Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. tienmua1111

tienmua1111 Dân đen

Đây là một sân chơi rất thú vị. Bên cạnh đó có nhiều bạn nói năng thiếu văn hóa. Nhờ mod phải có biện pháp mạnh mẽ hơn nữa để giảm thiểu kiểu ăn nói này. Trong hình cả hai nick đều thiếu văn hóa. Xin cảm ơn!

Các tệp đính kèm:

2. Hưng Yên 8989

Hưng Yên 8989 Chánh tổng

Ở tiến nên miền nam 4 đôi thông thì đánh được, mà sao e có 5 đôi thông lại không đánh được là sao hả mod.với lại âm thanh của dọc 4 lá chưa chuẩn,hay bị đọc nhầm từ các dọc khác thành 6789.

Nguyễn Tiểu ThươngMod09 thích điều này.
  3. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn
    Thành viên @ngư ông ngáo gái phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa níck 03 ngày theo qui định
    Chúc bạn vui

4. Mod08

Chào bạn
    Các Thành viên @mjnhnhjm2602@Mai hai phong Ba phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa níck 03 ngày theo qui định
    Chúc bạn vui

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  5. Đề nghị Mod08 xử lý

6. Hennessey Venom F5

Hennessey Venom F5 Dân đen

7. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn bạn đã báo cáo.
    Ở tiến lên miền nam như hiện tại Sân Đình có làm là 4 đôi thông có thể đánh nhưng 5 đôi thông thì không.
    Như các bạn đã biết là khi 1 người có 5 đôi thông thì họ được tới trắng mà đây là kiểu tới trắng lớn nhất(sát thương cao nhất tính cả hàng và heo của làng).

Thế nên chả dại gì mà người có 5 đôi thông họ ko tới trắng, tuy nhiên có những trường hợp người có 5 đôi thông họ không muốn tới trắng vì muốn bắt ngộp hoặc về nhất để giữ cái ván sau, thì Sân Đình sẽ không để họ được phép đánh 5 đôi thông mà chỉ được đánh 4 đôi thông(hàng to nhất trong TLMN) để giúp cân bằng game hơn, nếu có 5 đôi thông mà anh không tới trắng thì a phải đánh 1 đôi và 4 đôi thông hoặc là 2 cái sảnh để âm mưu bắt cóng làng hoặc giữ cái.

Về lỗi đọc sảnh 4 sai khi sảnh đè sảnh(nếu sảnh trước mà nhỏ hơn 6789 thì khi đè nhiều khi sẽ đọc sảnh đè là 6789) thì chúng tôi đã biết từ lâu nhưng chưa thu được giọng chuẩn của sảnh (nữ đọc) nên chúng tôi chưa sửa và cập nhật bạn nhé.

Nguyễn Tiểu ThươngHưng Yên 8989 thích điều này.
  8. Mod08

Thành viên @Cáo&ià phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa níck 03 ngày theo qui định

9. Mod08

10. dknguyen

dknguyen Lý trưởng

chậm tí mà chửi, nhờ mod xử lýX-([-( TienLen2016.8.2.19.23.31. TienLen2016.8.2.19.24.0. TienLen2016.8.2.19.24.39.

11. Mod08

12. dknguyen

dknguyen Lý trưởng

Cho em hỏi tí, nếu bị khóa nick 3 ngày thì bắt đầu hiệu lực từ bao giờ và khu vực chơi có bị hạn chế ko? Nếu chỉ khóa ko cho chơi chắn và phỏm thì sao TLMN vẫn online bình thường. Anh xem TienLen2016.8.3.16.46.14.

13. Mod08

Nick này vẫn đang bị khóa bạn nhé.
    Trả lời bài viết xong là mình khóa ngay, có thể tính thời gian từ lúc mình trả lời bài viết trên diễn đàn bạn nhé.

14. gửi Mod nick này
    ChanPro2016.8.4.16.36.5.

15. Mod08

Chào bạn
    Thành viên @huybindangyeuqua phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa níck 03 ngày theo qui định.
    Chúc bạn vui

16. olga12

olga12 Lý trưởng

image. image. Mod xem nik này thế có dc ko, kiet_tran ù dc vài ván nó chửi

17. Mod08

Chào bạn
    Thành viên @ZiZiZaZiZi phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa níck 03 ngày theo qui định.
    Chúc bạn vui

Lan Ngọc NDHP thích điều này.
  18. 0945686246

0945686246 Dân đen

Mod ơi em tải file ảnh lên để nhờ bác xử lý mà không được phải làm thế nào :((