Các Thắc mắc - Khiếu nại liên quan đến Bảo.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. vipmap

vipmap Chánh tổng

Ko hiểu sao mình rất hay bị thế này.do mạng thì mình nghĩ ko ấn ù đc hoặc mất bị out ra mình ấn ù đc rồi bị báo.mình thấy mỗi mình hay bị thế này mod xem giúp liệu có phải do nick mình có vấn đề gì ko nhed.thanks
    image.

Nguyenhoavinhpdhien thích điều này.
  2. vipmap

vipmap Chánh tổng

Mong các mod xem giúp và duyệt bài viết mình với.Trả lời nhanh giúp mình với.Thanks

3. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã hỗ trợ cho bạn rồi nhé.

4. quanghai5677

quanghai5677 Chánh tổng

https://chanphom.com/replay?l=l1ns9o2v_ffp

Đêm nay chơi mạng rất kém. Đã nhiều lần bị out ra khỏi bàn. Ván này tôi lên bài 6 chắn què 3, chíu 9 vạn chạm chờ, đánh trả 5 sách, nhà trên vẫn không ăn được. Lên 8 cá tôi vẫn ù Thông tám đỏ lèo có chíu. Vậy mà bị lag không chíu được.
    Những ván trước đang gà to, cứ ăn cây chạm chờ là bị lag. Đề nghị mod kiểm tra lại chứ đánh thế này toàn thua oan.

doi_la_the_thoi, pdhienHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  5. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như em kiểm tra thì thời điểm này mạng hoàn toàn bình thường, vấn đề anh bị out hoặc lag là do kết nối mạng của anh quá kém. Có thể anh dùng 3G hoặc wifi tại nới có sóng yếu nên mạng không ổn đinh, anh cố gắng tự khắc phục tình trạng mạng của mình là được.

pdhienHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. vipmap

vipmap Chánh tổng

https://chanphom.com/replay?l=l1ntn5cl_uvd
    Mình lại bị thế này ấn ù cứ xoay tít bảo là đã ù chờ xướng xong lại báo.mod xem có phải do mạng sd ko.mình thấy ae nhiều ng kêu mạng dnay chậm.thanks

7. vipmap

vipmap Chánh tổng

8. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã trả lời rất nhiều lần với bạn vì vấn đề này rồi, trường hợp này chắc chắc xuất phát từ mạng của bạn nên bạn phải tự khắc phục tình trạng mạng của bạn nhé.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. stop guess

stop guess Dân đen

chia bảo trả các anh nhé 7.

Các tệp đính kèm:

10. stop guess

stop guess Dân đen

sau ván zizzai ù xuông a e ko chơi đc nữa. các chú xem thế nào nhé.

11. stop guess

stop guess Dân đen

vấn đề là chia gà lại cho 4 a e trong bàn nhé, từ gần 1h sáng đến bây giờ vẫn chưa thấy có xu nào 7 ạ

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại em đã chia đều lại gà cho 4 người chơi rồi anh nhé. rất xin lỗi các anh vì sự cố lần này.

13. stop guess

stop guess Dân đen

anh bảo chú này. lỗi gì thì lỗi, các chú phải tính toán thật kỹ thời điểm để sửa hoặc khắc phục. chứ giờ cao điểm mà
    các chú sửa là rất vô lý, gây cảm giác bực bội cho người chơi, mà cho a hỏi bộ phận chăm bón khách hàng của cac chú đi đâu hết vậy. nhậu nhẹt vừa thôi. lúc cần các a gọi mà ko đc. chán bỏ mẹ. lỗi ngày hôm qua khắc phục đc chưa hả 7

14. Mod07

Mod07 Moderator

Rất mong anh thông cảm, thời điểm bên em đưa lên là vào đêm nên bên kỹ thuật cũng không chú ý có một bàn chơi trên Vương Phủ. Hiện tại lỗi này đã được sửa lại rồi anh nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngstop guess thích điều này.
  15. stop guess

stop guess Dân đen

ok, chăm bón khách hàng cần tận tụy hơn Ân ạ. lời khuyên bổ ích đấy. thanks chú!

mod07HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  16. MoicacBa

MoicacBa Dân đen

da dc chia xu nao dau?????????????

17. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

Nhất ko dc cộng bảo
    PhomPro2015.10.6.15.28.38.

18. ngoclan2611

ngoclan2611 Chắn hội LÈO TÔM

Mod xem giúp em sao kết thúc ván chơi rồi mà không đc cộng bảo ạ 1444120137044.

19. cuongkorau

cuongkorau Lý trưởng

Kính đề nghị BQT xem lại ván: Khu lý trưởng, nhà cụ bá bàn 1, cược 200k. Tớ ù cbt con 4 sách nhưng hô rồi tự nhiên báo lỗi trên sân đình! vào lúc 15'27 phút. mong BQT xem xét trườn hợp của tớ: nick cuongkorau.
    Xin cảm ơn!

20. A Di Đà Fệt

A Di Đà Fệt Dân đen

Làm sao để hạ cái danh sách ủng hộ từ thiện xuống để tải file hả Mod?