CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

Tôi xin đóng góp ý kiến với hội như sau
    *Theo tôi tất cả thành viên trong hội cùng dùng chung 1 avantar để các thành viên trong hội dễ dàng nhận biết các thành viên khác trong hội và người ngoài hội biết chúng ta là thành viên chắn hội hà nội.
    * Khi đã dùng chung avantar của hội thì các thành viên trong hội phải tự có ý thức giữ gìn bản sắc và tiêu chí do hội đề ra, khi có thành viên nào đó vi phạm thì người ngoài hội dễ dang biết để góp ý và phản ánh.
    * avantar chung theo tôi lấy những hình ảnh đặc trưng của HN mà mọi người ai cung biết như hồ gươm, tháp rùa, văn miếu, chùa một cột, hồ tây... chẳng hạn.
    * Nếu có gì không đúng mong các bạn góp ý nhé!

Duong Minh Chau, DẾ MÈN 80, hamvui682 others thích điều này.
  2. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Theo tôi thì đóng cho cái dấu vào avt. avt này theo tôi từ khi khai đình đến nay tôi ko bỏ ,1 số ae cũng vẫn giữ avt của mình từ trước tới nay:-bd nhất định ko bỏ:))

Duong Minh Chau, DẾ MÈN 80, chumso4 others thích điều này.
  3. Đúng, đúng!
    Đóng dấu bản quyền là được!
    Có điều: mưu sự tại nhân, thành sự tại thiên!

hamvui68_Thu Hương_ thích điều này.
  4. hà nội cũng nhất chí với ý kiến của bạn crow1, nhất định không bỏ . đóng thêm vào khung hoặc đóng dấu bản quyền . nhất định không đổi . cái này nhờ bác khoai nhé, màu cờ sắc áo .

hamvui68, chumso, CHINHTHAIBINH1 người khác thích điều này.
  5. CHINHTHAIBINH

CHINHTHAIBINH Chánh tổng

:))avata của a ngọc jo mà thay mấy cô người mẫu tắm biển thì buồn cười nhỉ=))thì ra hanoimua j dc ae

Duong Minh Chau thích điều này.
  6. thông tin mật từ trường quay ss
    theo như thông tin mật mới nhất mà các anh em tình báo của hội vừa báo về . (nghe đâu là chắn hội ninh buồn)
    sẽ có 1 số thành phần lập nick tham gia vào hội . sau đó kết bề kết đảng để phá hoại chắn hội hà nội.
    *họ sẽ chộm gà , săn bảo, có lối chơi chộp giật , vay quỹ hội mà không bao giờ trả, họ sẽ mua chuộc những lãnh đạo cao cấp của hội như bác củ khoai lang, ngoc anh 207 , tao , crow1 bằng mọi cách như tiền tài và gái đẹp..v...v.. ) cái gì chứ khoản gái đẹp là bác crow1 nhà mình là quay tít
    ha noi kiến nghi với các hội phó và đặc biệt là hội trưởng phải hết sức cảnh giác cao độ.
    - chúng ta cần chất chứ không cần lượng .
    - khi có 1 ai đó vào hội chúng ta phải điều tra lý lịch 3 đời
    - phải có người trong hội đứng ra bảo lãnh cho thành viên mới.
    ha noi đang ngồi quán trà chanh chém... gió đầu nhà, chém..... tý cho zzui...

7. Ù_Thì_Em_Xin

Ù_Thì_Em_Xin Chánh tổng

Bác chém thế này thì xúc vào đúng chỗ phạm của E rồi b-(
    (nghe đâu là chắn hội ninh buồn)

Thích nhất câu này của bác :
    - chúng ta cần chất chứ không cần lượng .

