[Sự kiện] Báo lỗi, tặng Bảo - Phiên bản Open Beta Chắn Pro 3.0

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod09, 2/6/17.

1. Minh Phệ

Minh Phệ Dân đen

- Thi Hội máy tự bốc nọc ngay sau khi chia xong Chắn Pro 3.0-08.06.2017.20.33.41.
    - Thi Hội lúc 20h40' đến 21h02 ngày 08-6 đăng ký tới 4 lần mà vẫn bị thiếu chân
    - Âm thanh có tiếng tẹt tẹt khi có hoạt động ăn, đánh, bốc tại cửa

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 8/6/17
  2. FC_Chan_YB

FC_Chan_YB Dân đen

ko hiển thị lỗi đơ treo liên tục

Các tệp đính kèm:

3. FC_Chan_YB

FC_Chan_YB Dân đen

Lỗi ko ăn được quân và bị đơ đơ treo rồi bị out ra, đề nghị BQT xem xét

Các tệp đính kèm:

4. Mran275

Mran275 Chánh tổng

mất nút dưới
    upload_2017-6-9_6-23-26.

5. thuocchuot

thuocchuot Dân đen

Không bốc lọc được mà lại xem trước được lọc

6. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, lỗi hiển thị này bên em đã nhận và có phần thưởng là 10 triệu Bảo cho anh nhé.

7. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, lỗi này bên em đã nhận và có phần thưởng là 20 triệu Bảo cho anh nhé.

8. Mod07

Mod07 Moderator

Rất xin lỗi anh có thể do số lượng người báo cáo nhiều hoặc trùng nhau nên em bỏ qua một bài viết nào đó. Anh có thể gửi lại giúp em được không ạ? Rất mong anh thông cảm.

9. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, lỗi này bên em đã xác nhận và tặng thưởng cho anh 20 triệu Bảo nhé.

XXXCRAZYXXX thích điều này.
  10. Mod07

Mod07 Moderator

Lỗi đánh 2 cây thì bên em đã nhận và có phần thưởng cho người báo cáo, còn lỗi xem được nọc em chưa thấy được qua các bức ảnh anh gửi. Anh có thể gửi hoặc mô tả rõ hơn được không ạ?

11. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp thiếu chân có thể do không đủ người hoặc số người lẻ không đủ 4 người nên anh chưa được xếp bàn. Anh có thể bấm lại để thi nếu chưa được xếp bàn nhé.

12. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã báo cáo, lỗi này bên em đã nhận và có phần thưởng cho anh là 20 triệu Bảo. Nếu anh có thể giúp bên em mô tả và tái hiện được việc này thì sẽ được tặng thưởng thêm 30 triệu Bảo nữa nhé. Chúc anh chơi vui vẻ.

13. aus_aus

aus_aus Dân đen

không chia được bài, không thể bắt đầu được ván mới

14. aus_aus

aus_aus Dân đen

không thể chia bài để bắt đầu ván mới

15. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81 Tiêu Dao Hội

VD. Bốc nọc quân 6 vạn chéo cánh ù thì ko thấy đọc nhờ xa con 6 vạn mà chỉ thấy đọc nhờ xa ko thôi ko giống như phiên bản đang chơi. Phiên bản đang chơi thì thì chéo cánh ù 6 vạn nhờ xa cây 6 vạn. Như vậy ko biết có phải phiển bản 3.0 ra chỉ đọc nhờ xa mà ko cần đọc quân ù đó ko

16. Mod07

Mod07 Moderator

Đây là do lồng tiếng và các trường hợp khác nhau sẽ có những câu khác nhau. Ví dụ cùng 1 con ù có thể là: ù rồi, hết giờ ăn, nhờ xa con... Cái này không phải là lỗi đâu anh nhé.

17. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Với lại góp thêm 1 ý nữa là lên để nhận hộp quà trong bàn chơi như vậy rất tiện cho người chơi ko pải ấn ra rồi lại vào. Như 3.0 hiện tại nếu như hết bảo thao tác để nhận hộp quà hơi nâu. Với lại bàn thứ tự từ 1 đến 30 lên để như phiên bản cũ. Nếu bịn đá ra ở khu bàn 20 đến 30 lại quay về khu 1 nếu muốm vào lại lại mất thêm thao tác ko như phiên bản đang chơi. Các mod kĩ thuật xem sét.

18. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh đã góp ý, vì là phiên bản test nên việc hộp quà đang được thử nghiệm để ở các giao diện khác nhau. Phiên bản chính thức sẽ quyết định xem hộp quà xuất hiện ở những đâu nhé.

19. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Có lúc lồng tiếng vẫn thấy là nhờ xa con 6 vạn. Có lúc chỉ đọc nhờ xa ko.

20. Mod07

Mod07 Moderator

Vâng, đấy 2 là file lồng tiếng khác nhau để đa dạng âm thanh chứ không phải do lỗi nên mất tiếng đâu ạ :D