[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Phiên bản Open Beta Chắn Pro 3.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod09, 2/6/17.

1. Dũng Trần TĐ

Dũng Trần TĐ Dân đen

sao u chì bạch thủ mà không được

2. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, hiện tại em đã tặng cho anh 20M Bảo làm phần thưởng nhé.

DẦU VĂN ĐẠO thích điều này.
  3. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, hiện tại bên em sẽ kiểm tra kĩ lỗi này nhé. Theo như ảnh chụp thì em chưa xác nhận được chính xác có phải là lỗi hay không?

4. PhamTrung

PhamTrung Dân đen

Vẫn bị bốc nọc sai sau khi trả chíu

5. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi này xảy ra do kết nối mạng có trục trặc, anh chỉ cần thoát ra vào lại là được. Rất tiếc trong trường hợp này chưa được tính là lỗi anh nhé.

6. Mod07

Mod07 Moderator

Mran275 thích điều này.
  7. Dũng Trần TĐ

Dũng Trần TĐ Dân đen

chì bạch thủ chi lèo sao khong u được vay

8. BAOTHANHTHIENDANHBAC

BAOTHANHTHIENDANHBAC Lý trưởng

Tôi thấy có lỗi như sau: Người ngồi dưới tôi bốc con ngũ vạn, người chéo cánh với tôi chíu nhưng 3 người còn lại không phải vào gà (có chơi nuôi gà). Xong người ngồi chéo cánh trả chíu vào chỗ người ngồi dưới tôi không ăn, bấm bốc bài nhưng cây bài mới bốc lại rơi vào chỗ người ngồi dưới tôi như vậy là không đúng, đáng nhẽ phải bốc vào chỗ người ngồi chéo cánh với tôi chứ. Ban quản trị nên xem lại
    Cụ thể chíu con ngũ vạn (ở cửa phèo-nở), trả chíu con cửu văn vào cửa phèo-nở là đúng, xong lại bốc con tứ sách đáng nhẽ phải ở cửa dinhthao8x999 chứ, sao lại bốc vào cửa phèo-nở nữa Chắn Pro 3.0-07.06.2017.09.38.07.PNG .

9. BAOTHANHTHIENDANHBAC

cửa phèo-nở bốc hai lần (ngũ vạn và tứ sách)

10. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn bạn đã báo cáo, lỗi này được rất nhiều người báo và sau khi tổng kết thì mình thấy bạn là người báo lỗi đầu tiên. Vì vậy mình đã tặng cho bạn 20 triệu Bảo làm phần thưởng rồi bạn nhé.

11. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại lỗi không ù được bên Sân Đình đang xác định nguyên nhân. Lỗi này được nhiều ngườ báo cáo nhưng chỉ có một người báo cáo đầu tiên được nhận thưởng thôi nhé. Cảm ơn các bạn đã tham gia test game cùng Sân Đình.

12. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, hiện tại bên em đang tím hiểu nguyên nhân. Trường hợp này em tặng anh 30M Bảo làm phần thưởng rồi nhé.

13. thanhhai87

thanhhai87 Dân đen

cước chì chứ sao lại trì

14. tuan244

tuan244 Dân đen

Không ù được 9 vạn!

15. BAOTHANHTHIENDANHBAC

Cám ơn BQT, nhưng có phải như thế là lội ko

16. ChanLe113

ChanLe113 Dân đen

ko kic ù chi đc mod ơi Chắn Pro 3.0-07.06.2017.10.49.19.

17. ChanLe113

ChanLe113 Dân đen

cây 8 vân lên cửa trì mà ko kic ù đc, mình phải kic nó nhô lên mới kic ù đc Chắn Pro 3.0-07.06.2017.11.15.48.

18. cawboyold

cawboyold Dân đen

toi u, nhung khong u duoc, bam u nhung khong u duoc, may nich truoc cung bi vay, khong biet loi o dau? tai may tinh cua toi chang?

19. vuivoidoi_678899

vuivoidoi_678899 Dân đen

20. vuivoidoi_678899

vuivoidoi_678899 Dân đen

toi u, nhung khong u duoc, bam u nhung khong u duoc