Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Chào bạn @zangtehee1 ,
    Tài khoản @bike6996 với hành vi phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi + xúc phạm cty Sân Đình, người chơi trên đã bị xử lý khóa tài khoản vĩnh viễn theo quy chế.
    Cảm ơn bạn đã gửi báo cáo làm trong sạch sân chơi chung.

Trân trọng.

2. 2+1=0

2+1=0 Dân đen

hai bác chikhang2015 và bossk29 chửi nhau

Các tệp đính kèm:

3. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào bạn
    Tài khoản @chikhang2015@BossK29 phát ngôn thiếu văn hóa đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

4. *THICHĐUTHU*

*THICHĐUTHU* Dân đen

Mod kiểm tra giúp: Bài tôi _1HANVEHUU1_ chờ ù Chi mà chi lên bấm ùn không được

Các tệp đính kèm:

5. Mod14

Chào anh,
    Sân Đình đã tiếp nhận phản ánh của anh và sẽ phản hồi trong thời gian sớm nhất.
    Thông tin đến anh.

6. *THICHĐUTHU*

*THICHĐUTHU* Dân đen

Lỗi của chương trình rõ như thế mà Mod không xử lý à?

7. Mod14

Chào anh,
    Sân Đình đã xác định đây là lỗi game nên đã bồi hoàn cho anh số Bảo anh thắng được tại ván chơi đó.
    Chúc anh giải trí vui vẻ cùng Sân Đình

8. Văn Phạm 18

Văn Phạm 18 Hội chắn Nam Định

Nhờ ae MOD kiểm tra giúp 2 ván bài bị lỗi giúp tôi với ạ!
    1. Bài của tôi chờ Ù con Chi, khi Chi lên cửa của tôi ,tôi ù là đúng. Nhưng lại bị nhà chéo Ù đè con Chi. (Có hình ảnh đính kèm)
    2. Sau đó vài ván lại bị lỗi , Tôi Ù bạch thủ tôm con tam vạn là đúng. Nhưng lại bắt báo và trừ bảo của tôi. (Có hình ảnh đính kèm)
    Xin cảm ơn ae MOD nhé. ChanSD-Android-1.2.13-2022-11-19 00-28-10. ChanSD-Android-1.2.13-2022-11-19 00-20-55.

9. vuabip.13

vuabip.13 Chắn hội Hà Nội

Bạn ù con 3 vạn thì quá đúng, quá chính xác, nhưng nói thật là mình dùng đến siêu kính lúp cũng không nhìn thấy tôm nó ở đâu. Hay sân đình mới đổi luật là 3 vạn 3 văn thì được gọi là tôm mà mình không biết nhỉ.

VUA MÈO thích điều này.
  10. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Sân Đình đã nhận được phản ánh của anh.
    - Ở ván 1, khi kiểm tra xem lại log chơi. Cây Chi Chi bốc lên rất lâu không thấy anh có lệnh báo ù. Bộ phận kỹ thuật sẽ kiểm tra lại xem chính xác là thời điểm đó anh có thao tác gọi ù hay không bấm vì nhiều lý do. Kết quả kiểm tra sẽ được gửi lại anh sớm nhất ngay tại bài viết này.
    - Ở ván thứ 2, khi ù trên bài anh không có bất kỳ cây Tam Sách nào ==> việc anh xướng có Tôm và bị hệ thống bắt Báo là hoàn toàn chính xác anh nhé!

Thông tin đến anh.

Văn Phạm 18, Mod16, vuabip131 người khác thích điều này.
  11. Văn Phạm 18

Ở ván thứ nhất khi nổi chi mình bấm trước người bạn kia mà, sau đó 1 lúc lâu thì báo nhà kia Ù và mình bị đè. Nhờ các Mod kiểm tra kỹ lại giúp mình với nhé. Thankyou

12. Văn Phạm 18

13. Văn Phạm 18

Ở ván thứ 1 khi nổi chi mình bấm Ù trước người bạn kia mà, sau đó 1 lúc lâu thì báo nhà kia Ù và mình bị đè. Nhờ các Mod kiểm tra kỹ lại giúp mình với nhé. Khi đó có cả chắn thủ (tàisửuj chắn hội Mu) cũng biết là lỗi và đã nhắc mình chụp ảnh gửi mod xử lý mà

14. Mod14

Chào anh
    Sân đình đã ghi nhận báo lỗi của anh và sẽ phản hồi trong thời gian sớm nhất
    Thông tin đến anh.

Văn Phạm 18 thích điều này.
  15. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Bộ phận kỹ thuật kiểm tra và xác nhận có lỗi từ hệ thống dẫn đến việc anh không Ù thành công cây Chi Chi và bị nhà chéo ù Đè.
    Sân Đình đã bồi hoàn lại anh đầy đủ số Bảo mà anh thiệt hại với lỗi trên rồi anh nhé.

Chúc anh giải trí vui vẻ cùng chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng!

16. Văn Phạm 18

Cảm ơn toàn thể ae MOD nhé!
    Mình đã nhận được bảo,
    Chúc Sân Đình ngày càng phát triển :x:x:x:x:"> 20221120_155129.
    20221120_155129.

Mod01 thích điều này.
  17. ngoccun17

ngoccun17 Dân đen

Nhờ Mod xem giúp ván này nhà dưới ù đè nhà trên ( chíu ù bạch thủ 4 vạn , mình ù rộng 4 sách )
    z3903437517935_37e8e234dfebd5a204ec34a1d90e5f8f.

Các tệp đính kèm:

18. Mod14

Chào bạn,
    Theo luật của Sân Đình khi có nhiều người cùng Ù: Cửa trì được ưu tiên => Chíu Ù => theo vòng.
    Nên trong trường hợp của bạn tuy đã rộng Tứ Sách và ở cửa trên nhưng vẫn phải ưu tiên cho nhà Chíu Ù trước.
    Bạn vui lòng tham khảo thêm về Luật riêng trong Chắn Sân Đình tại đường link: https://sandinh.com/threads/cac-luat-rieng-trong-chan-pro.69/
    Thông tin đến bạn.

19. ngoccun17

ngoccun17 Dân đen

luật này hơi Riêng thật .thanks mod .

Mod14 thích điều này.
  20. Minh.Hiếu

Minh.Hiếu Chắn hội Lèo Tôm

Gửi BQT
    ChanSD-Android-1.2.14-2022-11-27 22-47-56. ChanSD-Android-1.2.14-2022-11-27 22-48-22.