Các Thắc mắc - Khiếu nại liên quan đến Bảo.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. mainhi1005

mainhi1005 Dân đen

Sao trên chắn sân đình vào mục xem lại nhưng không xem đc là sao mod ơi

2. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    SĐ không kiểm tra được nếu bạn không cho mình hình ảnh ván bài bị lỗi. Bạn cho mình ngày, giờ ván chơi bạn bị lỗi để kiểm tra.
    Thân

3. mainhi1005

mainhi1005 Dân đen

Mình có chụp ảnh màn hình, vào chắn pro ko có máy ảnh để chụp vậy mình chụp ảnh thời gian xảy ra ván chơi bạn ktra giúp mình, ván đó mình ù nhị văn bạch định nhưng ko có nút ù, họ ù bt chi 8 đỏ lèo, bàn mức cược 2 triệu bảo

Các tệp đính kèm:

4. mainhi1005

mainhi1005 Dân đen

Lúc 9h11’ ngày 6/9 bạn ạ

Id 4549996 bạn ạ

Các tệp đính kèm:

Last edited by a moderator: 6/9/19
  5. mod02

Chào bạn,
    Mình kiểm tra qua chức năng ngân hàng thì vẫn xem được ván chơi bình thường, các chức năng ăn, đánh của bạn cũng bình thường. Còn việc bạn báo không có nút ù mà không có hình ảnh ván bài trên bàn chơi ngay lúc đó thì mình cũng không làm sao kiểm tra lỗi cho bạn được.
    Thân.
    Zalo_ScreenShot_6_9_2019_251119.

ANH HYE thích điều này.
  6. Rất lịch sự

Rất lịch sự Lý trưởng

Kiểm tra giúp tôi nạp thẻ 17 giờ 49 chưa có bảo

7. mod02

Bạn gọi lên hotline để được hỗ trợ nhé.
    Thân

ANH HYE thích điều này.
  8. khanhnat1

khanhnat1 Lý trưởng

nhờ mod kiểm tra lại e ván này ấn ù rồi mà k xướng dc.mất ván chì ù bòn bạch thủ chi 8d

Các tệp đính kèm:

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  9. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình đã nhận được phản ánh của bạn. Sau khi bộ phận kỹ thuật kiểm tra mình sẽ gửi bạn phản hồi sớm!
    Cám ơn bạn đã báo cáo!

Trân trọng!

10. mod02

Chào bạn,
    Bộ phận kỹ thuật đã kiểm tra thì tại thời điểm cây Chi lên bạn bị mất kết nối sau đó login lại nên không bấm ù được.
    Để tránh trường hợp đáng tiếc như vậy xảy ra, bạn nên chuẩn bị thiết bị có kết nối mạng tốt hơn khi tham gia chơi game nhé.
    Thông tin đến bạn

11. khanhnat1

khanhnat1 Lý trưởng

k phải ạ.lúc ý e ấn ù rồi nhưng k xướng dc.e chờ 1 lúc thì hiện dóng ứng dụng. lên mới đăng nhập lại

12. khanhnat1

khanhnat1 Lý trưởng

cây chi lên k ù dc sao lại thoát trước khi xướng ạ

13. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Khi bạn gặp sự cố kết nối lúc bạn ù thì hệ thống game Sân Đình sẽ tự động xướng hộ bạn với đó với mức cược là mức ù tối thiểu của bàn, ví dụ chơi bàn Ù Suông thì hệ thống sẽ ghi nhận là bạn ù 2 điểm. Còn nếu chơi bàn ù 4 điểm thì bạn sẽ được ghi nhận là ù 4 điểm, và thông báo chung cho 2 trường hợp đó là: Thoát trước khi xướng, ù đúng và đủ điểm. Thông tin đến bạn!

14. khanhnat1

khanhnat1 Lý trưởng

dạ thôi.cám ơn mod đã hỗ trợ.

Mod22 thích điều này.
  15. Longpro90

Longpro90 Dân đen

Em nạp thẻ viettel cứ báo lỗi. Mod xem lại ngay và luôn hộ với

16. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

17. HP2006

HP2006 Dân đen

Đang chơi toàn bị lỗi không tổng kết ván chơi . Anh em out ra chia gà mà mình bị cộng nhầm . Mod xem cộng lại cho mình Screenshot_20190925-131445_Chn Sn nh.

18. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Em chào anh. Sân Đình đang tổng kết các ván bài bị lỗi rồi anh nhé. Đền bù sẽ được gửi tới người chơi sau khi bộ phận kĩ thuật có kết quả ạ.
    Cảm ơn anh!

19. HP2006

HP2006 Dân đen

các ván lỗi mình không nói nhưng out ra chia gà mà trong lịch sử có tiền gà chia . nhưng tổng số bảo không đc cộng nên. Xem 2 giao dịch cuối tiền không thay đổi

20. mod02

Chào bạn,
    Buổi chiều nay Chắn SĐ có xảy ra lỗi. Bộ phận CSKH đang tổng hợp tất cả những thiệt hại và có bồi thường cho khách hàng bạn nhé.
    Rất mong bạn thông cảm vì trường hợp không mong muốn này.