E nhiệt liệt hoan nghênh và ủng hộ các bác >:D<

8. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

oh ý kiến đóng dấu cũng được đấy. Bác nào nghĩ xem mẫu dấu nào đẹp coi

hamvui68 thích điều này.
  9. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Đặt cho mỗi ông cái tháp rùa lên đầu . nhỏ nhẹ thôi ko gãy cổ

Duong Minh ChauCHINHTHAIBINH thích điều này.
  10. Ấy, Hà Nội = hà lội!
    Vì thế dòng Tô Lịch là pro nhất!

_Thu Hương_ thích điều này.
  11. ha gia trang

ha gia trang Chánh tổng

dán cho mỗi ông con 8s vào mặt ấy

hamvui68 thích điều này.
  12. dìlàchính

dìlàchính Học chơi

kenday chu cu pha chan hoi cho anh , bon anh lap chan hoi moi , bau chu lam hoi truong . co len ech

13. wens01

wens01 Chánh tổng

Tôi không tán thành dùng avatar chung. Cụ nào đó đưa ra ý kiến này chỉ nhiễu sự.

CHINHTHAIBINH, doc_co_cau_bai2Q_CKOI thích điều này.
  14. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

~x( Thôi hỏng rồi :)] anh xuanhip ơi? cho ngay bảo vệ kiểm tra Trung tâm điều hành hội chắn BN nhé, hình như có người cài trộm máy nghe thì phải, việc AE mình bàn lộ hết cả rồi, chuyển phương án 2 anh ơi =))

15. em phong à,:)) Cụ nào đó đưa ra ý kiến này chỉ nhiễu sự. ý tưởng này là của anh: là đóng dấu 1 góc nhỏ vào avata thôi ,
    khoảng 1/10 ảnh thôi mà. vì như thế mới tạo thương hiệu chắn hội hà nôi.
    nếu tất cả các anh em trong hội đều nhất chí thì em hãy vì mọi người mà hy sinh nhé được không.
    ý tưởng của anh là thế thôi nhưng cái này chắc gì anh em mod đã giúp chắn hội mình được vì các em nó đang chổng mông lên để làm.nghe đâu cả tuần nay chưa tắm.:))
    sắp tới 13/01 chú thu sếp nhé, anh em mình sang bắc ninh uống với nhau chén rượu nhạt

CHINHTHAIBINH, wens01Q_CKOI thích điều này.
  16. :)] báo cáo bác hội trưởng củ khoai lang. anh cho lênh anh em rút về ngay. tình báo của ta bị lô rồi .
    =)) hiện tại thuê bao của bác hội trưởng đang nằm đè lên thuê bao khác~x( hỏng con nhà bà bỏng rồi.
    thay mặt hội trưởng, có công chứng ủy quyền: các đồng chí chuyển ngay sang phương án 3 .=))
    chào thân ái và quyết thắng!!!

17. Xuân Thanh 007

Xuân Thanh 007 Chắn hội Hà Nội

:-bd:-bd=D>
    :-bd

Củ khoai lang thích điều này.
  18. wens01

wens01 Chánh tổng

Nếu là dấu chung đóng trên avatar thì em okie. Còn nếu là dùng avatar chung thì em không okie.

19. Đì là chính

Đì là chính Học chơi

Lại có ông nào đá xoáy mềnh thế này nhỉ. Đang muốn tham gia hội mà bị bôi nhọ thế này thì biết làm sao?

20. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

anh kenday nào phá :D ,, hiện chỉ thấy huynh trưởng có chút bất đồng chính kiến về tên gọi của hội thôi...mà hình như anh chẳng đọc từ đầu thì phải, tắc bụp chỗ đọc chỗ không.
    Báo cáo Bác hội này ra đời là để theo kịp su thế thời đại Bác ợ, sandinh menber đông hơn rồi..hôm qua hơi phê pha ko giải thích hết cho Bác, anh em đã biết nhau rồi các Bác comment cho em một tiếng nhé còn ghi danh.
    Bác kenday bắt tay anh em hội nhất trí ở đây rôi... ai nghe xui bẩy vớ vỉn 8-} Xem đính kèm 12887