CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. _Mr Tùng_

_Mr Tùng_ Chắn hội Hà Nội

E chưa gia nhập chắn hội ( chắc sẽ sớm có ý kiến để các bác cân nhắc:) :), Cái hình đại diện này nếu thêm vào hình nền màu vàng cái hoa văn TRỐNG ĐỒNG in mờ có được không ạ? Để em thử làm cái nhé:D

ngheyeu96, hamvui68, Xuân Thanh 0072 others thích điều này.
  2. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Nếu vậy anh để 1 nick tham gia hội, 1 nick vô bàn chơi riêng. khi vô bàn chơi nếu nick anh có gắn logo biểu tượng thì anh sẽ phát huy hết tinh thần Fairplay của Hội - đấy là suy nghĩ của em. Còn anh mà ko tán thành nữa thì em cũng :|

ali33vn, doc_co_cau_bai2_Thu Hương_ thích điều này.
  3. _Mr Tùng_

_Mr Tùng_ Chắn hội Hà Nội

Tỷ dụ dư này có được không ạ
    Xem đính kèm 13096

ngheyeu96, hamvui68, crom12 others thích điều này.
  4. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Biểu tượng to như hình của anh Khoai là ổn hơn bạn ah, còn vân hoa trống đồng thì mờ đi tý nữa, để cho hình chính rõ hơn, chắc chắn sẽ đẹp.

hamvui68 thích điều này.
  5. Test0102

Test0102 Học chơi

Xem đính kèm 13100

ali33vn, Củ khoai langDẾ MÈN 80 thích điều này.
  6. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Thật ra logo càng đơn giản dễ nhớ thì càng đẹp, nhìn vào có thể dễ dàng nhận ra ý nghĩa của nó ... Trống đồng là BT của văn hóa Việt Nam anh cũng nghĩ đến . Nếu chỉ là avata thì không sao nhưng cho vào logo thì hơi rối.
    Ý tượng của anh dựa vào 3 mầu của lá cờ Fair Play ( Vàng, xanh dương, Xanh tím ) cho vào logo chắn hội. Nếu thấy OK sau anh in cho mỗi ng một cái áo cho nó máu :D

ngheyeu96, crom1, hamvui684 others thích điều này.
  7. Phong Van

Phong Van Hội chắn Nam Định

Anh không gắn logo lên avatar của anh cả 2 nick Phong Van và wens01. Còn nếu cả hội không tán thành thì anh rời hội cũng không sao.

frozen1978 thích điều này.
  8. Củ khoai lang

gì thế này.. :D

9. bác hội trưởng , làm cho em con rồng như bác đê
    cứ hình của anh là ok rồi
    thank

10. Củ khoai lang

Theo ý thích của mỗi người thôi, avata là quyền ý thích của từng ng ..theo tôi mọi ng đừng câu nệ.. Cứ ng của chắn hội là OK rồi :)

crom1, wens01doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  11. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

bác đúng thật là:-S.Người của hội thì phải có logo riêng chứ.Cầu thủ còn có màu áo riêng mà;)A chê thì cho em

ngheyeu96, crom1, hamvui682 others thích điều này.
  12. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-< Ra hay ở đấy là quyết định của anh em ko có ý kiến, còn vấn đề em đưa ra gắn logo Hội trên Avata là cá nhân em góp ý xây dựng cho Hội nhé, em theo số đông biểu quyết :-t

_Thu Hương_, ali33vn, Củ khoai lang2 others thích điều này.
  13. Củ khoai lang

Theo tôi cái vụ avata với thay chữ là quyền và cách suy nghĩ riêng của từng ng thôi..anh em Nex đi.
    Có mỗi cái logo hội ai có ý tưởng gì hoặc design đc thì đóng góp cho ae, hay và hợp với mọi ng là OK. Sau thích in ấn hoặc biểu trưng gì của hội thì có cho nó máu ..thế thôi :)...tôi thấy cho con rồng vào Avata của tôi cũng thiếu thẩm mỹ thế nào ý..Thôi tôi cũng bỏ :D

wens01 thích điều này.
  14. cuchuoihn

cuchuoihn Chắn hội Hà Nội

Năm nay năm rắn,anh phải để rắn,ai để rồng nữa =))=))

15. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Anh bẻ cho em cái gương đi,đeo cho em cái dải Chắn hội HN lên trán cô em này giúp em nhé!;)

16. phong vân à, hình avata của em là biểu tượng có từ rất lâu rồi , cũng như demem80 ,cuchuoihn v...v... và rất nhiều anh em khác nữa .anh biết chứ nhưng bây giờ...

1. anh em chúng ta bây giờ đã là 1 tập thể , cùng sống chung dưới 1 mái nhà , anh em mình có thể vì nhau 1 tý (1 người vì mọi người , mọi người vì 1 người )

2. hãy vì tập thể . hãy vì anh em . chúng ta bây giờ như tay với chân . có như thế chúng ta mới đoàn kết và phát triển được. ( 1 con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ )

3. hãy bỏ cái tôi của mình để hòa mình cùng với anh em, hòa mình cùng với chắn hội ,em hãy vì tập thể mà hy sinh bản thân mình được không.

anh góp ý thẳng vậy, em đừng giận anh nhé .
    anh dám chắc rằng nếu để logo của hội thì .... phải nói thế nào nhỉ hoành tráng em à, hoành con nhà bà tá tràng
    hãy tin anh rù chỉ 1 lần thôi em
    riêng về việc này theo anh, bác khoai hội trưởng sẽ trao đổi riêng với em nhé . bác sẽ là người quyết cuối cùng

mod09, binhvuhai01, đỗ thành chung4 others thích điều này.
  17. Củ khoai lang

:)) nex

18. wens01

wens01 Chánh tổng

Logo riêng để dưới nick hay ở chữ kí thì PV okie liền. PV không phản đối vụ logo riêng. Hoặc là sau này in sau lưng áo cho anh em thì PV cũng tán thành.

19. wens01

wens01 Chánh tổng

Em không phản đối vụ logo riêng của hội nhưng em không thích để logo trên avatar. Em muốn rằng mình vô bàn chơi với các nick khác thì họ không cần phải biết mình là chắn thủ của hội. Đã là chơi đẹp rồi thì không cứ phải có avatar gắn logo thì mới là hoành tráng hoặc phát huy hết tinh thần Fairplay của hội.

Em không phải là không vì tập thể nhưng em cũng có những suy nghĩ theo cách chơi của riêng em.

frozen1978 thích điều này.
  20. huongcay

huongcay GĐ Tập Đoàn Nhai

Đấy là ý kiến đưa ra thôi mà:-P . Nếu thấy hợp lý thì làm. Nhưng nếu khó cho người giữ Bảo thì xem lại. Vì việc vay bảo ko fải là kinh doanh, nó gắn với trách nhiệm trả nợ, tư cách người vay nên đưa ra để hạn chế tình trạng vay mượn, này nọ bên ngoài. Bản thân người vay bảo sẽ fải lo trách nhiệm trả nợ vì đây là của tập thể do vậy không làm ẩu được. Trong quá trình hoạt động có thể từng bước hoàn thiện mà. :)

wens01, doc_co_cau_bai2, mod092 others thích điều này.