CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. văn phòng đại diện chắn hội hà nội hay đáo để nhỉ??? anh chị em tâm đầu ý hợp xây dựng hẳn một bộ máy hành chính, tài chính,pháp quy, đủ ban bệ....chơi sạch,tư cách, văn minh...điều mà tôi băn khoăn là trưởng ban pháp chế(???)..sao lại có những Độc từ viết bằng chữ đỏ mà cứ để mãi trên diễn đàn sạch vậy??("bạn sóc lọ ha noi à" bạn nói vậy thì bao nhiêu tâm huyết của ha noi đổ xuống sông xuống biển rồi, )...phải chăng pháp chế của chắn hội hà nội có câu nói cửa miệng là như thế này???

2. bạn góp ý với ha noi thế này rất thẳng thắn, đúng với kiểu đàn ông mà ha noi thích. hà noi xin tiếp thu và sẽ cố gắng sửa chữa nhưng nếu góp ý thẳng lấy nick mà bạn hay dùng thì ha noi còn thích hơn nữa.(bạn vừa lập nick và viết bài đầu tiên của mình trên diễn đàn)
    - sắp tới chắn hội offline tất niên, bạn đến nhé, ha noi sẽ mời bạn 1 chén rượu nhạt .
    - theo bạn khi mà người khác nói bóng gió , đá đểu mình trên diễn đàn thì mình nên làm thế nào. (nhờ anh em gạch ngói ,trai lọ thì chưa đến mức đấy)
    chào thân ái và quyết thắng!!!

CHINHTHAIBINH, Duong Minh Chaudoc_co_cau_bai2 thích điều này.
  3. Sai84

Sai84 Lý trưởng

Các bác cho em hoi đăng ký thành viên cua hoi như thế nào ah. Em cám ơn nhiều

4. thay mặt cho BQT chắn hội hà nội tôi xin thay mặt bác củ khoai lang(hội trưởng) trả lời bạn rằng, muốn là thành viên của chắn hội hà nội phải là người xinh sống và làm việc tại tại hà nội, tuân thủ mọi quy tắc của hội đề ra.
    để lại số điện thoại ,tên, ngày sinh, địa chỉ bạn đang ở.
    thế là xong.
    việc còn lại là của ban thư ký và hội trưởng nhưng để cho chắc ăn thì tối nay bạn đến nhà bác khoai, nhớ mang theo 1 cái túi , trong túi phải có gì đó....:)) đảm bảo 100% bạn sẽ được là thành viên của hội.(đi cửa sau vào nhé =)) )
    chào bạn!!!!!

phuonglinh_1987CHINHTHAIBINH thích điều này.
  5. Sai84

Sai84 Lý trưởng

Da cho em xin đăng ký mot suất:

Ho Tên: Bùi Công Manh(Manh j) (cái fons chữ lỗi nên em không đánh được tiếng việt)
    Ngày sinh: 29/11/1984
    Số ĐT: 0974209162
    Đia Chi: Số nhà 07 ngõ 33 đường An Dương Vương - Tây Hồ Hà Noi

Mong muốn: Giao lưu kết bạn với nhưng ngươi yêu thich chắn và tổ tôm.... và mong nhan được sự giúp đỡ của các chắn thủ khi cơ nhỡ. Em cám ơn !!!

6. Sai84

Sai84 Lý trưởng

Vậy là em phai chờ để được duyệt hả bác Hanoimuathuvang.

