Các Thắc mắc - Khiếu nại liên quan đến Bảo.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. chắn phỏm online

chắn phỏm online Lý trưởng

vào xem lại ván chơi vẫn ko hiển thị luôn ạ .

2. chắn phỏm online

chắn phỏm online Lý trưởng

mod xem lại luôn dùm em ạ .
    chơi thì lớn em ù 9 vạn ván 8 đỏ 2 lèo tôm .
    sao lại xướng xuông của em ạ .
    em nói luôn mạng em ko bị lag ạ .
    vẫn chém gió với anh em trong bàn dc mà ko xướng dc ạ
    anh em vẫn nói chuyện bảo sao ko xướng . em cũng bảo ko biết lỗi này 100% do sân đình ạ
    https://chanphom.com/replay?l=l1oyhqg0_12l3
    mod ơi ??????????????????????????????????????????
    \

3. Thảo Hương Cute

Thảo Hương Cute Chánh tổng

CHơi TLMN tầm 12h mà lag! Quá nhiều ván ko đc ăn dù nhất! Chơi những bàn to 3m như thế này 3 ván mất vài trăm m TienLen2017.11.1.0.56.3.

4. mai_hoa_thon

mai_hoa_thon Lý trưởng

Screenshot_2017-11-11-22-24-19-219. Nhờ các mod kiểm tra giúp và hỗ trợ kịp thời !!!

Đánh chắn là giải trí, dám chơi dám nạp, dám thua dám nhận nhưng thua kiểu thế này mình rất ức chế.

Bài lá lúc đỏ lúc đen, giải trí là chính giao lưu là nhiều, dây đen của mình đã thua hơn 1 tỉ bảo giờ đến dây đỏ được ván bài đẹp thì sảy ra các hiện tượng như sau:

1. Không vào được trang mạng chanphom.com qua các mạng Dcom3g, Wife, mạng cáp quang, mạng nhà mình mạng cáp quang FPT mỗi tháng trả 480k.

2. Mình vào bằng 3G điện thoại , máy tính bảng cũng không được.

Thời gian lúc 22g18' tại bàn 10 Vương Phủ, có đại tá về hưu, h99999, trần bon

1. Untitled.

Chỉnh sửa lần cuối: 11/11/17
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bác!
    Rất cảm ơn các bác đã báo cáo. Trong thời gian từ 22h10' đến 11h30' Sân Đình đã sảy ra sự cố dẫn đến việc các bác không chơi được game và không vào được diễn đàn, ngân hàng..hiện tại sự cố đã được khắc phục.
    Rất xin lỗi các bác vì sự bất tiện này.
    Xin cảm ơn,

mai_hoa_thonshogun 01 thích điều này.
  6. mai_hoa_thon

mai_hoa_thon Lý trưởng

Báo cáo để anh em có hướng để xử lý nhanh, gấp thôi. Không lấy bảo thưởng hay bảo hỗ trợ thiệt hại dưới mọi hình thức.

Chỉnh sửa lần cuối: 12/11/17
    Mod01 thích điều này.
  7. Vợ chú để a lo

Vợ chú để a lo Lý trưởng

Mạnh cao giải thích cho a xem thế kẹo nào mà 3.160 - 105 = 2.950 nhỉ ~x( 2017_11_13_16.14.38.

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Đây là lỗi bị chuyển thành 2 lần. Em đã báo cho bpkt kiểm tra và khắc phục rồi ạ. Cảm ơn bác đã báo cáo.
    (em đã cộng bù Bảo vào nick của anh rồi nhé)

vannghi76 thích điều này.
  9. Vợ chú để a lo

Vợ chú để a lo Lý trưởng

Hehe a tưởng lỗi hệ thống thì chít

Mod01 thích điều này.
  10. quanhienquynh

quanhienquynh Lý trưởng

Mod kiểm tra hộ em vừa nạp thẻ tối hôm qua đánh lên 51m trưa nay vào chẳng còn đồng nào
    Là sao (ID:3667264)em cảm ơn

thuc0989 thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn vui lòng vào mục "Ngân hàng" để kiểm tra chi tiết giao dịch và log các ván chơi của bạn nhé.

12. quanhienquynh

quanhienquynh Lý trưởng

Em kiểm tra rồi nhưng em không được chơi em chơi đến 23h44p thôi xem lại hộ em với

13. quanhienquynh

quanhienquynh Lý trưởng

Mà không có ai biết mật khẩu của em đâu

14. Mod01

Mod01 Administrator

Thời gian chơi và log các ván chơi thể hiện trong Ngân hàng của bạn. Nếu bạn không chơi thì người khác chơi, người khác ở đây nếu không phải là bạn bè (những người cùng chơi 1 nick) thì là kẻ gian (dò được mật khẩu của bạn do bạn để mật khẩu đơn giản). Bạn vui lòng đổi mật khẩu và để mật khẩu thật khó để tránh tình trạng này lặp lại nhé.

15. quanhienquynh

quanhienquynh Lý trưởng

Thế là song a người khác thì tính sao

16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Việc người dò được mật khẩu và chuyển Bảo sang nick khác chúng tôi còn hỗ trợ lấy lại Bảo cho bạn được chứ người đó dùng chính nick của bạn để chơi thì Sân Đình không hỗ trợ được bạn rồi. Bạn lưu ý đổi mật khẩu KHÓ để tránh lặp lại tình huống này nhé.

17. vuabip131

vuabip131 Chắn Hội Hà Nội

Hình như đang lỗi không hiện được danh sách bạn bè Mod ạ ChanPro2017.11.18.10.43.4.

18. taisao7771

taisao7771 Phó ban TCSK Chắn hội MU

IMG_6666.JPG Mod kiểm tra giúp! Cứ quay tít thế này ! Dùng cả 3G/4G và Wifi đều vậy!

19. hoanglangtu280485

hoanglangtu280485 Chánh tổng

Ai cũng bị vậy .lỗi j mà vậy

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bạn!
    Trong khoảng thời gian từ 16h30 đến 1815' đã sảy ra sự cố với máy chủ nên chức năng ngân hàng không truy nhập được. Hiện tại sự cố này đã được khắc phục. Rất mong các bạn thông cảm vì sự bất tiện này.
    Thanks.