CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. ___Top___

___Top___ Học Chơi

Anh đã thấy cảnh 4 người đánh chắn khiêng 1 con Chi Chi đi bộ ra CAP vì bị bắt đánh chắn chưa?:))=))

2. manhhung3279

manhhung3279 Học chơi

báo cáo hội trưởng và thư ký . hôm qua thành viên sai84 đã vay của quỹ hội 25m , sau 1 ngày từ lý lên chánh rồi từ chánh lên vương , bạn sai84 đã trả lại cho quỹ đủ 25 m và vẫn còn trong tk của mình hơn 100m nữa.
    chúc các thành viên trong hội luôn may mắn như bạn!!!
    Sao không vay quỹ mà bạn lại phải vay bảo riêng của hội trưởng vậy

Cọp Cái thích điều này.
  3. kenday

kenday Tống văn Chảnh

2. nếu không có thủ tục điều lệ của hội thì sẽ như 1 cái chợ , ai thich đăng ký thì vào , không tuân thủ điều luật của hội . chộm gà , lừa bảo, lối chơi chôp giật, đóng của đi ăn mày...v..v. (trước đây đã có sân đình hà nội ) nhưng bác thấy đấy có danh mà không có thực........
    hnmtv ơi! tất cả những ace đã tham gia vào hội và ngoài hội chơi chắn trên sandinh.com đều là những người tốt...họa rằng một vài nick chơi sấu đã được bqt sandinh xử rồi...nay chỉ còn sạch và đẹp thôi...tôi dám chắc là vậy! ......................còn vấn đề sân đình hà nội có danh không có thực bạn nói sao ấy chứ???...bạn đến sau bọn tôi rất nhiều...và mới một lần duy nhất tôi thấy bạn đi off còn chúng tôi..............................................mời bạn xem tất cả những lần trước trên diễn đàn hoạt động ngoại tuyến nhé.........thân!

Thần Chết Em thích điều này.
  4. manhhung3279

manhhung3279 Học chơi

vậy à mình chỉ được chứng kiến 15 chú cùng khiêng bộ tú đã bỏ từ 10-K thôi. Khiêng từ công viên nghĩa đô đến CA phường Cầu giấy

5. Phong Van

Phong Van Hội chắn Nam Định

Cụ Xích lô có vẻ hơi mất bình tĩnh chút xíu rồi. Em là em cũng hiểu được phần nào ý của cụ và cả ý của cụ hnmtv. Thực tế chỉ ra rằng trao đổi với nhau bằng ngôn ngữ viết thì khó lòng tránh khỏi những cái bất đồng về suy nghĩ riêng của mỗi cá nhân. :D

ha noi mua thu vang thích điều này.
  6. manhhung3279

manhhung3279 Học chơi

Thế à. Hôm qua tôi đi sửa cái máy tính được chứng kiến 3 người( 3 nhân viên của cửa hàng sửa máy tính) quây 1 người trong bàn. Ho dung 2 máy bàn và 1 laptop và 3 USB 3g nhé. Họ bơm bài bỏ ù để cho người ù to hơn ù. Tôi thấy có 1 ván họ ù nhỏ vì đè người lạ mà thôi.

lamtythoi thích điều này.
  7. nghe nói ông già rồi mà đôi co như đàn bà, ông không thấy anh ý nói à hội đánh chén :-@
    ông đọc chuyện ếch ngồi đáy giếng chưa. anh khoai nhường chức hội trưởng cho ông ý đê . xem có phiếu nào bầu ông ý làm hội trưởng không.

8. 9 bỏ làm 10 anh ơi, vấn đề này anh em mình gặp nhau rồi bàn tiếp nhé . em là em thịc hội đánh chén thôi.

