CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Mời ae ai đi đăng ký tiếp nhé

thuyvip đã thông báo vậy ae chắn hội Hà Nội lưu ý đăng ký đi sớm nhé để mình còn báo BQT thuê xe.
    Ai tham gia đi giao lưu thì ghi rõ Nic name, tên và số ĐT để mình và ha noi mua thu vang tiện liên lạc.
    Kinh phí tham gia dưa góp là 300K ( Tài chính thực chi công khai sau )
    Anh em xuất phát tại Hà Nội khoảng 8h ngày 13/1/2013. ĐC xe đưa đón anh em chính thức mình sẽ thông báo sau...:)

Duong Minh Chaumod09 thích điều này.
  2. binhvuhai01

binhvuhai01 Chắn hội Hà Nội

Mình được một bạn chơi cùng bên vn.vinagames giới thiệu sang sandinh, muốn tìm lại bạn ấy bên này mà khó quá. Vì thông tin về bạn này chỉ biết mỗi nick bên vn.vinagames là chipuka..., hay chơi cùng với nick binhvuhai, cogomocothat, lam235678 . Vậy nếu bạn chipuka có lên đây thì pm mình với nhé.

Củ khoai lang thích điều này.
  3. binhvuhai01

binhvuhai01 Chắn hội Hà Nội

Ới bác lãnh đạo ới, em đăng ký rùi mà , hay là bác up luôn cái danh sách đã đăng ký đi lên tiện cho anh em xem nhé :
    Em đăng ký lại nè ( không có bị các bác bỏ rớt thì buồn lắm):
    Nick : binhvuhai01.
    Tên : Vũ Hải Bình . 1965
    Điện thoại : 0913849815

Duong Minh Chau thích điều này.
  4. ali33vn

ali33vn Chắn hội Hà Nội

không đồng ý với ông bố này nha, say mấy say vẫn không được quên tương lai con em chúng ta.=))

DẾ MÈN 80, CHINHTHAIBINHdoc_co_cau_bai2 thích điều này.
  5. ali33vn

ali33vn Chắn hội Hà Nội

Cái kín của các bác em biết rồi, vì em toàn kín như vậy.=P~

6. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-B Anh hiểu sai ý em chăng :-/ Ý kiến của em là Quỹ bảo ko dùng để cho thành viên Vay mượn mà, em xin nêu 1 vài lý do:
    1- 1 số anh em chỉ tham gia hội vì mục đích mượn bảo ( có )
    2- Người cầm quỹ (dù là bất kỳ ai) cũng sẽ thấy phiền mỗi khi có người muốn vay lại phải thu xếp vào SĐ chuyển cho ACE, nếu ko vào được thì sẽ lại gây hiểu lầm (ai cũng có công việc và gia đình của mình nữa mà)
    3- Vay mượn lại phải xác nhận diễn đàn, thời gian vay - trả ... rất phức tạp các bác ạ, nhiều người ko hiểu có khi lại hiểu lầm Hội ta có kinh doanh bảo.
    .....
    Chắn hội Hà Nội là 1 tập thể mà ở đó ACE ta có thể giao lưu kết bạn, gặp gỡ, trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm về Chắn 1 cách vui vẻ nhất. Càng đơn giản được thủ tục - càng vô tư thoải mái đúng ko ACE <:-P

ngheyeu96, Xuân Thanh 007, crom18 others thích điều này.
  7. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Tiên hạ thủ vi cường!
    Anh, em, bạn bè, hãy hiểu nhau!
    Đừng vì nóng giận mà làm mất hòa khí và nhuệ khí!
    I can You!

