CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Tất nhiên hiểu hay ko đó là việc của anh, nhưng em dám chắc 1 điều là anh tham gia hội nhưng anh chẳng hiểu thế nào là hội, ko hiểu thế nào là tập thể vì em thấy trong ý kiến xây dựng hội cái tôi của anh lớn quá đấy. Đây là diễn đàn của AE nên anh nói thì cũng phải đúng và rõ ràng, ai là người dạy khôn anh ở đây? AE góp ý nhẹ nhàng mà anh nói thế kia, muốn người khác tôn trọng mình thì trước hết anh hãy tôn trọng họ nhé.

Cọp Cái, binhvuhai01CHINHTHAIBINH thích điều này.
  2. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

:-j Mọi người ai nói gì nữa đâu.:-$

3. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Dựa vào những tranh luận của các ACE tôi thấy khó đi đến cái thống nhất của CHẮN HỘI HÀ NỘI ,vị vậy đề nghị trưởng ban pháp chế bổ xung thêm nội quy , quy chế để hội thống nhất những gì nội quy đã đưa ra. nhằm thống nhất với các ACE trước khi tham gia chắn hội đọc nội quy ,quy chế xem mình có nên tham gia vào hội hay ko nếu tham gia thì ta tuân thủ những gì hội đã thống nhất. Tạm thời mới chỉ có vấn đề về avt nhưng ko có nghĩa là đã thống nhất đc hết ,tất cả các ACE có ý định XD CHẮN HỘI HÀ NỘI góp tiếng nói của mình vào để nội quy đc hoàn chỉnh hơn sau này những ACE khác tham gia sẽ ko mất công tranh luận khó tìm hồi kết . Từ vấn đề đưa ra theo tôi ACE góp ý và cho biểu quyết cho dễ thống nhất.
    p/s Về việc avt cá nhân tôi có ý kiến để ACE xem xét : ta tìm 1 biểu tượng nào đó phù hợp và để ở góc avt .ví dụ như ở tv ta xem có cái biểu tượng của nhà đài mà ko ảnh hưởng đến chương chình chúng ta xem mà vẫn giữ đc sở thích cá nhân

CHINHTHAIBINH, Cọp Cái, ha gia trang6 others thích điều này.
  4. Tarzanboys68

Tarzanboys68 Lý trưởng

ko quên em là tốt roài:x>:D<

5. Phong Van

Phong Van Hội chắn Nam Định

Hiểu hay không đó là việc của tôi. Tôi không thích để logo lên avatar cũng giống như cô không thích thay Chánh tổng bằng Chắn hội Hà Nội. Ai dạy khôn tôi thì người đó tự biết.

Không chỉ riêng tôi mà một số anh em khác cũng không thích gắn logo lên avatar.

Củ khoai lang thích điều này.
  6. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

gay gắt quá bạn ơi... dế mèn cũng rất tâm huyết mà, bất đồng quan điểm tý thôi. Thật ra để lo go hội vào rất khó vì avata mỗi ng một ý thích, nhiều cái nhìn ko hợp khó lắm, kể cả desing logo có ng thích ng ko... vv theo mình là quyền của mỗi ng thôi. ai thích để thì mình giúp, còn ko thì cũng OK ..mình vẫn là ng chắn hội HN

CHINHTHAIBINH, Tarzanboys68, crom14 others thích điều này.
  7. Phong Van

Em không phản đối vụ logo riêng của hội. Nhưng em ghét cái kiểu ý kiến: " Thành viên nào tự ý thay đổi Avata có gắn biểu tượng thì lúc đó sẽ ko còn là người của Hội ". Những cái kiểu ý kiến kiểu này thì em sẽ gay gắt luôn.

8. Tranhai77

Tranhai77 Chánh tổng

Theo tôi, logo đưa lên hay ko đều tùy ý thích mỗi người, ko phải vì ko đưa logo lên mà ko phải là người của Chắn hội HN. Hãy là một người Hà Nội sao cho đúng nghĩa ae ah! Người HN là chân chính, hào hoa và có chút ngang tàng. Hãy thể hiện mình là người HN trong cách chơi thay vì chấp nhất nhau những lời nói.
    Diễn đàn này là nơi ae giao lưu chứ ko phải nơi để ae cãi nhau gay gắt thế này.
    Vài lời tâm huyết mong ae hiểu, đừng để các Chắn hội khác họ cười ae mình.:)

phuongthao14122007, donguyen_khang, huongcay7 others thích điều này.
  9. Phong Van

Phong Van dừng tranh luận vấn đề logo trên avatar từ phút này. Thân!

10. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Em ko thích thay đổi Chánh tổng vì em còn ý tưởng mới muốn xây dựng cho Hội, 1 số AE đưa ra ý kiến cùng em là dùng điểm kinh nghiệmđiểm diễn đàn làm tiêu chí xét duyệt cho thành viên Vay mượn quỹ Bảo sau này ( em chưa gửi cho anh Hội trưởng ), em làm vậy là cho cá nhân em ah, anh xét lại bản thân mình làm được những gì cho Hội đi nhé. Còn muốn tranh luận cứ nhắn qua hộp thư em sẽ trả lời anh, DD là nơi ACE góp ý, đôi co qua lại chỉ làm xấu hình tượng của bản thân thôi :-t

phuongthao14122007, CHINHTHAIBINHCọp Cái thích điều này.
  11. Phong Van

Vậy ra là mọi người tham gia hội phải làm được việc gì đó tốt đẹp cho hội, có công cho hội để lập công phải không? Tôi không thông minh như cô nên không có những ý tưởng hay như cô.

May mà mình chưa chơi bẩn để gây tiếng xấu cho hội. Không thì mình tèo. :))

Cọp Cái thích điều này.
  12. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

8-} =;

phuongthao14122007 thích điều này.
  13. phong van và demen80 . ( hãy nghe lời anh dù chỉ 1 lần)
    2 em không tranh luận thêm bất kỳ 1 vấn đề gì nữa liên quan đến avata nhé.
    2 em đều là 2 em của anh
    2 em đều là thành viên của chắn hội
    2 em đều lập luận và đưa ra những ý đúng của mình
    2 em đều là những người anh , người chị để các em nhìn vào
    từ bây giờ trở đi không 1 thành viên nào tranh luận về vấn đề này nữa nhé .
    bác hội trưởng củ khoai lang sẽ đưa ra ý kiến cuối cùng và sẽ làm thỏa mãn yêu cầu của 2 em.
    thank

CHINHTHAIBINH, Cọp Cái, Tarzanboys683 others thích điều này.
  14. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:)] Chờ 3 bác mà I-)

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  15. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

đánh tý cho vui đi :D

16. cho anh gỡ tý em ơi. bàn mấy hả em .

17. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

2 Bác đâu rồi..........

Củ khoai lang thích điều này.
  18. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

Em cũng không hiểu các Bác tranh luận kiểu j nữa cãi nhau như mổ bò ấy,ai cũng có cái Tôi cả.Nhưng theo tôi khi đã là một tập thể thì phải đoàn kết lại để xây dựng một tập thể vững mạnh,giúp đỡ lẫn nhau,học hỏi kinh nghiệm và chia sẻ.tạo ra một Chắn hội HN để anh em các tỉnh nể phục vì phong cách chơi,các quản lý anh em trong Bang hội.Mà vì mỗi cái Aavata thôi.
    Theo quan điểm của tôi cái này nên theo số đông anh em và quyền quết định thuộc về bác hội trưởng.các bác nên hiểu khi đi làm ở một công ty nào khi SÊP TỔNG mà đã ra quyết định thì tất cả anh chị em phải nghe ai dám cãi đâu.vài lời chia sẻ cùng anh em.
    ps: Bác Hội trưởng toàn quyền quyết định đặt Avata

phuongthao14122007, crom1, CHINHTHAIBINH6 others thích điều này.
  19. Cloud_Of_Tiger

Cloud_Of_Tiger Chắn hội Hà Nội

Cho Em Tham Gia Với Nha . Mong Anh Chị đồng ý để đ.c biết mọi người và vui vẻ với lần OFF này vì em mới biết và tham gia vào chắn hội .
    Nick Name : Cloud_Of_Tiger.
    Tên : Nguyễn Tuấn.
    SĐT : 0972 632 368 .
    Ngề Nghiêp : Sinh Viên.
    Địa Chỉ : 225 Nguyễn Ngọc Vũ - Hà Nội.

Cọp Cái thích điều này.
  20. Chắn Hội Hà Nội

Chắn Hội Hà Nội Ban quản trị

logo đây bác nào yêu mầu cờ sắc áo thì lấy dùng..mình thấy vào vàn chơi Ok

Xem đính kèm 13170

crom1, chumsoPhong Van thích điều này.