9. may gio bat dau ban oi

10. ___Top___

___Top___ Học Chơi

Biết trước là góp ý này sẽ bị hiểu sai, cung như a và tất cả những người thích chơi và ham chơi khác. E cũng muốn đóng góp ý kiến vì muốn sân chơi tốt đẹp hơn. Góp ý của e là không nên dùng từ "đầy trí tuệ". A nói nghĩ gi` nói thế thì e không đồng ý, Văn nói và Văn viết khác nhau. Câu nói chỉ là tức thời, còn viết ra giấy trắng mực đen bút sa Gà chết. Chính vì thế Văn Bản giấy tờ mới có giá trị pháp lí. Còn cái câu "đầy trí tuệ" e góp ý vì a viết tô đỏ nó, như khẳng định, nhấn mạnh đúng không ạ? còn a bảo slogan la cái gì thì e giải thích nôm na cho a nó là cái "đầy trí tuệ" đấy anh ạ. Xin lỗi A và tất cả mọi người nếu những gì tôi viết đã quy chụp và làm xấu hình ảnh của Sân Chơi. Chân Thành Xin Lỗi và trân trọng chi ân của A. Mod làm ơn dell hộ những gì tôi viết đi nhé,!

Vô duyên quá, hóa ra e đến góp vui bằng 1 câu chuyện buồn thế này sao?#:-S

11. anh em hiểu nhầm nhau , uống với nhau chén rượu là xong . mai chú không đến được thì để hôm sang bắc ninh nhé. mình là anh em 1 nhà mà.

12. ___Top___

___Top___ Học Chơi

Mai e có đi off chứ, sao lại phải sang BN nhi? E ở HN A cũng ở HN mà lại phải sang BN uống chén rượu thì chết mệt à:-O Mà thích chén mồi hơn chén rượu hehe. E luôn là lá cờ không Gió trong các cuộc nhậu A ah!

mod09 thích điều này.
  13. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Mai chúc các bác say hết nhé !
    Tiếc là E có chút việc riêng mai không có mặt tại HN tham gia cùng các bác được .
    Chúc hội mình thành công và quan trọng nhất phải là nơi gắn kết ACE .
    E mong rằng Chắn hội Hà Nội là nơi hổ báo tụ họp đầy hung hãn nhưng rất đoàn kết .
    Hội mình sẽ về BN đọ rượu và dập Chắn hội Bắc Ninh te tua như chữ Nhẫn chữ Tâm Chắn hội Bắc Ninh đã tặng 8-X
    E bại trận ở BN mấy lần rồi , hẹn gặp lại các bác ở BN >:D<

DẾ MÈN 80, _Thu Hương_, chumso1 người khác thích điều này.
  14. chanvagai123

chanvagai123 Chắn thú chơi tao nhã của người quân tử

vui nhỉ rất tiếc mình không đi được hẹn gặp a e sau vậy?còn mình k phải người hà nội nên k tham gia chanứ hội hà nội đâu?

15. phuonglinh_1987

phuonglinh_1987 Chắn hội Hà Nội

chinh' muon' chet' ha thay' em dau chan,khong hoi tham thi` thoi lai cu' lan ra=)) the.do` da man.X-(ghet.

16. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

17. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Khong co phuong Cau giay.Minh o Cau giay tu thoi con la Thi tran Cau giay cua Huyen Tu liem (va cung bi CA Thi tran nay bat bac 4 lan roi).Nay la phuong Quan hoa.Vi len Quan Cau giay nen Thi tran mat ten..Nha ban o dau vay?mai co den Son Hai thit cho ko?

Thần Chết Em thích điều này.
  18. quycotuoidan

quycotuoidan Lý trưởng

cac bac cho em xin 1 chan lam thanh vien cua chan hoi Hn voi.
    ho ten: Nguyễn Thị Hằng
    nick cua e: quycotuoidan
    sdt cua em: 0976 373 176
    gioi tinh: nữ
    noi cu tru: xom 4 Mễ trì thượng- từ liêm- Hà Nội
    mong nhan duoc hoi am, cám ơn các bác nhiều..!

19. đều là anh em sân đình cả mà , mai bạn đến đê , nghe giang hồ đồ đại bạn là đại cao thủ , mai cho ha noi mời bạn chén rượu nhạt .

20. TM hội trưởng cu khoai lang, ha noi xin cảm ơn bạn đã ra nhập chắn hội hà nội .
    mai anh em thành viên trong hội có hẹn nhau khoảng 10h30 đến thịt chó sơn hải ở đường nguyễn khang .
    gặp mặt giao lưu , đánh chén là chủ yếu và bàn về vấn đề của hội sang bắc ninh giao lưu vào ngày 13 tháng 01 năm 2013
    rất mong sự có mặt của bạn.
    chào thân ái và quyết thắng

Thích Sân đình thích điều này.