ với bất kỳ hình thức nào, không được săn chộm gà, có nuôi thì mới được bắt, nếu có vô tình bắt được thì phải tìm cách trả dưới mọi hình thức. :))

Hìa hước nhưng khẳng định đc Fair Play tuyệt đối...:-bd

13. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Nguyễn Trung Tuấn không bao giờ nói điêu đâu !
    Qua đây E cũng cảnh báo hội mình tuyển người cho tinh : cần chất chứ không cần lượng .
    Trọng hội có cả người chơi xấu và bơm bài , E chỉ cảnh báo nếu các nick này không làm được người quân tử E sẽ ban nick !
    Nhưng lúc đó sẽ ảnh hưởng đến uy tín của hội :-?

Đỗ_thành_chung, crom1, ali33vn6 others thích điều này.
  14. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

Tất cả đều phải trải qua thời gian kiểm nghiệm và sàng lọc dần thôi.
    Không phải ai cũng có cùng mục đích và chí hướng giống nhau khi tham gia
    Nếu ai không thấy phù hợp thì tự rút lui hoặc bị loại bỏ thôi

phuonglinh_1987, kenday, hamvui682 others thích điều này.
  15. Củ khoai lang

Tất cả các Nic name lợi dụng uy tín chắn hội Hà Nội mà làm việc xấu, vi phạm nội qui của sandinh nhất định sẽ bị khai trừ.

DẾ MÈN 80, phuonglinh_1987, crom14 others thích điều này.
  16. kimguni84

kimguni84 Học chơi

da vang thua anh em hieu va ghi nho nhung dieu anh noi
    soi voi anh em luon ton trong cung nhu CHAN HOI HN em mot long mot da song chan thanh
    doi voi em du choi o lien dau cung anh em hay choi o LANG HA cung la 1
    don gia vi em yeu chan va yeu quy cac anh cac chu trong hoi
    em biet minh rat may man va em hieu minh phai song nhu the nao voi may man do
    chao than ai anh
    ha noi oi khat vong trong toi tinh yeu trong toi

17. Củ khoai lang

Viết bài có dấu tôn trọng anh em và người đọc nhé. Vi phạm nội qui của diễn đàn rồi. Cài unikek vào .

18. choichozui

choichozui Chánh tổng

Bác khoai ơi, phải xử lý thôi, để mod phải ra tay thì bêu lắm ạ :D

19. Củ khoai lang

anh biết ai mà sử... :D

choichozui thích điều này.
  20. kimguni84

kimguni84 Học chơi