[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Phiên bản Open Beta Chắn Pro 3.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod09, 2/6/17.

1. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

ko đc thi K2 đang chơi B4 SĐ cược 3M thì lại bị ra thi hương ạ

2. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

Chắn Pro 3.0-07.06.2017.22.23.06. Chắn Pro 3.0-07.06.2017.22.35.55. Chắn Pro 3.0-07.06.2017.22.42.35. Chắn Pro 3.0-07.06.2017.22.42.35. Chắn Pro 3.0-07.06.2017.22.42.07. Chắn Pro 3.0-07.06.2017.22.35.55. Thi Hương K2 em đã đỗ, tổng kết bảo bạn đã đỗ K1, lại đăng kí thi thì báo là đang kì 2, có hinhminh họa ngưng em ko biết chèn ảnh. Túm lại thi cử nhiều lỗi quá các Mod ạ!!!

3. thuocchuot

thuocchuot Dân đen

lỗi không bốc được

4. 220kv_yenbinh

220kv_yenbinh Dân đen

5. thuocchuot

thuocchuot Dân đen

không hạ chíu được

6. Mran275

Mran275 Chánh tổng

7. anhtho

anhtho Chánh tổng

Gui mod! Tại khu xếp bài bằng tay khi không cần xếp bài và chíu được cây 8 đen là bài tự động xếp nhé. Chắn Pro 3.0-08.06.2017.05.49.43. Chắn Pro 3.0-08.06.2017.05.50.37.

8. quynhgia8

quynhgia8 Dân đen

gửi bqt.hôm nay em xin có ý kiến sau.game ngày càng phát triển,quan hệ ngày càng mở rộng hơn giữa ae chơi chắn vs nhau nên em có ý kiến nhỏ muốn game có thêm chức năng bạn bè để kết bạn giao luuw và học hỏi nhiều hơn ,thân gửi

9. BAOTHANHTHIENDANHBAC

BAOTHANHTHIENDANHBAC Lý trưởng

xem lại ván này dùm tôi, ăn nhưng không hạ được. Tôi bị mấy lần rồi ăn nhị nhưng không hạ được nhị vạn Chắn Pro 3.0-07.06.2017.15.46.54.PNG

10. anhtho

anhtho Chánh tổng

GÓP Ý VỚI CHANPHOM 3.0!
    Trang mạng chanphom.com có thể nói là trang game chắn tốt nhất hiện nay. Với mong muốnđánh chắn như ngoài đời thực
    nên tôi xin góp ý để cho giống ngoài thực tế hơn.
    Giả thiết tình huống bài có 6 chắn què chi (đợi ù chi rộng thì không thể ù con chi chi được, chỉ ăn chi chi và đợi cây ù khác mà bản 2.0 đang áp dụng).
    Trong tình huống nọc còn nguyên cả 4 con chi chi
    Bốc nọc lên chi chi thì đương nhiên bài không thể ù chi chi được.
    Nhưng khi ăn được 1 trong các chắn của 6 chắn có trên bài (VD trên bài có chắn 4 vạn và chắn 4 văn, tình huống ăn được chắn 4 vạn và đánh 4 văn đi) như vậy bài lại thành 5 chắn què chi và có thể đợi chi chi để ù.
    Khi bốc nọc lên chi chi tiếp thì bài ù được cây chi chi thứ 3 trong tổng 4 cây chi chi.
    Xét về phương diện cây để ù, tôi thấy như thế này có thể nói là bỏ ù (vì đã có 1 cây chi chi bốc lên rồi).

Chúc chanphom 3.0 thành công!

p/s:Tôi đánh chắn chiếu bị đền làng vì tình huống như trên do đánh chanphom.com nhiều quá lên nó bị nhiễm:D:D:D

11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Về vấn đề ù cây chi chi thì Sân Đình cũng nhận được một số ý kiến. Tuy nhiên, luật thì được áp dụng ở nhiều nơi, mỗi nơi mỗi khác. Việc cho ù chi rộng hoặc không cũng là vấn đề gây tranh cãi. Sân Đình sẽ bảo lưu ý kiến của bạn và khảo sát thêm để đưa ra quyết định sửa đổi hay không sửa đổi sau nhé.
    Thanks.

Thừa Tướng Lã Bất Vi thích điều này.
  12. ngayxuaoichc

ngayxuaoichc Dân đen

không co nút tắt loa như bản cũ nhỉ

13. khanhduc16

khanhduc16 Lý trưởng

ăn chi mà ko ân đươc

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Ở phiên bản này thì nút 'tắt" âm thanh như hình minh họa dưới đây nhé:
    hd1.
    hd2.

15. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi không ù được đã có người báo cáo trước và nhận thưởng rồi bạn nhé, rất cảm ơn bạn đã tham gia test game cùng Sân Đình.

16. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi không ù được đã có người chơi báo cáo và được nhận thưởng rồi bạn nhé, cảm ơn bạn đã tham gia test game cùng Sân Đình.

17. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi này được đã có người chơi báo cáo và được nhận thưởng rồi bạn nhé, cảm ơn bạn đã tham gia test game cùng Sân Đình.

18. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi này được đã có người chơi báo cáo và được nhận thưởng rồi anh nhé, cảm ơn anh đã tham gia test game cùng Sân Đình.

19. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn bạn đã báo cáo, mình đã tặng thưởng cho bạn 20M Bảo vì phát hiện và gửi lên lỗi này rồi nhé.

20. Mod07

Mod07 Moderator

Các cước xướng sẽ được hiển thị đầy đủ đúng như người chơi chọn anh nhé, trường hợp này nếu xướng đúng thì không sao nhưng xướng sai sẽ bị phạt nhiều hơn theo cước người chơi chọn.