CHINHTHAIBINH, DẾ MÈN 80, crom13 others thích điều này.
  8. Củ khoai lang

Có giayizichuaboc đăng ký đi offnine
    Anh em nào đi thì đăng ký nhé còn báo BQT sandinh bố trí xe đưa đón anh em.
    Mấy em gái rảnh lên danh sách giúp anh với :)

giayizichuaboc (0912123.955)

9. Củ khoai lang

:-bd

10. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Vẫn là tự sướng :D Chú phải học cu em Bánh nướng nhiều :))Chưa đến 6h tối anh chumso gọi điện đã xách cưa đi cưa gái rồi 8-}

11. VI QUY ĐỊNH CHUNG KHÁC
    1. Mỗi 06 tháng 01 lần chúng ta sẽ tổ chức bầu bán hội trưởng 1 lần ai có phiếu cao nhất sẽ được làm hội trưởng.
    2. mỗi thành viên trong chắn hội nếu vi phạm nhưng điều khoản trên, nếu nhẹ sẽ bị khiển trách , phạt vạ hay nếu nặng sẽ bi khai trừ ra khỏi hội và bị pans nick vĩnh viễn.
    3. mỗi 1 tháng chúng ta sẽ bình bầu hạnh kiểm của từng thành viên trong hội . nếu ai có số phiếu bình chọn cao nhất sẽ được hội trưởng thưởng . mỗi tháng có 3 người và mỗi người được 30m bảo
    Kính mong các anh em hội viên đóng góp cho ý kiến để chắn hội hà nội thành công tốt đẹp!!!
    chào thân ái và quyết thắng!!!!

ha noi xin tiến cử 3 thành viên của hội có đóng góp về ý tưởng , chấp hàng nội quy , quy chế đầy đủ của hội.v..v...(đi offline đầy đủ )
    1. demen80
    2. cop_cái
    3. thu huong
    các anh em thành viên của chắn hội cho ý kiến của mình.(riêng đối với ha noi thì mình tiến cử 3 người trên)
    các bạn có thể tiến cử người xứng đáng cho hội để cuối tháng bác hội trưởng sẽ trao phần thưởng.
    thanks .

12. Chắn Hội Hà Nội

Chắn Hội Hà Nội Ban quản trị

:D

DẾ MÈN 80hamvui68 thích điều này.
  13. _Tàn Chi Lệnh_

:-bd Dế rất tâm lý & lo xa, vd bác Khoai cầm quỹ mà đang abc.....xyz thì làm sao mà bơm được cho ACE=))

DẾ MÈN 80, crom1, hamvui681 người khác thích điều này.
  14. phó hội doc_co_cau_bai2 chịu trách nhiệm về quỹ bảo của hội (anh em đã thống nhất rồi)

15. NOBITA 595

NOBITA 595 Chánh tổng

Ước gì mình làm Hội trưởng nhỉ !!!!![-O<[-O<[-O< Cô thương Nobi, cho Nobi làm Hội trưởng Chắn hội Hà Nội

donguyen_khang thích điều này.
  16. _Tàn Chi Lệnh_

:-? Bác ha noi lại định không cho em abc...xyz à? >:)

Thần Chết Emhamvui68 thích điều này.
  17. hamvui68

hamvui68 Tổ Trưởng Tổ Trông Xe_CHHN

ABC.....XYZ..........:)............Bác nào chê....:-O ........để tôi nhé!\m/

ngheyeu96 thích điều này.
  18. Chắn Hội Hà Nội

3/1/13 14:31 Quỹ Hội ! Chuyển từ nick cukhoailang và ngocanh207 sang ! +1.500.000.000 1.500.200.000

ngheyeu96DẾ MÈN 80 thích điều này.
  19. Chắn Hội Hà Nội

Anh em ai có lòng hảo tâm đóng góp cho hội nữa thì comment nhé.
    Quĩ hội sẽ chuyển sang tài khoản của Phong Vân 100M. như đã thảo luận ở trên.
    Tạm thời quĩ trưa cho vay chỉ để dùng vào Khen, tặng khi có sự kiện các với các Thành viên hội.

20. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Quỹ hội dùng vào việc gì bác cứ để lại comment ở đây hoặc gửi hộp thư cho E nhé !
    Mỗi lần chung chuyển E thu 5% lệ phí :D

ngheyeu96, crom1Chắn Hội Hà Nội thích điều này.