Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. tnut003

tnut003 Dân đen

Mod xem xét sửa lại nút chíu luôn sáng khi có quân đánh mặc dù không chịu được!

2. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Ở các phiên bản chắn mới nhất này, nút CHÍU sẽ luôn sáng trong mọi trường hợp thay vì khi có cây Chíu được bốc lên mới nhấp nháy sáng (người chơi sẽ cần tự nhớ - giống ngoài đời thật hơn nữa).
    Thông tin đến anh.

Chúc anh chơi vui và giải trí sảng khoái cùng chắn dân gian Sân Đình.

3. _TôngGiật_

_TôngGiật_ Dân đen

cần Mod sử lý gấp thành phần vô văn hoá này . Thi cả trận mà nó chửi anh em ko ra gì ... Untitled.

4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @ChuotVuong2019 phát ngôn thiếu văn hóa , xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

5. vuilachinh1977

vuilachinh1977 Dân đen

mod xem chơi vui ù đc ván lại bị chử láo trong khi đó chính nó ù thì không ai chửi văn hóa sân đình bị nó làm ảnh hưởng đề nghị mod khóa ních vĩnh viễn để cảnh báo cho những người đến với sân đình là vui là giảm trét không phải lên thích chửi là chửi vô văn hóa, mình cảm ơn mod.

Các tệp đính kèm:

6. Mod06

Chào anh,
    Tài khoản @hanhphuc81 phát ngôn thiếu văn hóa xúc phạm bạn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 07 ngày theo quy định. Tài khoản này sẽ bị khóa vĩnh viễn nếu tái phạm các hành vi tương tự.
    Cảm ơn anh đã gửi báo cáo góp phần làm trong sạch sân chơi chung.

Trân trọng.

7. Mình xin phép

Mình xin phép Dân đen

Mod nhắc nhở hộ tôi cái nhé, chơi thì chửi nhau ỏm tỏi,nhắc nhở còn văng tục. 1671026277229.

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @Trung Hưng Yên phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

9. Vui vẻ ko quạu

Vui vẻ ko quạu Dân đen

E2E2E6AF-E6C4-47AE-86A6-7278272C237A. Chán mới những cụ,ko có tí văn hoá nào mong mod có những hình phạt thích đáng.
    TRÂN TRỌNG CẢM ƠN!

Các tệp đính kèm:

10. trần.gia.hân.1509

trần.gia.hân.1509 Lý trưởng

ChanSD-Android-1.2.12-2022-12-15 08-42-28. mod xem nhắc nhở cách ăn nói của b này với ạ. Cũng là tiến sỹ mà ăn nói chán quá. Cảm ơn mod ChanSD-Android-1.2.12-2022-12-15 08-42-33.

11. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào bạn
    Tài khoản @Haobh34@tôm 97 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

12. Mod14

Chào bạn,
    Sân Đình đã nhắc nhở Tài khoản @Thu bon về phát ngôn mang tính khiêu khích người chơi khác, nếu tái phạm sẽ xử lý theo quy chế.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

trần gia hân 1509 thích điều này.
  13. em_về_rồi

em_về_rồi Học chơi

Mod ơi, bảng xếp hạng vẫn đang bị lỗi không cập nhật được hạng của người chơi ạ.

14. Mod14

Chào bạn
    Cảm ơn bạn đã góp ý, Sân Đình sẽ cập nhật thông tin bảng xếp hạng trong thời gian sớm nhất.
    Thông tin đến bạn.

15. trần.gia.hân.1509

ChanSD-Android-1.2.12-2022-12-16 15-59-59. mod xem hộ m ván cuối cùng lúc 15h53. Nhà trên bị báo m ù lèo vẫn xướng được nhưng lại không được cộng bảo dẫn đến k đủ 20 lần cược nên bị văng ra. May gà có 28m chứ nhiều thì đau lắm do thua từ đầu đến đó mới được ù ván.

Mod01 thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn.
    Sân Đình đã nhận được phản ánh của bạn, bộ phận kỹ thuật sẽ kiểm tra bạn nhé. Bạn vui lòng cập nhật lên phiên bản mới nhất để việc trải nghiệm game được vui vẻ hơn. Trân trọng!

17. trần.gia.hân.1509

Sp chắn 5g k có trên chplay nhỉ? M mới xóa đi tải lại mới có bản mới. Chờ mod bồi hoàn bảo thôi. Kkk

18. trần.gia.hân.1509

Các mod ktra lỗi của m chưa nhỉ? Nhờ ktra và hoàn bảo cho m với nhé. Cảm ơn mod

Mod06 thích điều này.
  19. Mod06

Chào bạn,
    Qua kiểm tra, Sân Đình xác nhận ván bài trên đã có lỗi dẫn đến việc bạn ù hợp lệ Lèo nhưng không được cộng Bảo.
    Sân Đình đã gửi lại đầy đủ số Bảo bạn đúng ra nhận được khi ù ván bài trên + số Bảo bạn đã góp nuôi Gà trong bàn.
    Chúc bạn cuối tuần vui và giải trí sảng khoái cùng chắn dân gian Sân Đình!

Trân trọng.

20. Diệt Tuyệt Sư Thái

Diệt Tuyệt Sư Thái Lý trưởng

Cùng đi tìm Tiến Sỹ mà bạn này hở ra là đòi làm phụ huynh người khác, liên tục nói bậy.
    Mod xem xét ạ.

1.

2.