Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. cuoigia1234

cuoigia1234 Thành viên HCHD

Bắt đền MOD đây:
    Các MOD kiểm tra giúp cho sao tôi không ù được?!
    Đây là hình ảnh tôi chụp ván chơi!

Mod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh @cuoigia1234
    Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống và đã hoàn lại cho anh số Bảo anh bị thiệt hại cũng như số Bảo đúng ra anh được nhận nhé.
    Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

3. Tiki Taka 8386

Tiki Taka 8386 Dân đen

Ko thể hiểu những thành phần như này nó cứ tự nói tự chửi ChanPro2022.6.3.16.37.4.WEB. . Mod xem xét nhé.

4. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn!
    Tài khoản @0915022 phát ngôn xúc phạm người chơi cùng bàn đã bị khóa tài khoản 3 ngày theo quy định rồi bạn nhé.
    Cảm ơn bạn đã gửi bài cáo cáo.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ!

5. konghung_71

konghung_71 Hội Chắn Ninh Bình

Các mod xem xét giải quyết hộ

Các tệp đính kèm:

6. mod02

Chào anh!
    Tài khoản @Trần mạnh Cường12345 phát ngôn xúc phạm người chơi cùng bàn đã bị khóa tài khoản 7 ngày theo quy định rồi anh nhé.
    Cảm ơn anh đã gửi bài cáo cáo.
    Chúc anh giải trí vui vẻ!

7. Lão Ngoan Đồng

Lão Ngoan Đồng Dân đen

MOD cho e hỏi.sao danh sách bạn bè trong danh bạ Chắn của em cứ tự động bị xóa đi hết vậy.?
    E có gọi dt hỏi nói là do lỗi kỹ thuật,xóa app đi tải lại là được.em xóa đi tải lại nhiều lần rồi mà k dc.
    Mong MOD giải đáp.

Các tệp đính kèm:

8. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Hiện tại em đang kiểm tra lại trên máy android thì không thấy gặp sự cố như anh miêu tả. Phiền anh gọi trực tiếp đến số điện thoại 0988153993 để em trao đổi cụ thể hơn với anh và tìm ra hướng khắc phục. Còn nếu anh không ngại việc đưa số điện thoại lên đây thì anh để lại số của anh giúp em, em sẽ gọi và trao đổi với anh. Cảm ơn anh.
    upload_2022-6-8_16-6-55.

9. Tôi xin gửi bài này đến các mod, các mod có thể check lại hết cuộc thoại, người chơi @Huyền Canada đã lăng mạ như nào ! Diễn biến rất nhiều lần, các mod đừng nói tôi kích động nữa nhé ,

Các tệp đính kèm:

10. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh Tài khoản @Huyền Canada phát ngôn thiếu văn hóa xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản 03 ngày cảnh cáo anh nhé. Thông tin đến anh chúc anh giải trí vui vẻ!

11. Huykq111

Huykq111 Học chơi

nhờ sân đình kiểm tra lại bài, ù ko được ù IMG1655134133536.

mod02 thích điều này.
  12. mod02

Chào bạn,
    Hình ảnh ván bài này của bạn được chụp từ tính năng xem lại nên không thể hiện được kết nối từ thiết bị của bạn tới game ở thời điểm cây bài ù được bốc lên. Sân Đình sẽ gửi bộ phận kỹ thuật kiểm tra và trả lời bạn sau.
    Bạn vui lòng chờ kết quả nhé.

13. mod02

Chào bạn,
    Sau khi kiểm tra thì Sân Đình không thấy có lệnh bấm ù từ phía bạn nhưng chưa xác định lỗi từ đâu. Do vậy Sân Đinh sẽ hỗ trợ bằng cách set cho tài khoản của bạn được qua kỳ thi Hương vòng 1, vào ngày 15 bạn sẽ bắt đầu từ Vòng 2.
    Tuy nhiên, lần sau báo lỗi bạn vui lòng gửi hình ảnh chụp trong bàn chơi chứ không phải từ hình ảnh xem lại thì Sân Đình mới có thể xác nhận lỗi và hỗ trợ bạn (nếu có lỗi) nhé.
    Chúc bạn chơi vui.

14. vuabacbip35

vuabacbip35 Chánh tổng

Đề nghị các mod xem lại nick của người này. Đang chơi mà chửi cả bàn làm mất hứng B37539D0-0C96-4083-BC89-B62DEB3A9458.

15. mod02

Chào bạn!
    Tài khoản @xóm câu nét 123 phát ngôn thiếu văn hóa xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản 07 ngày theo quy định.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ!

vuabacbip35 thích điều này.
  16. dnhuong_vns

dnhuong_vns Lý trưởng

Ad xử lý giúp. Nó chửi cả bàn 1655387819099.

Mod01 thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn.
    Tài khoản @kiensaker7896 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bàn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 07 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

18. hta0002h

hta0002h Dân đen

Mod ơi cần xử lý loại rác này cái :
    Untitled.

Mod01 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn.
    Tài khoản @cứ thế thôi là phát ngôn thiếu văn hóa đã bị Sân Đình khóa tài khoản vĩnh viễn bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

20. cuong8689

cuong8689 Hội Chắn Hải Dương

Có cả + tính mới mod ơi!

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.