Các Thắc mắc - Khiếu nại liên quan đến Bảo.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. duclh02

duclh02 Dân đen

Cám ơn mode12 đã giải quyết nhanh chóng về phần Bảo. HIện nay Nick duclh02 vẫn bị kẹt trong Đấu trường Tỷ phú, làm hơn gỡ hộ. ChanPro2019.7.17.15.17.37.WEB.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Sự cố mà anh gặp phải đã được bộ phận kỹ thuật khắc phục xong rồi anh nhé. Rất mong anh thông cảm ạ. Cảm ơn anh!

duclh02 thích điều này.
  3. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Em chào anh. Trường hợp này em đã gửi thông tin đến anh trên hotline CSKH Sân Đình rồi anh nhé. Sự cố này sẽ được khắc phục sau 17:00, những người chơi bị kẹt sẽ có thể hoạt động lại bình thường.
    Rất mong anh thông cảm. Cảm ơn anh!

Last edited by a moderator: 17/7/19
    duclh02 thích điều này.
  4. duclh02

duclh02 Dân đen

17h30 rồi Mode. Nó rất ảnh hưởng tới Nhiệm Vụ Tuần và Đua top.

mod12 thích điều này.
  5. mod12

Em chào anh. Hiện tại thì kỹ thuật bên em đã khắc phục xong lỗi này. Anh có thể đăng nhập và trải nghiệm Chắn Sân Đình mượt mà nhất ạ.
    Rất mong anh thông cảm về sự cố này.

duclh02Mod06 thích điều này.
  6. duclh02

duclh02 Dân đen

Thank you so much!

7. Chief Of

Chief Of Dân đen

Đề nghị mod xem lại giúp ván chơi này.ván trước tôi ù.ván sau ù xướng thông và báo lỗi xướng sai cước thông là sao trời.

Mod13Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh,Lỗi của anh em đã gửi sang bên bộ phận kĩ thuật nhờ kiểm tra rồi nhé anh,sau khi có kết quả em sẽ thông báo lại cho anh anh nhé!

9. Mod13

Mod13 Moderator

upload_2019-7-19_11-29-38.
    Chào anh,sau khi kiểm tra lại log ván chơi, trước đó là một ván hòa cho nên anh không được hô thông, vì vậy anh bị đền là chính xác, nay thông tin đến anh, chúc anh chơi game vui vẻ và để ý hơn nhé anh!

10. aruzzi

aruzzi Dân đen

Nhờ mod xem giúp nay tôi chơi đấu trường tỷ phú. Sau khi 2đối thủ bỏ cuộc mà tôi ko được vào vòng tiếp theo.

Mod06 thích điều này.
  11. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cho mình biết thời gian cụ thể để mình kiểm tra lại vấn đề bạn phản ánh nhé.
    Cám ơn bạn.

12. aruzzi

aruzzi Dân đen

Hôm trước thì tôi ko còn nhớ tg cụ thể, chỉ nhớ trước khi đăng bài thôi. Hôm nay cũng cũng có 1 người bỏ từ ván 11 thì tôi có đc vào ko?

13. mod12

Chào anh. Nếu có trường hợp 1 người bỏ từ ván 11 thì vẫn dựa trên yếu tố là điểm số phải đạt hạng 1 và 2 ( vì còn 3 người chơi nên không thể vào thẳng ) thì mới có thể đi tiếp được anh nhé.
    Để giải đáp rõ hơn về mọi thắc mắc thì anh vui lòng gửi thêm hình ảnh , log ván bài hay thông tin cơ bản là số ID, tên người chơi, thời gian chơi anh nhé!

Mod22 thích điều này.
  14. aruzzi

aruzzi Dân đen

15. aruzzi

aruzzi Dân đen

Đấu trường tỷ phú bàn 6. Vào lúc 9h43 có 2 người bỏ cuộc chỉ còn tôi và acc nguyen danh thien. Vậy mà vẫn bị loại.

16. mod12

Em xin gửi lịch sử đấu của anh sáng nay và lúc 9:43 thì anh không chơi cùng nguyen danh thien như anh cung cấp. Anh có thể cung cấp chính xác thông tin để em kiểm tra không ạ? Cảm ơn anh!

aruzzi thích điều này.
  17. aruzzi

aruzzi Dân đen

18. aruzzi

aruzzi Dân đen

Xin lỗi đã ko nói rõ ngày 23 chứ ko phải hôm nay mod nhé.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. mod12

Em xin giải thích với anh như sau ạ:
    -Ván thứ 9 thì người chơi :Mot nghin ruoi ù suông và có số điểm là -8, của anh là -16 ,nguyen danh thien là 56.
    -Tiếp theo thì người chơi Mot nghin ruoi đã thoát, chỉ còn anhnguyen danh thien tiếp tục chơi tại bàn. Kết quả 3 ván cuối cùng là nguyen danh thien Ù hết cả 3 ván.
    Theo cơ chế tính điểm thi cử: Tất cả người chơi trong bàn hay đã thoát đều bị trừ điểm như nhau.
    Kết luận: kết thúc vòng đấu này, điểm của Mot nghin ruoi cao hơn số điểm của anhanh không có ván Ù nào trong 3 ván cuối để tăng điểm vượt lên nhà Mot nghin ruoi.
    2 người chơi Mot nghin ruoi và nguyen danh thien chiến thắng và đi tiếp.
    Anh dừng cuộc chơi ở vòng đấu này là chính xác anh nhé.
    Xin thông tin đến anh.
    Chúc anh chơi vui và luôn ủng hộ game chắn dân gian Sân Đình.
    upload_2019-7-25_15-41-59. upload_2019-7-25_15-35-40.

mai_hoa_thon thích điều này.
  20. aruzzi

aruzzi Dân đen