CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. chandai86

chandai86 Học chơi

Cho mềnh đăng ký 2 chân nhé :)
    Tên : Phượng ớt
    nick : chandai86
    sdt : 0968652616
    Khu vực hoạt động : Trần Duy hưng

2. phuonglinh_1987

phuonglinh_1987 Chắn hội Hà Nội

chao chi,chi em minh` gan` nha` nhau roi` chi hon em 1 tuoi em o dai mo hom nao` qua nha e choi nhe':)

Độc Cô Cầu Bại thích điều này.
  3. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

Rất hân hạnh làm quen với member cũ.Mình làm quen nhé :-c đc k cô bé tuổi dần@};-

Thần Chết Em thích điều này.
  4. Đì là chính

Đì là chính Học chơi

Xin lỗi bạn nhé, tôi đâu dám phán xét gì đâu. Nick của tôi "đì là chính" thì có vấn đề gì là đủ tư cách hay không đủ tư cách chứ, bạn có tư cách gì mà lại phát ngôn bừa bãi vậy. Hãy suy nghĩ thật kỹ trước khi phát ngôn nhé.

frozen1978 thích điều này.
  5. maivanthe123

maivanthe123 Chắn hội Hà Nội

Chắn Hội Hà Nội ơi!

Cho mình tham gia với nhé.
    Họ tên: Phạm Hồng Phong
    nick: maivanthe123
    Nơi cu trú: Đoàn Thị Điểm - Đống Đa - Hà Nội

Rất mong nhận được hồi âm

P/s: nếu được thì ngày mai cho tôi tham gia offline với nhé.

6. TM hội trưởng cu khoai lang, ha noi xin cảm ơn 2 bạn đã ra nhập chắn hội hà nội .
    mai anh em thành viên trong hội có hẹn nhau khoảng 10h30 đến thịt chó sơn hải ở đường nguyễn khang .
    gặp mặt giao lưu , đánh chén là chủ yếu và bàn về vấn đề của hội sang bắc ninh giao lưu vào ngày 13 tháng 01 năm 2013
    rất mong sự có mặt của bạn.
    chào thân ái và quyết thắng

Củ khoai lang thích điều này.
  7. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Anh ơi, thông báo mời ACE đi off thì phải kèm thêm mục kinh phí Dưa góp luôn nhé, dự kiến mỗi thành viên 200K đến 300K, phải rõ ràng vậy cho ACE còn chuẩn bị ah ;;) No say nhưng phải không được quên nhiệm vụ $-)

Q_CKOI, doc_co_cau_bai2, crom12 others thích điều này.
  8. maivanthe123

8-} Hà Nội mua thu vang oi...

Làm thế nào để nhận ra được người của Chắn Hội???

9. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Mồm rộng ngoác, nói to, chém gió ác liệt,....toàn những đặc điểm dễ nhận dạng.

10. maivanthe123

Trời....>:D<
    ^:)^

11. chỉ có chú là người hiểu anh thôi:))

choichozui thích điều này.
  12. wens01

wens01 Chánh tổng

Vậy anh hỏi chú một câu nhé: " Chú đang sống và làm việc ở đâu? " X-(

13. Phong Van

Phong Van Hội chắn Nam Định

Phong Van có vài lời gửi đến các chắn thủ Hà Nội. Có gì không nên không phải cũng mong rằng các chắn thủ lượng thứ và bỏ qua giùm. Cảm ơn trước!

Cuộc sống là muôn hình muôn vẻ. Bàn tay còn có ngón ngắn ngón dài, còn có tay phải tay trái. Xã hôi còn có mặt trái mặt phải. Cá nhân Phong Van thiết nghĩ anh chị em chúng ta đôi khi trao đổi trực tiếp với nhau bằng văn nói còn chưa thể hiểu hết ý nhau huống hồ hiện giờ chúng ta đang trao đổi với nhau bằng văn viết. Vì vậy thôi thì chín bỏ làm mười,anh em chúng ta có gì không hiểu ý nhau thì để đến một ngày đẹp trời nào đó chúng ta tổ chức offline cùng nhau trao đổi trực tiếp để cùng nhau tháo gỡ những khúc mắc trong lòng.

Phong Van cũng là một người tham gia nhiều nhóm nhiều hội trên các website khác nhau. Quan điểm của Phong Van là chúng ta có thể bất đồng quan điểm trong trao đổi trên ngôn ngữ viết nhưng tuyệt đối không nên để bất hòa cá nhân. Mọi việc đều có thể giải quyết được hết miễn sao chúng ta cùng bình tĩnh cùng nhìn về một hướng có lợi cho tập thể chung.