7. wens01

wens01 Chánh tổng

Điểm danh nào. :)

8. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

Bác HN quả là truyền nhân của Quách Tỉnh.:-bd=))

9. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

P/s: có ai vào chơi đc ko? E ko vào chơi đc.
    Đang lang thang ở diễn đàn nè...X-(

10. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Bác khoai lập danh sách thành viên của chắn hội HN ,sau đó nhờ các mod khóa lại chi để danh sách cho ae tiện theo dõi số thành viên.mỗi khi có thành viên mới tham ra thì chuyển luôn sang đó. Bên mục này nhiều bài ta để trao đổi và đăng kí thôi:-? ý của em như thế đc ko hội trưởng:-/

Cọp Cái, Duong Minh Chau, DẾ MÈN 802 others thích điều này.
  11. wens01

wens01 Chánh tổng

Ý ông giống ý tôi. :))

Duong Minh ChauCủ khoai lang thích điều này.
  12. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Cứ để sau hôm off thịt chó cái đi anh em rồi lên danh sách chính thức nhé ..

hamvui68, Cọp Cái, CHINHTHAIBINH3 others thích điều này.
  13. thay mặt cho hội trưởng củ khoai lang ha noi rất cảm ơn tấm chân tình của bạn . ha noi cũng như bạn tham gia câu lạc bộ chắn hội hà nội là để giao lưu kết bạn là chính đánh chén là chủ yếu. lý lịch của bạn quá dõ dàng nhưng hiện nay bạn có 0 đồng trong tài khoản của mình thì bác khoai lang không thê cứu bạn được ngay. hẹn bạn mai nhé
    - số tiền bạn muốn vay hiện nay có 10m (có thể bạn vay quỹ của hội cao nhất là đến 50m bảo, nếu bạn muốn) bạn phải xác nhận trên diễn đàn.
    - bạn vay số tiền này phải trả cho quỹ hội trong vòng 1 tháng,tính từ thời điểm vay. nếu 1 tháng mà bạn không trả bảo được thì bạn đóng tiền mặt cho hội (tương đương 25m 100k) giá ưu đãi cho các hội viên.
    - nếu 1 tháng bạn không trả nợ được , mà tiền cũng không đóng tiền cho quỹ thì nick của bạn sẽ bị pans vĩnh viễn. và lúc đó trưởng phòng rủi ro của chắn hội hà nội sẽ cùng anh em đến nhà bạn ngồi uống nước .
    cảm ơn bạn. chào thân ái và quyết thắng.
    nhà bạn và nhà mình gần nhau đấy.
    bạn có thể đọc lại điều lệ và quy chế của hội sẽ được hiểu rõ hơn

14. Sai84

Sai84 Lý trưởng

Cám ơn bác về những thông tin trên. em co cai nick hikaru1184 con 40nghin em co the cuu nick này được ko bác. Nếu được em xin vay tạm 50m .
    Mong nhận được hồi âm của bác

15. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

:D từ từ đã quĩ hội bây giờ đang zero .. đang thời kỳ quá độ :)

doc_co_cau_bai2, crom1Xuân Thanh 007 thích điều này.
  16. Sai84

Sai84 Lý trưởng

ok. cám ơn các bác

17. thay hội trưởng củ khoai tây , anh sẽ bơm cho chú đúng 25m. chú cầm tạm nhé . hẹn chú sau 8 giờ , anh sẽ gọi điện cho chú. anh đi ăn đã!!!!

phuonglinh_1987, CHINHTHAIBINHCủ khoai lang thích điều này.
  18. Sai84

Sai84 Lý trưởng

ok,men.cam on anh nhieu.

19. ngocanh207

ngocanh207 Chắn hội Hà Nội

A Đt cho mod và hỏi độccôcầubại để chuyển bảo rồi, mod bảo đợi các mod họp để ra chủ chương cho chắn hội, a cứ như ôm bom 3 càng, để nhiều xiền sợ bị cướp:-S
    và nhiều nick cứ hay nói linh tinh như hack bảo hoặc bảo anh là mod của sân đình.Mong chắn hội hà nội có ngân hàng đẻ anh chuyển vào nhanh thôi.

20. Xuân Thanh 007

Xuân Thanh 007 Chắn hội Hà Nội

toi ung ho qui Hoi 100m nhe bac CKL

choichozui, crom1Củ khoai lang thích điều này.