Các Thắc mắc - Khiếu nại liên quan đến Bảo.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. cuongchuoi

cuongchuoi Dân đen

Đề nghị ban quản trị nạp bù vào TK cuongchuoi số bảo 10.000.000 tương ứng với số tiền 100.000 VND mà tôi đã thanh toán qua cổng Google Play của Mobiphone vào lúc 04 giờ 03 phút ngày 13.02.2018. Vì tôi đã thanh toán số tiền đó mà chưa được nạp số bảo tương ứng là 10.000.000.
    Đề nghị BQT xem xét và nạp trả sớm giúp tôi.
    Trân trọng cảm ơn.

Mod09 thích điều này.
  2. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Bạn vui lòng cung cấp ID đơn hàng để Sân Đình kiểm tra bạn nhé.
    Có gì thắc mắc bạn vui lòng liên lạc với các mod qua số điện thoại.
    Cảm ơn bạn.

3. timesaver

timesaver Ma Xó

Khả năng chủ bàn cài chơi không ù dưới 4 điểm mà bạn lại ù suông...:)

4. tranghm

tranghm Dân đen

Chào các MOD!
    Nhờ MOD kiểm tra lại các đơn hàng sau (hình như có 02/04 đơn hàng mình chưa nhận được Bảo):
    Bạn đã mua hàng từ SD trên Google Play.
    1. Số đơn hàng: GPA.3307-3869-7849-78757
    Ngày đặt hàng: 18-02-2018 14:12:54 ICT
    2. Số đơn hàng: GPA.3307-3869-7849-78757
    Ngày đặt hàng: 18-02-2018 14:12:54 ICT
    3. Số đơn hàng: GPA.3361-9955-1313-70660
    Ngày đặt hàng: 19-02-2018 17:18:06 ICT
    4. Số đơn hàng: GPA.3360-2082-0486-61800
    Ngày đặt hàng: 20-02-2018 14:35:17 ICT
    Cảm ơn MOD!

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã cộng bù Bảo cho những giao dịch bị lỗi nạp qua Google Wallet của bạn rồi nhé. Chúc bạn năm mới nhiều niềm vui, may mắn và hạnh phúc.

6. tranghm

tranghm Dân đen

Cảm ơn Mod01!
    Chúc Mod và gia đình năm mới mạnh, khỏe, hạnh phúc và thành công.

7. thangthuvuong

thangthuvuong Dân đen

Tôi và nhà đối diện cùng ù cây 9 vạn, cây đó đang ở cửa ưu tiên của tôi sao nhà đó ù được còn tôi thì không. Ảnh chụp màn hình kèm theo đây 1519333416036.

Mod09 thích điều này.
  8. Mod09

Chào bạn.
    Luật Sân Đình: Nhất Trì, Nhì Chíu sau đó mới xét đến vòng bạn nhé.
    Có nhà Chíu Ù bạn chỉ đè được họ khi bạn ù cửa Trì mà thôi.

9. bogia7x

bogia7x Học chơi

Mod kiểm tra giúp tk tôi nap 21k qua banking APPCODE 622861 lúc 8h05' hệ thống trừ tiền mà bảo vẫn kg vào tài khoản là sao?
    Tk này còn có 1 lần nạp 21k qua banking (kg nhớ rõ là ngày nào, chỉ nhớ vào dịp tết lại đang bảo trì) do sơ ý kg biết là hệ thống đang bảo trì, vậy mod có hỗ trợ lấy lại bảo đc kg?

10. linhaktb

linhaktb Lý trưởng

https://chanphom.com/replay?l=l1p6lwdd_n5j
    mình ko rành về mấy cái này cho lắm. mod xem lại giúp mình ván này có phải bị lỗi của game ko
    tên linhaktb
    id 3680016
    ván này e bị mất oan gần 50m bảo ạ.
    chi chi lên cửa chì mà game báo ù thất vạn xong bị văng ra luôn

Chỉnh sửa lần cuối: 3/4/18
    Mod09 thích điều này.
  11. vannistenroy

vannistenroy Dân đen

12. Mod09

Chào bạn.
    Đây là lỗi mất kết nối khi ù, khi bạn ù trong quá trình xướng bạn bị mất kết nối và bị văng ra ngoài.
    Khi người chơi bị mất kết nối khi xướng thì thông thường hệ thống sẽ xướng Xuông ==> người chơi sẽ bị phạt nếu xướng sai.
    Trong trường hợp này Sân Đình đã làm tính năng mất kết nỗi khi xướng sẽ kiểm tra và sẽ để người bị mất kết nối ù được cước nhỏ nhất của cài đặt bàn chơi.
    Game báo ù thất vạn đó là lỗi của tính năng xem lại ván chơi, nó không ảnh hưởng đến ván chơi thật của bạn.
    Cảm ơn bạn.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. linhaktb

linhaktb Lý trưởng

nhưng theo e thấy nhiều người bị tình trạng chưa kịp xướng đã bị văng ra mod nhé
    ko thể là do do mất kết nối mạng đc ạ. chả lẽ nhiều người lại bị mất kết nối vào lúc quan trọng nhất sao ạ?
    nếu ko tin mod cứ thử làm bài khảo sát trên fb tình trạng mất kết nối khi chưa kịp xướng cước
    sẽ có rất rất nhiều người đó mod
    bài viết của e chỉ mang tính chất góp ý cho qbt thôi ạ
    nếu lỗi game thì cần khắc phục ngay

HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  14. Mod09

Chào bạn.
    Mất kết nối là tình trạng chung của Game online, nhất là chơi tại Việt Nam vì mạng ở mình không được ổn định.
    Mỗi ngày Sân Đình có hàng nghìn ván chơi nên tình trạng mất kết nối là khá nhiều...
    Tại sao mất kết nối khi xướng lại nhiều???
    Thực ra mất kết nối nó bị ở mọi quá trình trong ván chơi là như nhau, không phải cứ tại xướng là bị mất kết nối bị đẩy ra. Người chơi luôn thấy mất kết nối khi xướng nhiều hơn là do họ nhớ đến tình huống này nhiều vì không được xướng, hơn thế nữa quá trình xướng luôn dài hơn quá trình 1 lượt chơi(ăn, bốc) nên khả năng bị mất kết nối trong lúc xướng cũng sẽ nhiều hơn mất kết nối lúc ăn, đánh...
    Cảm ơn bạn đã góp ý.
    Chúc bạn chơi vui.

15. chelsyky

chelsyky Dân đen

Tôi vừa chơi ở sân Dân Làng Thượng - Lò gạch - Bàn 23. Ván chơi bị lỗi, không điều khiển được, bài chơi tự nhảy, tự ăn...và tự ù. Tôi bị báo lỗi ù láo. Mod check lại giúp tôi vì tôi không thể điều khiển được nên không thao tác gì được.

Thanks!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  16. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Bạn là ID đời đầu của Sân Đình những người như bạn giờ còn ít lắm.

Bạn khiếu nại và báo cáo từ 10g5' hôm thứ 5 mà nay chủ nhật mà không một mod chăm sóc khách hàng nào trả lời và hỗ trợ cho bạn.

Đứng ở góc độ người chơi tôi thấy đây là cách làm việc thiếu chuyên nghiệp. " @Mod09 vẫn chơi chắn trên vương phủ đều mà"

Bạn chơi dưới làng thì làm gì có ù láo. Cái này là lỗi của Sân Đình, bạn báo cáo mang tính xây dựng cho trang mạng chứ không phải đòi bồi thường vài trăm bảo. Đứng ở góc độ người chơi mình hiểu bạn và đồng cảm với bạn. Mình xin chuyển tặng bạn 10 triệu bảo, chúc bạn chơi vui vẻ.

Bạn nên gửi hòm thư @Mod07 hoặc @mod03 để được hỗ trợ tốt nhất.
    P/s : tuy nhiên bạn nên gửi thêm lock ván chơi để mod kiểm tra được tiện nhất.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/4/18
    Tào Tháo, DuyHVchelsyky thích điều này.
  17. chelsyky

chelsyky Dân đen

Xin cảm ơn bạn! Tuy nhiên đây là lỗi đầu tiên tôi gặp nên không thể làm gì được (kể cả chụp lại màn hình). Tôi đã check lại lịch sử ván chơi nhưng không thấy hiện lên :( Ván này bàn có 4 người và đã có cả cmt khi chơi là lỗi bàn rồi. Tôi không nhiều bảo nên cũng không đặt nặng chuyện có bảo hay không mà chỉ để các mod check lại phần mềm cho chuẩn thôi bạn ạ. Tôi nghĩ nếu mod check lại vẫn được vì dù sao nó cũng là 1 trong các dãy của chương trình mà! Thanks bạn một lần nữa!

Tào Tháo, HàNộiMùaThuVàngDuyHV thích điều này.
  18. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Muốn xem lại ván chơi bạn phải đợi khoảng 3' khi ván kết thúc. giờ đây bạn có thể vào lock ván chơi để xem lại rồi đấy. bạn gửi kèm với ảnh và lock ván chơi lên mục này để ngày mai mod kỹ thuật xem lại và sửa sớm nhá.

Chắc chắn 100% bị lỗi vì dưới làng không cho Ù láo.

chelsykyDuyHV thích điều này.
  19. Mod07

Mod07 Moderator

Em sẽ kiểm tra các ván chơi trong khoảng thời gian này, nếu đúng là lỗi sẽ báo lại kết quả sau khi kiểm tra cho anh ạ.

chelsyky thích điều này.
  20. Mod07

Mod07 Moderator

Trước hết thay mặt đội chăm sóc khách hàng em gửi lời xin lỗi đến anh vì bài viết này đã không được phản hồi ngay lập tức. Sau khi kiểm tra ván bài của anh đúng là do lỗi bên em dẫn đến việc anh bị ù láo trong ván bài này. Hiện tại em đã gửi ván chơi sang cho bộ phận kĩ thuật kiểm tra tìm nguyên nhân để sửa được lỗi. Em xin phép tặng lại cho anh 2 triệu Bảo, tuy đây không phải là số tiền nhiều nhưng là một khoản đền bù cho lỗi do Sân Đình gặp phải. Rất mong anh có thể tiếp tục ủng hộ cho game Sân Đình trong thời gian tới.
    Chúc anh chơi vui vẻ.

chelsykyHàNộiMùaThuVàng thích điều này.