Hiện tại, Phong Van đang ở xa, không thể về Hà Nội dự buổi offline ngài mai cùng anh chị em chắn thủ Hà Nội được. Tuy nhiên, những quyết định gì gì đó của mọi người để thành lập nên hội chắn Hà Nội, nếu thấy ổn thì Phong Van vỗ tay hưởng ứng liền, nếu thấy không ổn thì Phong Van cũng sẽ lên bài thắc mắc ngay. Tóm lại, Phong Van chỉ mong muốn rằng anh chị em chúng ta cùng nhìn chung về một hướng có lợi cho chắn hội Hà Nội đừng để những cái tôi cá nhân làm ảnh hưởng đến hòa khí giữa các anh chị em chắn thủ gây bất lợi cho chắn hội Hà Nội!

Thân & Thanks!

14. Xin trân trọng thông báo lịch giao lưu đầu năm 2013 của ACE Chắn thủ Bắc Ninh, Bắc Giang với ACE thành viên BQT, Chắn hội Hà Nội, trang sandinh.com!
    Được sự nhất trí và thống nhất cao của đại diện các bên! Hôm nay em xin thông báo lịch off như sau:
    Thời gian từ 10h sáng đến 15h 30 ngày 13 tháng 01 năm 2013.
    Địa điểm: Tại thị trấn Hồ - huyện Thuận Thành - tỉnh Bắc Ninh.( Quê anh xuanhip). Địa điểm cụ thể sẽ up sau/
    Dự trù kinh phí: từ 20 triệu bảo - đến 30 triệu bảo/chắn thủ ( Không tính đợt khuyến mại này:D).
    Mục đích: Giao lưu, học hỏi, tăng thêm tình thân thiết của ACE trong sandinh.com!
    Thông báo này thay cho giấy mời! Bác nào đi được Đăng ký tại đây. Chắn hội Hà Nội thì đăng ký cho anh Củ khoai lang( hội trưởng)
    TM Chắn hội Bắc Ninh
    thuyvipbn
    báo cáo bác hội trưởng củ khoai lang, cùng toàn thể anh em

chỉ còn mấy tiếng nữa thôi là anh em mình gặp nhau để đánh chén . thành viên trong hội gặp nhau, giao lưu, thế là em thích rồi , em thích hội đánh chén .
    chúng ta bàn cái gì thì bàn , quyết cái gì thì quyết . điều luật...quy chế..v..v..em đồng ý hết .
    nhưng có 1 điều này mong bác hết sức lưu ý cho em : chắn thủ bắc ninh có lời mời anh em chắn thủ hà nội sang đấy giao lưu. nhân dịp này em đề nghị bác là hội trưởng hỏi ý kiến anh em trong hội , mình mua 1 món quà gì đó thật ý nghĩa tặng các chắn thủ bắc ninh và BQT sân đình.

đó là mong muốn và nguyện vọng duy nhất của em .
    chào bác , em đi ngủ đây!!!2 h 30p sáng rồi

15. phuonglinh_1987

phuonglinh_1987 Chắn hội Hà Nội

yes.so roai`.tu be cha bao gio` uong ruou.hom y vui qua' uong 1 chen' .the la vo` dc con ech' to qua' que` ca chan=))=))

Độc Cô Cầu Bạifrozen1978 thích điều này.
  16. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Bữa nay lạnh, mặt trời đi ngủ sớm!

17. hamvui68

hamvui68 Tổ Trưởng Tổ Trông Xe_CHHN

toi rồi tào ơi ..............toi rồi!:)).............. tối mặt trờiX-( mới hỏi tội....<:-P........... trả bài ko thì bảo?...........trả lời sao đây?............%%-

18. ___Top___

___Top___ Học Chơi

E chẳng hiểu a có ý gì? Ngồi nhậu thì mâm lớn mâm nhỏ, mâm dài mâm ngắn, mâm tròn mâm vuông. Thế mà anh lại mong muốn ACE cùng nhìn về một hướng. Quá bảo Học Sinh ngồi trên lớp Học chứ không phải buổi Giao Lưu Thịt Chó!
    Đúng là chẳng coi mọi người ra gì cả, Chẳng mang dáng dấp Xây Dựng để giúp mọi người có một sân chơi "Đầy trí tuệ" như mọi người mong muốn!

Em tặng anh câu này. " Muốn nói dễ hiểu, hãy nói chân thành, muốn nói chân thành, hãy nói những điều Bạn Nghĩ!"

Xin lỗi ANH ngàn lần xin lỗi ANH! Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần. =))

19. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

20. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh