[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Phiên bản Open Beta Chắn Pro 3.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod09, 2/6/17.

1. P7_NGC

P7_NGC Dân đen

nghỉ không chơi từ ngày 05/6 mà vẫn hiện thông báo bạn đang choi dở
    upload_2017-6-14_7-10-8.
    Chắn Pro 3.0-14.06.2017.07.09.29.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Ở giao diện bên ngoài thì số chấm vàng là cài đặt bàn chơi 2 3 hoặc 4 điểm anh có thể nhìn thấy từ ngoài nhé.

3. Mod07

Mod07 Moderator

Anh phải chụp ảnh lên mới được tính báo lỗi thành công nhé, cảm ơn anh đã báo cáo.

4. Mod07

Mod07 Moderator

Anh phải chụp ảnh lên mới được tính báo lỗi thành công nhé, cảm ơn anh đã báo cáo.

5. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì bạn bị treo nick trong bàn chơi dẫn đến có người chơi khác liên tục ù và thắng bảo, tuy nhiên đây là phiên bản thử nghiệm nên bạn có thể nhận hộp quà và trải nghiệm tiếp nhé.

6. Tào Aman

Tào Aman Dân đen

Báo lỗi góp ý cho hoàn thiện game nhé chứ k phải kiểu đòi quà mấy bố

7. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn vui lòng chụp lại ảnh để bên mình có thể kiểm tra và tặng thưởng cho bạn nhé.

8. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn vui lòng chụp lại ảnh để bên mình có thể kiểm tra và tặng thưởng cho bạn nhé.

9. Mod07

Mod07 Moderator

Khi bạn thi hương những người khác có thể chầu rìa và xem bạn chơi tại thời điểm test nhé.

10. Mod07

Mod07 Moderator

Tính năng này giúp mọi người có thể xem lại được luôn ván chơi và nếu có nghi ngờ ai đó đánh cặp có thể xem được. Nếu không dùng bạn chỉ cần tắt đi là được nhé.

11. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn vào đúng bàn chơi đó chơi 1 ván thoát ra là sẽ bình thường nhé, trường hợp này rất tiếc mod không xử lí trực tiếp được mà phải thao tác từ máy người chơi. Cảm ơn bạn đã tham gia test game.

12. nam gas

nam gas Dân đen

từ hom qua uh trì bạch song ko dc cong diêm thoát ra ko vào dc ban khác

13. 220kv_yenbinh

220kv_yenbinh Dân đen

Đùa à mod7.thi hương khi xep bàn k đủ 4 nguoi thi đợi lượt khác xếp tiep làm gì có nút chầu rìa Mà vào xem. Trả lời không thuyết phục.

14. Mod07

Mod07 Moderator

Vì thời gian đăng kí giữa 2 lần thi hương là 10 phút nên hiện tại không được xếp bàn sẽ đẩy vào chầu rìa để xem. Đây là phiên bản thử nghiệm nên sẽ có nhiều phương án được đưa ra chứ chưa chốt cố định một phương án nào anh nhé. Khi tìm được phương án hợp lí và mọi người hài lòng nhất sẽ áp dụng cố định.

15. Mran275

Mran275 Chánh tổng

Có kết quả chưa mod

16. Mran275

Mran275 Chánh tổng

Cái này cũng chưa thấy phản hồi

17. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại những vấn đề liên quan đến giao diện chưa tìm ra nguyên nhân anh ạ, nếu có nhiều người chơi bị có thể sẽ xác minh được nhưng nếu chỉ 1 mình anh bị thì rất khó tìm hiểu. Em đã cập nhật lỗi này cho đội kĩ thuật nếu có phản hồi sẽ thông báo sau anh nhé.

18. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

Mod7 cho mình hỏi ngu tý nhé, bao giờ thì chơi như 2.0 vậy ( ví dụ như tài khoản được ứng 50 trệu bảo khác với 2.0 là ứng 50k, và tài khoản 3.0 có giống 2.0 không)...

19. rubic_00

rubic_00 Dân đen

MOD ơi khi bắt cái khó nhìn cây cái quá, cải thiện lại 1 chút là ok. Thanks

Mod09Mod07 thích điều này.
  20. Mod07

Mod07 Moderator

Đúng rồi anh ạ, ứng 50 triệu để cho mọi người có thể test được khu cao như khu vương. Khi ra chính thức sẽ giống chắn 2.0 anh nhé.